ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc ลงโฆษณา Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok เถื่อน
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ไม่ซิ่งก็ซี้..
    Forks - Washington
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,669

[ ]-- MY CENTER By. RealArmy -- [ ]

.:[ My Center RealArmY ]:.

--------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------

ก่อนอื่นก็ขอสวัสดีทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมเซ็นเตอร์ของผมครับ
    เซ็นเตอร์นี้จะรวบรวมทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมโพสต์ ทุกอย่างที่ผมอัพเดทจะรวบรวมอยู่ในนี้ทั้งหมดครับ

มารู้จักกันหน่อยดีกว่า

ชื่อ(เล่น) : อาร์ม

ชื่อจริง : ---------

บ้านเกิด : ''Phoenix''

กำลังศึกษาอยู่ : " Forks High school home of the Spartans ''

คณะที่ใฝ่ฝัน : " -----"

นิสัยโดยรวม : ผมเป็นคนใจร้อน ทำอะไรไม่ค่อยคิดหน้า คิดหลังสั้กเท่าไหร่ ผมเป็นคนที่รักครอบครัวมาก ยอมตายได้เพื่อทุกคน ผมเป็นคนใจอ่อน ขี้อายเล็กน้อย อารมณ์ร้อนแต่เย็นไว อืมมม --

สิ่งที่ผมชอบ ;-)

หนัง :Twilight(ทุกภาค) ,Transformers(ทุกภาค) , Thor , Iron man(ทุกภาค) , The Avengers , Pirates of the caribbean(ทุกภาค) ,
    และเลือด !!!

สิ่งที่ผมเกลียด :-(

: คนที่ไม่ให้เกียรติผู้อื่น , คนที่พูดจาหยาบคาย , คนที่พูดแล้วไม่ยอมฟัง , อาหารมนุษย์...

เอาล่ะนี้พอเกริ่นๆ

April

TEENOY '

nakiann123

Doraemon

miraclesaven

pone123

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ช่องทางที่จะติดต่อผมได้คือ

ส่วนใหญ่ผมจะอยู่ที่หมวด : News , Main Forum , Pic Post , Clip Post เป็นหลัก

ตอนนี้กำลังอัพเดทกระทู้ที่ผมอัพไปทั้งหมดนะครับ ขอบคุณที่เขามารับชมกันนะครับ ^^ ,

My Project

*เสพติด "กระทิงดุ" !! (ฉบับ 1)

*เสพติด "Ducati" !! (ฉบับ 2)

*เสพติด '' Bugatti '' !! (ฉบับ 3)

*เสพติด '' Ferrari '' !! (ฉบับ 4)

*เสพติด '' Ford '' !! (ฉบับ 5)

News

1.UBISOFT เตรียมเซอร์ไพรส์แฟน Splinter Cell ครั้งใหญ่ !!
    2."Carnage Racing" จ่อเปิดเล่นฟรีบนเฟซบุ๊คจากผู้สร้าง Midnight Club
    3. เปิดตัว God of War: Ascension เวอร์ชันนักสะสม

Main Forum

1.กล้องของ Chobi รุ่นใหม่ที่มีชื่อว่า Chobi Cam Block !!
    2.Miniflowair รถไฟฟ้าขนาด 3 ที่นั่งที่แสนจะน่ารัก ^^

