ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 550

[PC] ++Assassin Creed++ [MF][14 PART][ความมันของภาคแรก]

++Assassin Creed++

Minimum for both XP and Vista:
    CPU - 2.8GHz for XP, 3.2GHz for Vista
    RAM - 1.0GB for XP, 1.5GB for Vista
    GPU - 256MB, DirectX 9.0c compliant. Supported chipsets: NVIDIA GeForce 6800 GT or greater; ATI Radeon 9800 Pro (Radeon X800 Pro for Vista) or greater. Laptop versions of these chipsets may work but are not supported. Integrated chipsets are not supported. Updates to your video and sound card drivers may be required
    Sound Card - DirectX 9.0c compatible
    HDD - 12GB

ความปวนแปรและความสับสนเกิดขึ้นกับนักวิทยาศาสตร์กลุ่มนึงที่พยายามดึงความทรงจำในอดีตจาก บาร์เทนเดอร์ที่ชื่อ Desmond Miles ซึ่งนักวิทยาศาสตร์ลักพาตัวเขามาเพื่อจุดประสงค์บางอย่าง ตัวเกมจะให้เราทดลองบังคับตัวละครเสร็จจากนั้น ไมล์จะรู้สึกตัวขึ้นมาท่ามกลางนักวิทยาศาสตร์ที่พยายามจะใช้เครื่อง Animusในการใช้ภาพโฮริแกรมดึงความทรงจำเกี่ยวกับนักฆ่าในตำนาน Altair ในสมองของไมล์ออกมาในรูปแบบภาพ 3 มิติ ซึ่งเป็นความทรงจำของบรรพบุรุษซึ่งถ่ายทอดผ่านDNA มาสู่ลูกหลาน โดยเครื่องจะทำการสแกนความทรงจำของไมล์ออกมาแบ่งเป็นส่วนๆหลังจากเข้าสู่การสอนบังคับเบื้องต้น เรียนรู้การใช้ปุ่มต่างๆ การหลบหนี การลอบสังหาร
    และต่างๆจนหมดก็จะเข้าสู่ความทรงจำของของ นักฆ่า Altair ตัวเกมจะย้อนไปมาระหว่างอดีตกับปัจจุบันโดยเครื่องดึงความทรงจำจะแบ่งความทรงจำออกเป็น 7 ส่วนกับภาระกิจสังหารเป้าหมาย 9 เป้าหมายโดยแต่ละส่วนจะใช้เวลา 1 วันโดยการดำเนินเกมหลักจัะอยู่ในช่วงอดีต โดยเราจะต้องรักทราบภาระกิจแล้วเดินทางไปเมืองที่กำหนดเข้าไปพบกับ Rafig ที่อยู่ในเมืองแต่ละเมืองจะต้องมีการหาข่าวเกี่ยวกับตัวเป้าหมายให้แต่ข้อมูลที่มากพอก่อนจึงจะสามารถทำภาระกิจลอบสังหารได้

แถมนะครับ

MOUSE 1 โจมตี Mouse 2 ป้องกัน ครับ
    ผมไม่ชอบ Dialog มันเยอะ จนน่ารำคาญ
    ดู OBJECT ใน Map ได้โดยกด TAB ครับ จะมีบอกว่าให้ไปไหน
    ตัวละครจะมีความสามารถเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ หลังจากทำ Mission ลอกสังหาร Boss แต่ละ Map ด้วยนะครับ

วิธีลงนะครับ !!

-โหลดให้ครบ 14 พาท แล้วแตกไฟล์

-จะได้แบบนี้นะครับ แล้วให้กด Setup ซะ

-แล้วก็

*ตอนลงเกม กับตอนเข้าอาจจะช้าหน่อยนะครับ เฉพาะตอนแรกน่ะครับ*

-เข้าเล่นเกมได้เลยครับ-

++ DOWNLOAD ++
    PART 01 PART 02 PART 03 PART 04 PART 05 PART 06 PART 07 PART 08 PART 09 PART 10 PART 11 PART 12 PART 13 PART 14

PASS :: TNMT@JKG :: คลุม

*ปล.เล่นได้ไม่ได้ มาบอกด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TrainerMaster : 20th August 2011 เมื่อ 20:22
    IntelCol2eI7

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ตอนแตกไฟล์มันมีให้ใส่ pass ค้วยครับ

pass อะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oOMMAOo อ่านกระทู้
    ตอนแตกไฟล์มันมีให้ใส่ pass ค้วยครับ

TNMT@JKG อยู่ที่ลายเซนต์ครับ ตอนเเรกผมก็งง

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oOMMAOo อ่านกระทู้

ต้องขอโทดทีครับ - -* ตามนั้นเลยครับ TNMT@JKG

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    บอกเทคนิคเล่นหน่อย ภาคนี้เล่นยังไงก็ไม่จบ ไม่มันส์เหมือนภาค 2 เลย

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ooo15ooo อ่านกระทู้
    บอกเทคนิคเล่นหน่อย ภาคนี้เล่นยังไงก็ไม่จบ ไม่มันส์เหมือนภาค 2 เลย
    ผมก็เหมือนๆ กัลเลยครับ 555 ตอนนี้อัพภาค brother hood อยู่ แต่ผมว่าภาคนี้ก็สนุกดีนะครับ เทคนิค ผมไม่ค่อยมีหรอกครับ ผมก็เล่นไปเรื่อยๆ อะติดตรงไหนอะครับมาบอกๆ เดี๋ยวผมจะลองหาหาดู

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบใจครับ

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    เล่นได้ครับ ^^ ลงง่าย นานนิดนึง ~

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแล้วเล่นได้แล้วแต่มันหลุดอ่ะคับถ้าไม่หลุดก้อค้างอ่ะ ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลด ลง เล่น ได้ แต่ มัน ชอบ ค้าง บาง ช่วง อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    แลค ตอน เรา ฆ่า คน อะครับ มัน จะ ค้าง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้ภาค2 อัพให้หน่อย ไดไหมคับ

อยากได้ จิงๆๆ

ขอบคุนคับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenon51 อ่านกระทู้
    อยากได้ภาค2 อัพให้หน่อย ไดไหมคับ

อยากได้ จิงๆๆ

ขอบคุนคับ
    เสร็จแล้วนะครับ แต่เป็นภาค Brother Hood

++เข้าเลย++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TrainerMaster : 24th August 2011 เมื่อ 21:35

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maimeename อ่านกระทู้
    แลค ตอน เรา ฆ่า คน อะครับ มัน จะ ค้าง
    เป็นยังไงอะครับ ขอลายละเอียดหน่อยได้ไหม

ขอสเปคด้วยนะ

-ใช้ DX9 หรือ DX10 ครับ
    -ลองปรับเอาเลือดออกดู ถ้าไม่ได้ยังไง เดี๋ยวอัพใหม่ยกชุดให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ค้าง บาง ช่วง ครับ

Spec 9500 gt Ram 2 cpu 2

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอ กด คลิก ฆ่า ทหาร มัน ก็ ค้าง ไป เลย

DX9 หรือ DX10 ก้ เหมือน กัน

กล่าวขอบคุณ
    78
    คนอื่นเป็นอีกไหมครับ ถ้าเป็นผมจะหาตัวใหม่มาให้ลง

ขออภัยนะครับ แต่ผมเล่นได้ปกตินะ ถ้ายังไงจะอัพใหม่ให้

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เล่นได้ไม่มีปัญหานะ เเต่รู้สึกไม่ค่อยลื่น ผมเล่นภาค 2 กับ บราเธอร์ฮูด จบไปเเล้ว ยังลื่นกว่าอีก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ แต่ ขอแบบ 500 Mb เครื่อง ผมอาจมีปัญหา เอง อะครับ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ทำไมลงนานจังครับ เป็นชั่วโมงเเล้วนะได้ไม่ถึงครึ่งหลอด

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViNceZ อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่มีปัญหานะ เเต่รู้สึกไม่ค่อยลื่น ผมเล่นภาค 2 กับ บราเธอร์ฮูด จบไปเเล้ว ยังลื่นกว่าอีก
    ผมว่าคงเป็นที่ Windows อะเพื่อนผมเล่นใน NB ลื่นเลยแต่ในคอมภาพสั่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ทำไมลงนานจังครับ เป็นชั่วโมงเเล้วนะได้ไม่ถึงครึ่งหลอด
    ของผมก็นานครับ ผมเอามาจากแผ่นอะ สงสัยมันไม่ค่อยดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

มันเป็นแบบนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hikaru202 อ่านกระทู้

มันเป็นแบบนี้ครับ
    ลองทำตามนี้นะครับ
    -Remove เกมก่อน
    -รีสตาท 1 รอบ
    -ลงใหม่นะครับ
    -แล้วลองเข้าไปเข้าเกมใน ตัวfolder ดูครับ

ได้ไม่ได้ยังไงมาบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ ขอลองหน่อย

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: