ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417

ทำไม AIS ตังหายบ้อยบ่อย

เติม 100 บาท วันที่ 15 ตุลา

คุยหาเพื่อนเหลือ 80กว่าบาท เเล้วไม่ได้คุยอะไรอีกเลย

จนวันที่ 21 เหลือ 9บาท งงมากว่ามันหายไปไหน

เน็ตก็ไม่ได้ต่อ โปรก็ไม่ได่สมัคร - -

เเถมเวลาตังหมดมันบอก กรุณา้เติมเงินก่อนใช้บริการเสริม อ่าวนี่ตรุสมัครตอนไหน - -

หรือว่ามันจะเอาไปจ่ายค่า 3G อ่ะ

งง คนอื่นเป็นเหมือนผมไหม
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เช็คโปรแกรมที่ใช้เนตดูครับ พวก Whatapp , Line ถ้าไม่ได้ใช้โปรเนตรายเดือนมันจะกินตังตลอดเวลา เกรียนมาก 55555
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lost Seraph อ่านกระทู้
    เช็คโปรแกรมที่ใช้เนตดูครับ พวก Whatapp , Line ถ้าไม่ได้ใช้โปรเนตรายเดือนมันจะกินตังตลอดเวลา เกรียนมาก 55555
    ไม่เกี่ยวอ่ะผมใช้AIS 3G อยุ่สมัครเน็ตวันล่ะ49 ตังก็เหลืออยุ่ครบปกติไม่มีหักนายอย่ามั่วโทษเครือข่ายตลอด ผมเล่นเน็ตมือถือประจำรุ้ดี

จ.ข.ก.ท ต้องสมัครอะไรไว้แน่นอน ไม่ก็มีคนเอามือถือไปเล่นคงสมัครอะไรมั่วๆเอาไว้ ไม่งั้นมันไม่หักหรอก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    ^ เเต่โทรไปเช็ค+เช็คเว็บมันมันก้บอกสมัคร เเต่โปร 2บาทนาทีเเรก นาทีต่อไป 50ตางค์ เเค่เนี้ยเเหล่ะครับ - -
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมโดนหักแต่เพลงรอสาย

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    ตรงข้าม ตังผมมี 200 กว่าบาทแต่วันไม่มี เศร้า...

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    นายไปสมัครข่าวหรือข้อความรูปคลิปไรพวกนี้ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    จขกท ไม่ได้ไปสมัครอะไรหรอกครับ ของแฟนผมก็เป็น หักไปทุกๆวันเลย โทรไปเช็คที่call center มันก็บอกเดี๋ยวจะตรวจสอบให้แล้วโทรกลับมา ตอนนี้เกือบอาทิตย์ละยังไม่โทรมาเลยครับ
    แต่มาจนถึงวันนี้ แฟนผมก็ไม่บ่นแล้วนะว่าตังหาย สงสัยไม่หักละมั้ง

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้

เติม 100 บาท วันที่ 15 ตุลา

คุยหาเพื่อนเหลือ 80กว่าบาท เเล้วไม่ได้คุยอะไรอีกเลย

จนวันที่ 21 เหลือ 9บาท งงมากว่ามันหายไปไหน

เน็ตก็ไม่ได้ต่อ โปรก็ไม่ได่สมัคร - -

เเถมเวลาตังหมดมันบอก กรุณา้เติมเงินก่อนใช้บริการเสริม อ่าวนี่ตรุสมัครตอนไหน - -

หรือว่ามันจะเอาไปจ่ายค่า 3G อ่ะ

งง คนอื่นเป็นเหมือนผมไหม
    SMS หรือเปล่าครับลองโทรแจ้งคอลเซ็นเตอร์ ให้เค้ายกเลิดข้อความทั้งหมดที่ไม่ใช่ของ AIS ดูอ่ะครับ ของผมเมื่อก่องส่งมาวันล่ะเป็นสิบจำไม่ได้ว่าไปสมัครไว้ตอนไหน

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ไม่เกี่ยวอ่ะผมใช้AIS 3G อยุ่สมัครเน็ตวันล่ะ49 ตังก็เหลืออยุ่ครบปกติไม่มีหักนายอย่ามั่วโทษเครือข่ายตลอด ผมเล่นเน็ตมือถือประจำรุ้ดี

จ.ข.ก.ท ต้องสมัครอะไรไว้แน่นอน ไม่ก็มีคนเอามือถือไปเล่นคงสมัครอะไรมั่วๆเอาไว้ ไม่งั้นมันไม่หักหรอก
    เค้าใช้แบบเติมเงิน ไม่ได้ใช้แบบวันละ 49 บาทแบบนาย อ่านให้ดีก่อนแล้วค่อยสาระแนมาตอบ
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    เนื่องจากตัวเครื่องเป็นรุ่นสมาทร์โฟนจึงมีบาง app ที่มีการเชื่อมต่อ GPRS อัติโนมัติ และไม่มีแพ็คเก็จจึงถูกคิดค่าบริการเป็นนาทีตามโปรหลักที่คุณใช้งานค่ะ

++CC แนะนำง่ายๆเลยนะคะหากไม่ได้ใช้งานและเพื่อป้องกันการถูกคิดค่าบริการ คุณสามารถปิด GPRS โดยกด *129*1# และถ้าต้องการเปิดกด *129*2# หรือตรวจสอบสถานะการเปิด-ปิดกด *129# ได้ที่ตัวเครื่องเลยนะคะ

ลองดูเราทำแล้วหาย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: