ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,869

Exclamation 10 อันดับเกมอันตรายสุดโหด 18+ เกมในดวงใจของท่าน อาจจะติดก็ได้

10 อันดับเกมอันตรายสุดโหด 18+

วันนี้เรามาจัดอันดับของเกมที่ขึ้นชื่อว่าโหดจัดหนัก จนทำให้พี่ไทยของเราถึงขนาดต้องแบนกับบางเกมไม่ให้มีการขายหรือเผยแพร่เกมเหล่านี้ไปเล่นกันเลย แต่อาจทำให้บรรดาคอเกมทั้งหลายแหล่ยิ่งอยากหามาเล่นกันนักหนา เราไปดูกันเลยดีกว่าว่ามีเกมอะไรกันบ้างพร้อมกับข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับตัวเกมด้วยครับ

10.Hitman: Blood Money

อันดับสิบจากทีมงาน toptenthailand ตัวเกมคุณจะต้องลอบสังหารเหยื่อตามที่ได้รับ มอบหมาย (มีผู้หญิงด้วย) ด้วยวิธีการอันไม่จำกัดและอาวุธให้เลือกใช้อีกเพียบ คุณอาจฆ่าทุกคนในฉากก็ได้ถ้าต้องการ เหยื่อทุกคนในเกมเป็นพวกคนชั่วที่กฎหมายเอาผิดไม่ได้ และการลอบสังหารของเรายิ่งหลีกเลี่ยงคนที่ไม่เกี่ยวข้องมากเท่าไรคะแนนยิ่งสูง

9.God of War

อันดับเก้าจากทีมงาน toptenthailand เป็นเกมต่อสู้แนวเทพนิยาย ที่เราจะต้องต่อสู้กับมอนสเตอร์ขนาดใหญ่ โดนฉากในเกมเน้นการสังหารที่โหดเลือดสาดท่วมจอตลอดทั้งเกม

8.Resident Evil

อันดับแปดจากทีมงาน toptenthailand อาการบาดเจ็บที่สมจริง (ยิงขาเจ็บขา ยิงแขนเจ็บแขน ยิงที่หัวอาจกระจุยไปเลย) เลือดสาดแบบเต็มพิกัด ไม่เว้นแม้แต่ตัวเอก (มีฉากที่ถูกฟันด้วยเลื่อยยนต์จนหัวขาด) จุดขายของเกมนี้คือ "ความกลัว" ของการต้องอยู่อย่างโดดเดี่ยวท่ามกลางฝูงผีดิบกระหายเลือดซึ่งถาโถมเข้ารุม ทึ้งจากทุกทิศทาง ไม่ใช่ความรุนแรง มีคนจำนวนไม่น้อยที่ไม่สามารถเล่นเกมจนจบได้เพราะกลัวจัดซะงั้น

7.Killer 7

อันดับเจ็ดจากทีมงาน toptenthailand เป็นเกมเกี่ยวกับมือสังหารที่ตัวจริงนั้น พิการแต่สามารถแยกจิตออกมาได้ 7 ตน ซึ่งแต่ละตนจะมีสไตล์ในการสังหารแตกต่างกัน ซึ่งการสังหารเหล่านี้เน้นความรุนแรง เลือดสาดท่วมจอ (แม้เกมจะมีกราฟิกที่ออกแนวการ์ตูนก็ตาม)

6.The Godfather: The Game

อันดับหกจากทีมงาน toptenthailand เกมที่สร้างขึ้นมาจากหนังมาเฟียสุดคลาสสิค ซึ่งสร้างเรื่องราวของเกมมาจากเรื่องจริง ฉากความรุนแรง การข่มขู่กรรโชก การฆ่าตัดตอน ธุรกิจมืดต่างๆ มากมายในเกม ตัวเกมนั้นคล้ายกับเกม GTA เพียงแต่หัวของเกมอาจดูมีความขลังกว่าด้วยชื่อ The Godfather

5.300: March to Glory

อันดับห้าจากทีมงาน toptenthailand สำหรับคนที่เคยดูภาพยนตร์เรื่อง 300 มาแล้ว คงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก การต่อสู้ประชิดตัวด้วยดาบและหอกจะไม่ให้ดูรุนแรงก็คงเป็นไปไม่ได้ ทั้งฉากการทำสงครามห้ำหั่นกันแบบเลือดสาดตลอดทั้งเรื่อง

