ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616

ขอถามเกี่ยวกับรถจักรยานยนต์

ถ้าเราจะเปลี่ยนกระจกมองหลัง ไม่ทราบว่าคุณตำรวจอันเป็นที่รักจะแจกไม่สั่งหรือไม่ ถ้าเปลี่ยนจากอันเดิมมาเป็นดั่งในภาพนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ถ้ามันยังมองเห็นข้างหลังได้ก็คงจะโอเคมั้ง??

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ruffian อ่านกระทู้
    ไม่โดนครับ แต่ถ้าท่อรถเสียงดัง โดนแน่นอน

ปล. พูดถึงตำรวจ ****ก็หมั้นไส้เหมือนกัน
    งงกับลายเซ็นนายแฮะ - -
    สรุปคือ ยังไงๆหมาก็ดีกว่าคนไม่ใช่หรอ??

อ่านไปอ่านมาก็ฮาแฮะ - -'
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~RIP~ : 10th October 2012 เมื่อ 21:45

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ไม่โดนครับ แต่ถ้าท่อรถเสียงดัง โดนแน่นอน

ปล. พูดถึงตำรวจ ****ก็หมั้นไส้เหมือนกัน
    "คนบางคนทำตัวเหมือนหมา แต่หมาบางตัวดีกว่าคนบางคน"

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมเดาว่าน่าจะไม่โดนครับ เพราะรถผมก็ไม่เห็นมีกระจกหลังยังไม่โดนไรเลยครับ
    ตำรวจจะหยวนๆเอา ส่วนใหญ่ไม่ใส่หมวกเเค่นั้นเเหละคือสิ่งต้องห้ามสำหรับมอไซค์ทุกคัน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    640
    คืออยากแต่งรถค่ะ แต่กลัว คุณตำรวจอันเป็นที่รัก เขาจะแจกใบสั่งมูลค่า 1500บาท มาให้ใส่กรอบดูค่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่โดนแน่นอนคับ

ชอบ...เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 828
    เพื่อนผมมันใส่กระจกทรง bsc มันยังเคยโดนจับเลย ด่านแถวๆซอยมหาชัย จ.โคราช แต่ถ้าไม่ใส่นี้ยังไงก็โดน ด่านแถวโคราชนะ แถวอื่นผมไม่รู้ เคยโดนจับแต่ในโคราช

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nelliel Tu Odelschwanck อ่านกระทู้
    นั่นไง มีคนเคยโดนจับมาแล้ว ยังไงเนี้ยโอ๊ยยยยยยยยย T-T
    แถวบ้านคุณเค้าอาจจะไม่จับก็ได้ครับ แต่ละที่ตำรวจนิสัยไม่เหมือนกัน(มั่ง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notenaphat : 10th October 2012 เมื่อ 22:02

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ไม่จับแน่นอนครับตำรวจคนใหนจับบอกผมเดี๋ยวผมไปฟ้องครูอังคณาเอง ขำๆครับ ไม่จับหรอกครับผมใช้อยู่ ไม่อยากพูดถึงตำรวจของขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    640
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notenaphat อ่านกระทู้
    เพื่อนผมมันใส่กระจกทรง bsc มันยังเคยโดนจับเลย ด่านแถวๆซอยมหาชัย จ.โคราช แต่ถ้าไม่ใส่นี้ยังไงก็โดน ด่านแถวโคราชนะ แถวอื่นผมไม่รู้ เคยโดนจับแต่ในโคราช
    นั่นไง มีคนเคยโดนจับมาแล้ว ยังไงเนี้ยโอ๊ยยยยยยยยย T-T

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nelliel Tu Odelschwanck อ่านกระทู้
    ส่วนมากเเล้วเค้าจะไม่จับกันครับ
    ถามว่าผิดกฏไหม รับรองผิดล้านเปอครับ 5555+
    เเต่ตำรวจส่วนใหญ่เขาไม่จับกันหรอกครับ ไอเรื่องเเค่นี้อะ เขาหยวนกันได้
    ปล.เเนะนำนะกระจกนี่ผมไม่ค่อยชอบเลย มันทำให้ไปปาดรถเพื่อนเขา ถ้าจะเอาจริงๆเลย เเค่ลดขนาดไม่พอครับ ผมตัดทิ้งเลย 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมก็เคยใส่นะ bsc มีแต่คนมอง เพราะไม่มีใครใส่และไม่มีใครขาย ผมซื้อมาจาก พูลทรัพย์ แล้วผมเปลี่ยนเป็นกระจกเดิมเพราะว่า คนมองเยอะเกินแล้วแถมเอาไป รร ด้วย โครต อายเลย อายยังไม่พอใส่ ล้อ ลายสก๊อตส้มเนียม ที่คนแถวนั้นไม่ขายและไม่เคยใส่ และไม่เคยเห็น