ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051

Post .:SCOOP INSIDE:. แฟนๆงง 11 ค่ายดังหลุดโผ G-Star ปีนี้หลังประกาศผังบูธ!!!!!

.:SCOOP INSIDE:.
    .:แฟนๆงง 11 ค่ายดังหลุดโผ G-Star ปีนี้!!!!:.

---------------------------------------------------------

สวัสดีครับ เห็นแล้วอึ้ง! เห็นแล้วทึ่ง! งง!!!!! กันเลยทีเดียวเมื่อเว็บไซต์หลักของงาน G-Star ทำการอัพเดต Floor Plan หรือแผนผังของงานปีนี้ครั้งล่าสุดเมื่อวันพุธที่ผ่านมา ซึ่งปรากฎว่ามีค่ายใหญ่ค่ายดังหายไปจากโซนจัดแสดง (B2C) ถึง 11 ค่ายเลยทีเดียว จะเป็นค่ายไหนบ้างไปดูกันครับ!!!!!

---------------------------------------------------------

Floor Plan ล่าสุด อัพเดตวันที่ 10 ตุลาคมที่ผ่านมา

เมื่อดูจาก Floor Plan ล่าสุดแล้ว 7 ค่ายที่หายไปก็คือ NCSoft, Webzen, CJ E&M Netmarble, Mgame, Hanbiton (Hanbitsoft), XLGames, Big Spoon, Red 5 Studios, Nintendo, Microsoft และ Sony ซึ่งแต่ละค่ายนั้นเมื่อปีก่อนๆ ต่างก็ยกขบวนจัดหนักกับเกมฟอร์มยักษ์ในสังกัดกันอย่างเต็มที่!!!!!!!!

ก็ไม่รู้ว่าปีนี้เกิดอะไรขึ้นนะครับค่ายเหล่านี้ถึงไม่ได้มาร่วมงาน ผมมีบทวิเคราะห์บางส่วนมาด้วยแต่เดี๋ยวจะลงให้อ่านกันอีกครั้งในบทความพิเศษ
    นะครับ ยังไงรอติดตามกันดีๆ!!!!!!
    !

CREADIT/// Ohmdevilz @ online-station

จัดทำ PAPIYONGZ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Microsoft กับ Sony ผมหายไปได้ไงอ่า

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    จะรออ่าน บทความพิเศษ ครับ
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    เพิ่งดูโฆษณางาน G-star 2012 อยู่ตะกี้ทางช่อง SBS
    เกมเมอร์ที่แข่งกันเห็นหูฟังคล้ายๆหูฟังGview

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Sony ชอบค่ายนี้มาก

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    สงสัยปีที่แล้วจัดเต็มปีนี้หมดมุก หรือไม่ก็อุบไว้อยู่

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    กรรม เกมออนไลท์ล้วนๆ = =" ไม่สนเลย อย่างผมคงต้องเสพแค่พวก E3,Tokyo Game Show เท่านั้นหละมั้ง
    It's Good For You !!!!!

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    เย้ Webzen เกมส์ดีมากๆเลยโดยเฉพาะ C9 อิอิ