บอกก่อนเลยนะ ผมรู้อยู่เเล้ว่าวิธีจะหามันหากันยังไงบ้าง
เเต่ผมก็ไม่ได้จะหาเงินในเน็ตไรมากหรอก บ้านผมรวยอยู่เเล้ว ผมไม่ต้องพึ่งหรอก 555+
เเต่เพื่อนผมนี่ดิ มันจะทำครับ.....

... เริ่มเรื่องเลยก็คือผมเล่นอยู่ที่ร้านทีนี้เพื่อนผมถามว่า "เนี่ยเราสมัครไอดีเว็ป .... ไว้เเล้วนะ เราจะลองหาเงินผ่านการคลิ๊กนี่เเหละ
เเต่เรางงตรงที่ว่า ถ้ามีจำนวน ip ที่ต่างกัน มาคลิกนี่ก็คือเราจะได้เงินใช่ไหม " (มันพูดนั่นกว่านี่เยอะ เเต่ผมทำให้สุภาพหน่อย 555+)
ง่ายๆเลย เออ ผมเคยเห็นพี่คนนึงเว็ปนี้เเหละ เขียนที่ลายเซ็นว่า "18+"ใช่ปะ เราก็คลิกไป ปรากฏว่า มันเป็นเว็ป adf ใช่ปะ ผมคลิกปั้บ
"ไม่มีหรอก ขอบคุณที่คลิกจ้า 555+" อ่านะ ผมเขี้ยวเอื้องไปเเละ 555+ ผมก็เลยพอเข้าใจว่า ท่าต่างไอพีกัน
มาคลิกที่ลิงค์ที่เราโพสเเล้วกด skip adds เอานี่ก็คือเพิ่มขึ้นใช่ปะ
เพื่อนผมก็เลยว่า มันจะขอ พี่ที่เผ้าร้านอะ รีไอพีเครื่องให้ทุก ชั่วโมง เเล้วมันก็จะให้พวกผมไปกดเอาทีละเครื่องๆ 555+
(ส่วนใหญ่ในร้านมีเเต่เพื่อนผมเองเเหละ 555+)

ผมจะถามว่าวิธีขี้โกงเเบบซื่อๆงี้
ตัวเว็ปมันจะรู้ไหมอะครับ คือถ้ารู้นี่โดนเเบนจากเว็ปเลยใใช่ปะ
เเล้วมันจะขึ้นเยอะไหม ทั้งร้านมี 18 + ชั้น2 4 เครื่อง เท่ากับ 22 เครื่อง