Pic Post

1.พระเจ้าต้องเล่น *แองกี้เบิร์ด* อยู่เป็นแน่แท้ !!- -
    2.การกวาดโค้งของจริง ต้องทำแบบนี้!!! - - !!!
    3.สัตว์โลกผู้น่ารัก - -* (เยอะๆ)
    4.ผู้หญิงเป็นเหตุ - -*
    5.ถ่ายทำ และในหนัง -- *
    6.ต้องเป็นพวกเดียวกันแน่ๆ --*
    7.รวมภาพ Gif. {ฮา เจ็บ เสียว น่ารัก} โหลดโหด (ชุด1)
    8.การจอดรถแบบใหม่ ง่ายและรวดเร็ว แต่..
    9.ไม่นิ่งจริง นั่งไม่ได้ !!
    10.สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนนนนน!!
    11.แมวนะแมว - -*
    12.เพิ่งไปซื้อลู่วิ่งไฟฟ้ามาใหม่ แต่ว่า....
    13.เคยเห็นแมวผ่าแตงโมมั้ย (นี้สินะ - -)
    14.มาดูที่มา Lamborghini กับ Ferrari ของจริงกันดีกว่า
    15.คิดจะฉกเหรอ! ..โบกเข้าให้!!!
    16.หนูจะเป็นใหญ่ในวันข้างหน้า !!
    17.อ่ะแถวตรง! ยิงกระต่ายได้!!!
    18.Thor กำลังมา!!!
    19.ธรรมชาติรังสรรค์
    20. เที่ยงแล้ว!! ไปหาอะไรกินกัน ><
    21.เขาเล่นกันแบบนี้เหรอ = =
    22.หน้าแตกไหมล่ะ!!
    23.ไปเซ็งอะไรมาเนี่ยเจ้าหมา ..
    24.จากแผ่นเสียงธรรมดาๆ นำมาสร้างเป็นงานศิลปะ!!
    25.ไม่ถงไม่ถามว่า ''อยากเล่นมั้ย'' เลยสั้กคำ
    26.ถ้าได้เมียแบบนี้ล่ะก็....
    27.เพื่อนกันตลอดไป ~
    28.พ่อกลับมาแล้ว !*
    29.สุดช็อค!! ม้าดำถูก สิงโตเหยียบ!!!!
    30.อยากได้สั้กเครื่องมั้ย ?
    31.รถคันนี้เหมาะสำหรับขับขี่ในช่วงน้ำท่วม !!*!!
    32.ทิ้งกันลงได้ไง TT
    33.ไปเลย!!! แมกนั่ม!!
    34.Venom in spiderman !! มีจริงๆด้วย**
    35. รถคันนี้ กินได้ทั้งคัน !!*
    36.เสร็จกระรอก!!
    37.เป็ด...เป็ดเต็มไปหมด....!!!
    38.จากใจ....
    39.เผ่าพันธุ์ข้าเคยมาเยือนดาวดวงนี้แล้วในอดีต !!!
    40.ถ้าเจองี้ ฆ่าผมเหอะ!!!
    41.ภาพเหล่าทหารสุดเท่ !!
    42.ทอง ทอง ทอง !!
    43.Animals Animals Animals !!
    44.ความรู้สึกมันต่างกัน...
    45.Taxi , ม้าลำพอง !!
    46.คงจะไม่เป็นไรมากหรอกเนาะ!!
    47.ดูเรื่องเดียวก็คุ้ม!!!
    48.รถไอเดียบรรเจิด +ประหยัดพลังงาน!!
    49.คู่นี้น่ารักมั้ย !!
    50.อ๋อ !! ค้อนโยเนียร์ ข้างในเป็นแบบนี้เอง!!
    51. ต่อหน้า กับ ลับหลัง ฮาๆ !!
    52.ผมว่ามันก็สว่างไปน่ะ --
    53.เจอมุขนี้ พะ พะ พูดไม่ออก... !!
    54.เป็นคุณจะทำยังไง ถ้าเจอมันกลางถนน >>!
    55. ฆ่าฉันที ได้โปรดเถอะ ฉันยอมตายดีกว่า -...

Clip Post

1.บางคนถึงกับเงิบ - -*
    2.นวัตกรรมสุดล้ำ สร้างภาพ 3 มิติ จากโปรเจคเตอร์!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RealArmy : 15th March 2013 เมื่อ 03:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมให้นะพวกแถมกําลังใจด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    เจิมเบยยยยย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    เจิมเบยยยยย

ขอบคุณจ้าา มาเจิมให้ถึงที่เลยน่ะท่าน

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    ว่าไงสตีฟมีกองบัญชาการกับเค้าแล้วหรอ ?
    .. BUT I CAN'T SLEEP

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    ว่าไงสตีฟมีกองบัญชาการกับเค้าแล้วหรอ ?
    แน่นอนคุณสตาร์ค

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816
    กองบัญชาการของท่านใดเนี่ย... แอบบุกรุกซะเลยล่ะกัน

ร้อน... เรื่องปกติของเมืองไทย ทำใจเถิด...

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    กองกัญชาการ // โดนถีบ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miraclesaven อ่านกระทู้
    กองบัญชาการของท่านใดเนี่ย... แอบบุกรุกซะเลยล่ะกัน
    ข้ามียักษ์น่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    กองกัญชาการ // โดนถีบ
    เอิ่มมม....กัญชา ๕๕ //กระโดดกัดหู

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    มาเจิมให้จร้า พ่อคนในเเท่งหวานเย็น อายุน่าจะเกิน 17 ไปเเล้วนะ อยู่ในเเท่งหวานเย็นตั้ง 70 ปี

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    มาเจิมให้จร้า พ่อคนในเเท่งหวานเย็น อายุน่าจะเกิน 17 ไปเเล้วนะ อยู่ในเเท่งหวานเย็นตั้ง 70 ปี
    นั้นสินะ // ขอบคุณจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Center สวยมากๆๆ เลยครับ Captain มาเจิมให้ สุ้ๆนะครับ
    ! ~ My name is OwEnDevil ~ ! U want to know about me? View my facebook at here Patsakorn ~

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เจิมมู้ให้กัปตัน กับสาวน้อยของผม อะ ๆ ให้ยืมไปดูเล่น

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    ****ดดดดดดดดดดดดด *.*

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    เดียวจะเจิม ยันต์ 2 แถวให้ โอมมมมม / เจิม center ให้ใครต้องโดนยันต์2แถว 555+

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: