ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 284

Red face เป็นคนที่ถูกจับพิรุธได้ง่ายนี่ดีไหมครับ?

คือมันมีอยู่วันนึง(วันจันทร์ที่ผ่านมา)ผมแอบเอาตังจะไปเติมเงินแล้วปกติผมเป็นคนชอบอยู่บ้านไงครับพอผมบอกว่า
    "แม่ๆ พรุ่งนี้ผมขอไปห้างนะครับ"(พูดวันอาทิตย์ไปห้างวันจันทร์)แม่ก็สงสัยทันทีว่าผมต้องมีจุดประสงค์อะไรแน่ๆ
    แล้วก็มาถึงห้างครับพอผมบอกขอแยกตัวออกไปจะไปร้านหนังสือ(ร้านขายบัตรเติมเงิน)แม่ก็จ้องผมซึ่งผมก็อายแล้วก็ยิ้มจนจะหัวเราะอยู่แล้ว
    ผมว่าแม่คงรู้แล้วล่ะแต่ไม่รู้ทำไมท่านถึงปล่อยผมแล้วบอกว่า "โอเคๆไม่ถามแล้วไปเถอะ" ผมในตอนนั้นนี้ฟ้ามาโปรดเลยครับพอแม่เดินไปแล้วผมนี่แทบจะฮาท้องแข็งกับตัวเองเลยทันที
    ผมเลยอยากจะถามว่าชาว JKG คิดว่าการที่ถูกจับพิรุธได้ง่ายมันดีไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ทำไมผมอ่านแล้วงง ?????

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    งงเหมือนกัน 555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    อย่าเอาพวกจับพิรุธได้ง่ายมาอยู่ในกลุ่ม เพราะเวลาแกล้งใครมันจะทำแผนแตกตลอด - -

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    เเล้วจะอยู่ยังไงหละ
    ปล.ผมว่าท่านเลี้ยงคุณมาเองจะไม่ให้ท่านรู้ว่าคุณคิดอะไรได้ไงละครับ
    ผมว่าคุณไม่ได้จบพิรุธง่ายหรอกเพียงเเต่นั่นมันคนที่อยู่กับคุณมาตั้งเเต่เกิดอะ 555+
    ผมก็เคยโดนไปเที่ยวบ้านเพื่อน เเต่บอกมีนัดเรียนเพิ่มเติมกับครู 555+
    เเต่เดี๋ยวนี้ท่านไม่ถามอะไรเเล้ว สงสัยจะล้า 555+

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ขอ งง ด้วยคน

ปล. ครับ

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    คือ จขกท จะบอกว่าเขาเป็นคนที่จับพิรุธได้ง่ายครับ

เหมือนคนไม่เคยโกหก พอมาโกหกมันก็จะไม่เนียนไงครับ

ผมว่ามันก็ดีนะครับแต่ผมว่าบอกไปตรงๆซักครั้งถ้าแกว่าค่อยแอบไปซื้อ 55

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    มีแต่คนบอกงงเวรกรรม

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    ผมเคยเป็นแบบนี้ตอน ป.5 นะครับ แต่แม่ผมไม่รู้เพราะผมเนียนกว่าคุณเยอะ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เลี้ยงมาตั้งแต่เกิด ทำไมจะดูไม่ออก ขนาดเพื่อนอยู่ด้วยกันไม่กี่ปี มันโกหกอะไรยังดูออกเลย

ส่วนใหญ่แม่รู้หมดแหละครับ บางทีเค้าก็ไม่พูดแค่นั้นแหละ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เรื่อง หลอกชาวบ้านผมถนัดมากเลย 5555+ ไม่ค่อยมีคนจับได้ (ส่วนมากจะเป็นผู้หญิงที่จับได้) แบบนี้เค้าเรียกว่านักต้มตุ๋นหรือป่าวเนี้ย 5555

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ถ้าจับคนโกหก เค้าจะไม่สู้หน้าเท่าไหร่ แล้วก็ สายตาจะมองไปด้านซ้าย หรือ ง่ายๆๆมักจะก้มหน้านิดๆๆแล้วจะสนใจไปทางด้านซ้าย(คนแนะแนวบอกผมมา) แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    แล้วแค่บัตรเติมเงิน จะโกหกทำไม ก็บอกเขาว่า วันจะหมด ซิมจะตัดก็ว่าไป เขาซื้อโทรศัพย์ให้คงไม่ใจดำไม่ซื้อบัตรเติมเงินหรอก
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    จังซี่มันต้องถอน
    ขอไว้อาลัยแด่อัศวิน ผู้ตกม้าตาย

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    เขาเป็นแม่มั้งครับเลย รู้

อย่าให้คนจับโกหกได้ครับ โกหกเป็นเรื่องจำเป็น

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    โตแล้วครับ คิดเองเป็นได้แล้ว แม่เค้าเลยอณุญาติมั้งนะ จะเติมบ่อยหรือไม่บ่อยแต่ก่อนผมก็แอบเก็บเงินไปเติมตังค์ในเกมส์เหมือนกัน แต่ตอนนี้ผมเริ่มเติมน้อยแล้วเติมก็เจอโปรไหนต้องมาลุ้นอีกว่าเกมจะปิดเซิฟเวอร์หรือป่าว สู้เก็บเงินไปแต่งตัวดีกว่าเยอะครับ