ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] [MAC] Star Wars: Knights of the Old Republic [FULL] [2003] [RPG] [ONE2UP] [คะเเนน 8.5/10]

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

Choose Your Path. It is four thousand years before the Galactic Empire and hundreds of Jedi Knights have fallen in battle against the ruthless Sith. You are the last hope of the Jedi Order. Can you master the awesome power of the Force on your quest to save the Republic? Or will you fall to the lure of the dark side?

ความต้องการระบบ (PC)
    Processor: Intel Pentium 3 1Ghz or AMD Athlon 1GHz
    Memory: 256 RAM
    Graphics: 32 MB with Hardware T&L
    DirectX®: Directx 9.0b or better
    Hard Drive: 3.5 GB
    Sound: Directx 9.0b compatible
    ความต้องการระบบ (MAC)
    Processor: 1.8 GHZ Intel chipset or faster
    Memory: 512 MB or higher
    Hard Disk Space: 5 GB
    Video Card: ATI Radeon X1600 / NVidia Geforce 7300 (128 MB VRAM or higher)
    Languages: English
    Supported Video Cards: NVIDIA GEFORCE 7300, 7600, 8600, 8800, 9400, 9600, GT 120, 320M, 330M, ATI RADEON X1600, X1900,HD 2400, HD 2600, HD 3870, HD 4670, HD 4850, HD 5670, HD 5750, HD 5770, HD 5870, HD 6750, Intel HD Graphics 3000
    Additional: Intel integrated video chipsets are not supported. This game is not supported on volumes formatted as Mac OS Extended (Case Sensitive), Apple Intel Chipsets only. Power PC Processors (G4 and G5) are not

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/DYaZI
    part 02 http://adf.ly/DYaZy
    part 03 http://adf.ly/DYaad

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Reflection Of Joker
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    โหลดได้ ลงได้ แต่เข้าเกม ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ทำไงดี

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    เเคร็กหรือยังครับๆ

ครับผมลืมแครก -.- แต่พอแครกแล้วเข้าได้สักพักก็เด้งออกมาจอเดสทอปแล้วก็ไม่มีไรเกิดขึ้นครับ

ที่จริก็อาจจะเป็นปัญหาเฉพาะเครื่องผมก็ได้แต่นอนยันว่าเล่นได้ 100 % ครับ ถึงจะแค่เข้าไปได้ก็เถอะครับ ฮ๋าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [The]GreatesTLoveOf[All] : 6th November 2012 เมื่อ 12:39
    Let's go to my center.
    ร่วมกันอนุรักษ์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง (อย่ามาแขวะฉันหละฉันไม่ชอบจะบอกอะไรก็บอกดีๆจากใจ)

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [The]GreatesTLoveOf[All] อ่านกระทู้
    โหลดได้ ลงได้ แต่เข้าเกม ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ทำไงดี
    เเคร็กหรือยังครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    งงมานานแล้วคับ ตัดกระทู้แปลว่าอะไรเหรอคับ

**ขออภัยที่ไม่เกี่ยวข้อง ฮ่าๆๆ
    เล่น Starcraft II ผ่านแลนกัน คลิ๊ก

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อืมขอถามหน่อยครับไอ้ตัวนี้มันใช่ตัวที่เปิดใหม่หรือเปล่าวครับที่เล่นออนไลนะมันมีแคล็กแล้วหรอครับหรือว่าคนละภาคกับที่เล่นออนไลครับ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zero[N]oSe. อ่านกระทู้
    งงมานานแล้วคับ ตัดกระทู้แปลว่าอะไรเหรอคับ

**ขออภัยที่ไม่เกี่ยวข้อง ฮ่าๆๆ
    หมายถึง ก๊อปกระทู้ไปไม่หมดไงครับ แบบไม่เอาเครดิตไป เอาไปแต่ลิ้งค์อ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CHRONO อ่านกระทู้
    อืมขอถามหน่อยครับไอ้ตัวนี้มันใช่ตัวที่เปิดใหม่หรือเปล่าวครับที่เล่นออนไลนะมันมีแคล็กแล้วหรอครับหรือว่าคนละภาคกับที่เล่นออนไลครับ
    ภาคนี้ไม่ใช่ออนไลน์ครับ ภาคออนไลน์ชื่อ Star Wars: The Old Republic ครับ คล้ายๆกัน

กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ทำไมมันมีแค่ dise 3 กับ 4 เองอ่าท่าน
    '' ไม่ต้องรู้ว่าผมเป็นใคร แค่รู้ว่าเป็นคนไทยก็พอ ''

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883

ได้นะครับแต่ผมไม่มีเวลาเล่นเลยยังไม่ลง
    เล่นได้รึป่าว ผมคอนเฟิร์มไม่ได้ แต่แตกมาได้ 4 ไฟล์แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    พอจะมีตัว Star Wars Knights Of The Old Republic II Remake 2012

ปล.อยากได้ตัว Remake 2012 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    รู้สึกว่าผมจะแตกไฟล์ไม่ได้อ่ะท่านเหมือนมันบอกพาสผิด ลอง alt+r แล้วก้ยังเป็นอยุ่
    '' ไม่ต้องรู้ว่าผมเป็นใคร แค่รู้ว่าเป็นคนไทยก็พอ ''

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เกมส์เก่าแตน่าเล่นดีนะครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 2-3 มีปัญหาครับ โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    พอจะมีตัว Star Wars Knights Of The Old Republic II Remake 2012

ปล.อยากได้ตัว Remake 2012 ครับ
    มันเป็นตัว Remake รึว่าภาคต่อกันแน่อ่าครับ เห็นดูในยูปทูปไม่เหมือนกันเลย =__=
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    1
    part 2 - 3 โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    part 2 - 3 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    Thank You

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    มาช่วยดัน เกมนี้ชอบมาก
    เกม Rpg ตัวนี้เก่ามากแล้วนะครับตั้งแต่ 2003 10 กว่าปีแล้ว (วัยรุ่นจะทันได้เล่นไหมนิ)
    เป็นต้นแบบของภาค online คล้าย ๆ Baldur's Gate มากกว่า
    เนื้อเรื่องสนุกมาก เป็นได้ทั้ง ดี หรือเลว จะจีบนางเอกหรือไม่จีบก็ได้ฉากจบหลายแบบ เน้นจบภาระกิจได้ค่า LV มากกว่าออกไปล่าศัตรู
    เลเวลตันที่ 20 โดยเริ่มต้นเป็นอาชีพสายธรรมดาก่อน 3 สาย แล้วเปลี่ยนเป็นเจไดอีก 3 สาย
    (เช่น เป็นทหารเลเวล 5 แล้วจะ up สายเจไดได้อีก 15 เลเวล,ดังนั้นกั้กเลเวลได้โดยไม่ up ตั้งแต่เลเวล 1 เป็นเจได 20 เลเวลรวด)

กล่าวขอบคุณ
    1
    part 2 - 3 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