ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308

[PC] Silent Hill 3 [One2Up] ความหลอนกลับมาอีกครั้ง!

มีปัญหาอะไรติดต่อผมได้นะครับ Skype: tonkhung1 Facebook:Tonkhung Mason

My Center 

Silent Hill 3

Trailer

Screen Shot

Download

------------------------------------------------------
    One2Up

อัพโหลดเสร็จสิ้น

PART 1-3 : 990MB PART 4 : 268MB

Password: tonkhung

อีกหนึ่งทางเลือก

Torrent in Piratebay

เกมนี้ เป็นเกมที่หายากขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ผมเลยถือโอกาสนี้อัพซะเลย

บิทจะช้าหน่อยนะครับ แต่แก้ขัดไปก่อน (จริงๆแล้วผมก็โหลดจากตรงนี้มาอัพนี่ละ) ความเร็วในการโหลดที่ผมโหลดก็ตั้งแต่ 1 Kbs ถึง 300 Kbs

วิธีติดตั้ง
    1.แตกไฟล์ทั้ง 4 ไฟล์ที่โหลดไปนะครับ
    2.ใช้โปรแกรม Mount image เมาท์ Disk1.mds
    3.ลงตัวเกมด้วย setup.exe แล้วจะมีให้เด้งเมาท์ Disk2.mds จนถึง Disk5.mds
    3.ก่อนลงเสร็จ จะมีให้ Mount image Disk1.mds อีกครั้ง
    4.พอลงตัวเกมเสร็จแล้ว ให้นำ Crack ที่อยู่ใน Folder ไปก๊อปทับตัวเกม ยกตัวอย่าง
    C:\Program Files\KONAMI\SILENT HILL 3
    5.เล่นเกมอย่างสนุกนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonkhung : 22nd October 2012 เมื่อ 18:37
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ขอบคุณครับ เจิมๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    หายากมาก เมื่อก่อนผมก็เคยอัพซีรีย์นี้ไว้ครบทุกภาค แต่ลิ้งตายหมดแล้ว ขอบคุณมากครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ดีมากเลยครับแต่ผมอยากได้ภาค4ด้วย Silent Hill 4 The Room ถ้าได้จะดีมากเลยคับเจิมอย่างแรง !

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เจิมให้ครับ ชอบมาก เสียดาย ภาค 5 ไม่รุเปนไร ฉากแรกตอนนอนบนรถเข็น แร้วมันค้างงง เ่ล่นไมไ่ด้อะ ไม่รุแก้ไง T^T

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ขอบคุณมากครับ หายากมาก

เสียดายไม่มีจอย เล่ยยากหน่อย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลิ้งค์เสียรึป่าวครับ รบกวนเจ้าของไฟล์เช็คให้ทีครับ