ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

มีใครพอจะขายของ Dota 2 ผ่านบัตร True Money บ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ มีใครพอจะขายของ Dota 2 บ้างครับ แบบผ่านบัตร True Money อ่ะครับ
    พอดีผมอยากได้เซ็ต Invoker อ่ะครับ (The Magus Magnus Set) ที่อยากได้มากที่สุดก็คือ หมวกคลุม หรือ Hood ของมันอ่ะครับ (Hood of Endless Intellect)

*ส่วนวิธีที่ผมจะซื้อก็คือ
    -เพิ่มเพื่อนกับคนที่อยากได้
    -เอาสินค้ามา แลกเปลี่ยนกัน
    -จากนั้น ผมจะเอารหัสบัตร True Money ให้

[เป็นเซ็ต ราคา 300 บาท] [หมวกอย่างเดียว 200 บาทครับ]

มีใครสนใจบ้างครับ ผมขอยืนยันและสาบานว่า อยากได้มากๆ แล้วจะไม่โกงพวกท่านครับ
    พอดี ผมโอนผ่านธนาคาร ไม่เป็นอ่ะครับ เลยอยากซื้อจากท่านๆ ที่ใจบุญ แบบผ่านบัตรทรูมันนี่ อ่ะครับ

ใครสนใจก็ เพิ่มเพื่อนผมมาได้เลยนะครับ ชื่อ Steam ของผม Hybrid Theory นะครับ
    เมื่อคุยกันกับผม อย่างเป็นทางการแล้ว พรุ่งนี้ผมจะไป ซื้อให้เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ไม่มีใครสนใจเลยหรอ TT เนี่ย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมมีหมวกครับ จะขายก็ขายได้ครับ (เพราะไม่ชอบเล่น) ยังไงก็แอดมาถามได้นะครับ(ผมชอบรับแบบ ทรูมันนี่ 555)

http://tf2b.com/dota/Rorokak ลองเอาไปดูครับ (ทั้งตัวผมขายหมดอยู่แล้ว 555 ยกเว้น Hammer time ครับ)
    Road to Trophy Hunter

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ผมมีหมวกครับ จะขายก็ขายได้ครับ (เพราะไม่ชอบเล่น) ยังไงก็แอดมาถามได้นะครับ(ผมชอบรับแบบ ทรูมันนี่ 555)

http://tf2b.com/dota/Rorokak ลองเอาไปดูครับ (ทั้งตัวผมขายหมดอยู่แล้ว 555 ยกเว้น Hammer time ครับ)
    ผม Add คุณไปแล้วนะครับ รอคุณรับผมนะครับ แล้วทำตามวิธีข้างบนนะครับ
    ปล.ขอบคุณผู้มีน้ำใจมากครับ TvT