ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4

Talking มีเรื่องอยากถามครับ รบกวนบันดาเซียนเกมส์บอกที

คือผมเปลี่ยนที่ทำงานใหม่น๊ะครับ เปลี่ยนมาได้สองเดือนเระ คือหลังจากเขียนแบบเสร็จมันมีเวลาว่างมว๊าก มากจนน่าเบื่อผมเพิ่งโหลดเกมส์ BF 3 มาอยากรู้ว่าสเป็คคอมนี้ใช้ได้รึปล่าวครับ (จริง ๆเล่นที่บ้านก็ได้ครับแต่อยากหาไรเล่นแก้เซ็ง)

Processor AMD A4-3300 APU with Radeon(tm) HD Graphics @2496MHz

Video Card WinFast GT 430(NVIDIA) ~1024MB

Sound Card Realtek HD Audio output

Physical Memory 2048MB

Page File 4095MB

Operating System Windows XP Professional Service Pack 3

**ปล.คือผมเป็นประเภทติดเกมส์น๊ะครับ เล่นได้ทุกเมื่อยามว่าง เหะ ๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    ได้ครับ แต่คงกระตุกหน่อย ทำไมใช้ APU ไ่ม่หาการ์ด AMD ล่ะ ป่อยป่อยป่อย