ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Reflection Of Joker
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 102

[CENTER]MY CENTER BY THE GREATEST LOVE OF ALL [NEW]

!!!Wellcome to my center!!!

Last update 18/11/55

-TIP-

สวัสดีครับผมกลับมาแล้วใช่ครับ อาจไม่รู้จักซึ่งส่วนใหญ่ไม่รู้จัก ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่ผมกลับมาแล้วกลับมาอัพเกมครับแล้วก็หาเรื่องไร้สาระมาลง Main Forum เหมือนเดิม
    อาจไม่มากนักแต่ก็ลงครับ ฮ๋าๆๆๆๆ

ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ไฟล์ส่วนใหญ่ผมอัพลง MEGA กับ Google drive แน่นอนว่าผมครอปลิ้งค์
    แต่ตัวครอผของผมเปิด ADฺBLOCK ได้ มันจะได้ไม่รำคาญเด้งไปมา

ทำไมครอปลิ้งค์
    ไม่มีตังค์ละครับทำมาหากินเรียนด้วย

ทำไมอัพลง MEGA
    ผมว่าผมอัพเร็วที่สุดละสำหรับเน็ตหอนะเว็บนี้

แล้วทำไมทำพาร์ทละ 700M กะหากินกะลิ้งคืเยอะๆหรอครับ
    ส่วนหนึ่งก็ใช่ แต่ที่ผมอัพลงแบบนี้เพราะว่าเน็ตหอครับเน็ตหอ

มีไรสอบถามได้ใครอยากได้โปรแกรมไรเกมไรบอกนะครับจะพยายามลองหาดู เน้นว่าพยายามนะครับอาจไม่สำเร็จฮ๋าๆๆ
    ฝากCenterผมด้วยนะครับ น้อยนิดก็จริงแต่ฝากหน่อย อิอิซ่า

ป.ล.ไม่มีใครถามผมทั้งนั้นแหละผมตั้งเอง

กด แทนการกล่าวคำขอบคุณแบบพร่ำเพร่อ

ขั้นตอนแรกของการโหลดเกมส์สำหรับมือใหม่
    1. เช็คว่าเกมส์ที่ต้องการจะเล่น เล่นกับเครื่องได้หรือไม่ เช็คได้ที่เว็ป
    http://www.systemrequirementslab.com/cyri/
    2. มีโปรแกรมสำหรับดาวน์โหลดเกมส์แล้วหรือยัง?
    โหลดได้ที่นี้ครับ
    3. โปรแกรมที่จำเป็นต่อการเล่นเกมส์
    --Update DirectX--
    --.NET Framework--
    --Visual C++ --
    4. การหาแครก เกมส์เก่าๆ ต่างๆ นา กรณีที่มีปัญหาจากเว็ป www.gamecopyworld.com

THANK GIGKOK

-PC SOFTWARE DOWNLOAD-

(คลิ๊กเพื่อโหลด)

PASS IDM : IDM_Upload_By_GreatestJokergameth.com

-PC GAMES DOWNLOAD-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ryu_Hayabusa อ่านกระทู้
    สู้ๆคับ เป็นกำลังใจให้
    ขอบคุณค๊าบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [The]GreatesTLoveOf[All] : 15th January 2016 เมื่อ 10:43
    Let's go to my center.
    ร่วมกันอนุรักษ์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง (อย่ามาแขวะฉันหละฉันไม่ชอบจะบอกอะไรก็บอกดีๆจากใจ)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1
    สู้ๆ เนอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอเกมส์ได้ไม่เกิน 100 GB
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 199