4.50 Cent: Bulletproof

อันดับสี่จากทีมงาน toptenthailand เกมนี้เต็มไปด้วยความรุนแรงของการล้างแค้นและห้ำหั่นกันระหว่างแก๊งอันธพาล โดยได้นักร้องเพลงแรพชื่อดัง 50 Cent มาเล่นเป็นตัวเอกเองเลย ยังไม่หนำใจ 50 Cent ได้ออกมาอวดอ้างว่า นี่คือเกมที่สอนให้เด็กวัยรุ่นรู้จักหลีกเลี่ยงจากชีวิตอันธพาล แต่การที่ตัวเขาเองถือว่าเป็นขวัญใจวัยรุ่นคนหนึ่งอาจชักนำให้เกิดพฤติกรรมเลียนแบบขึ้นมาได้

3.Scarface: The World is Yours

อันดับสามจากทีมงาน toptenthailand เกมนี้มีรูปแบบคล้ายๆ กับ GTA แต่เน้นไปที่การล้างแค้นและขยายอิทธิพล แค่ตัวเกมให้คุณซื้อขายโคเคนได้ คงไม่ต้องบอกแล้วว่าคนนอกวงการเกมจะคิดยังไง สำหรับเกมนี้คนรุ่นคุณพ่อคุณแม่น่าจะอธิบายความรุนแรงของมันได้ดีกว่าพวกเรา เพราะเกมนี้อาศัยเค้าโครงและเดินเรื่องต่อจากภาพยนตร์ในชื่อเดียวกัน (ชื่อไทยว่า มาเฟียหน้าบาก) ที่อัล ปาชิโนนำแสดงเป็นมาเฟียจอมโหด โทนี่ มอนตาน่า

2.Manhunt2

อันดับสองจากทีมงาน toptenthailand ถ้าเกมนี้แค่ให้เราจัดการศัตรูแล้วผ่าน ด่านเฉยๆ คงไม่เท่าไร แต่ที่ฮือฮาคือฉากการ "ลอบสังหาร" ศัตรูที่ยิ่งเลือดสาดและการฆ่าแบบโหดมาก ท่าไรก็ยิ่งได้แต้มสูงเท่านั้น โดยมีอาวุธให้ใช้ตั้งแต่ ถุงพลาสติก (เอาไว้คลุมหัวศัตรูจนขาดอากาศหายใจตาย), ไม้เบสบอล, หน้าไม้, ของมีคม รวมถึงอาวุธปืนและอื่นๆมากมายก่ายกองสารพัดจะเอามาเล่น

1.GTA IV

เป็นเกมที่ถูกพูดถึงมาทุกงานเวลาเกิดเหตุรุนแรงขึ้น โดยเฉพาะในภาคท้ายๆ ตัวเกมจะให้เราเล่นเป็น อาชญากร ไต่เต้าตั้งแต่ปลายแถวขึ้นมาจนถึงระดับเจ้าพ่อ ซึ่งสิ่งที่ได้เล่นแน่นอนว่าต้องรุนแรง ตั้งแต่ขโมยรถ, ปล้นชิงทรัพย์, ลอบสังหาร หรือไล่ยิงกันซึ่งๆ หน้ากลางถนน นี่ยังไม่รวมความอิสระของเกม ที่เราสามารถทำอะไรหรือทำร้ายใครก็ได้ ไม่เว้นแม้กระทั่งการฆ่าผู้หญิงหรือคนแก่ชรา โหดแท้ ทางทีมงาน toptenthailand ยกให้เป็นอันดับหนึ่งไปเลย

Credit:toptenthailand

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เจ้าเดิม GTA IV แล้วเกมส์ไหนจะล้มได้เนี่ย นอกจาก GTA V

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    GTA IV เกมเขาให้เราเป็นคนดีเเต่ไปทำไม่ดีเองอะนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมก็หลายเกมส์เลย

อาทิเช่น Godfather God of war GTA Resident evil

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    ไม่มี มาริโอ้ เนโกะ เหรอ สามารถฆ่าคนได้เนื่องจากเครียดจัด

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,215
    ได้รับคำขอบคุณ: 370
    ไม่มี Saint row
    Olivier Giroud

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JumpskyJ อ่านกระทู้
    ไม่มี มาริโอ้ เนโกะ เหรอ สามารถฆ่าคนได้เนื่องจากเครียดจัด
    ท่าลายเซ็นท่าน จะเต้นมันขนาดนี้ก็

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    GTA IV???? ลองไปเล่นจริงๆแล้ว

GOD of War ไม่ก็ manhunt น่าจะได้ที่ 1 มากกว่ามั้ง

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    Reon อ๊าก ๆ เกมส์อันตราย แต่ก็เล่นอ๊ะนะ Resident evil 4

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    แปลกที่ไม่มี Daed Space
    18+

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    ชอบ GTA สุดละ เล่นจบทุกภาค ยกเว้น 1 กับ 2

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    Postal ละ 55555 Gta ไม่เห็นโหดเลย

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    18+
    อันนี้มันเลือกสาดดีจัง

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    18+
    ผมว่าเกมนี้ก็หน้าจะติดนะ โดยเฉพาะประตูหนีบตาย

กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    GTA IV 5555 แต่ผมชอบ God Father มากกว่านะ สะใจดี มียึดเมืองอีก แต่เอาจริงๆก็เล่นหมดแหละ 5555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมชอบ Manhunt 2 อ่ะ โหดดี 555
    Slot Machine

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    เกมค่ายไหน สร้างเกมโหดเลือดสาดที่สุด ก็ยังเป็นของ Rockstar เช่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    เกมค่ายไหน สร้างเกมโหดเลือดสาดที่สุด ก็ยังเป็นของ Rockstar เช่นกัน
    rockstar ครองแชมป์มาตลอดเรยคับ

กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    Hitmanนี้ก็ใช่ผมเล่นจบทุกภาคเเล้วโคตรยากมากมายภาคสี่ก็ยากเเต่เล่นจบเเล้ว
    When The rich wage war is the poor who die

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Postal หละครับเกมระดับตำนานเลยนะนั่น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanim อ่านกระทู้
    Reon อ๊าก ๆ เกมส์อันตราย แต่ก็เล่นอ๊ะนะ Resident evil 4
    ท่าน Leon แบบนี้ม่ายช่ายรึ

RE เราไม่ยิง เราตาย 5 5 5

กล่าวขอบคุณ
    271
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    เอ่อ manhunt 2 น่าจะสลับตำแหน่งกับ gta 4 นะครับเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    แค่พูดว่าเกม 18+ ภาพ GTA ก็โผล่ขึ้นมาจากหัว
    แต่ถ้าพูดว่าหนัง 18+ ไม่รู้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggsosix อ่านกระทู้
    10 อันดับเกมอันตรายสุดโหด 18+

[

เป็นเกมที่ถูกพูดถึงมาทุกงานเวลาเกิดเหตุรุนแรงขึ้น โดยเฉพาะในภาคท้ายๆ ตัวเกมจะให้เราเล่นเป็น อาชญากร ไต่เต้าตั้งแต่ปลายแถวขึ้นมาจนถึงระดับเจ้าพ่อ ซึ่งสิ่งที่ได้เล่นแน่นอนว่าต้องรุนแรง ตั้งแต่ขโมยรถ, ปล้นชิงทรัพย์, ลอบสังหาร หรือไล่ยิงกันซึ่งๆ หน้ากลางถนน นี่ยังไม่รวมความอิสระของเกม ที่เราสามารถทำอะไรหรือทำร้ายใครก็ได้ ไม่เว้นแม้กระทั่งการฆ่าผู้หญิงหรือคนแก่ชรา โหดแท้ ทางทีมงาน toptenthailand ยกให้เป็นอันดับหนึ่งไปเลย

Credit:toptenthailand
    gta iv เนี่ยนะ ไต่เต้าจากอาชญากรเป็นเจ้าพ่อ
    ถ้าภาคหลังๆนี่ ก็คือ
    gta san ที่ตัวเอกมันก็เป็นน้องของพี่ที่คุมเเกงค์อยุ่เเล้ว
    gta iv ตัวเอกก็หาเงิน ตอนจบก็มีเเค่เงินอย่างเดียวกับสถานะที่เป็นนักฆ่าเเค่นั้น ไม่ได้เป็นเจ้าพ่อเลย
    gta tbogt ก็เป็นเเค่ bodyguard ของเกย์ขี้เมา
    gta tlad ก็เป็นรองประธานหัวหน้าเเกงค์อยู่เเล้วเเล้วตอนหลังถึงได้เลื่อนมาเป็นหัวหน้าเเกงค์มอไซค์หรอก

ไอที่ว่า จากอาชญากรมาเป็นเจ้าพ่อผมว่าเวอร์ไปนะ topten อะ
    ตามจริงคำนี้ควรเอาไปกำกับกับไอ godfather ภาคเเรกนะ
    เพราะตัวเอกมันถูกรับมาเลี้ยงในหมู่เจ้าพ่อจนตอนหลังได้เป็น don ด้วยการไต่เต้า
    ให้ตายเถอะ gta iv มันมีพวกที่เป็นเจ้าพ่อด้วยเรอะ
    ปล.vice city รู้สึกตระกูล vercetti มันก็เป็นระดับเจ้าพ่ออยู่เเล้วนะ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Postal โหดกว่าอีกนะผมว่า =..=