ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

[PC] DEAD RISING 2 [REPACK/2010] [MediaFire/Putlocker 1link] ]ล้างเดนกองทัพซอมบี้

สกีนช็อต

รายละเอียด
    Dead Rising 2 จะให้ผู้เล่นได้สำราญกับการใช้อาวุธใหม่ๆ ในการห้ำหั่นกับเหล่าซอมบี้กว่าพันล้านตัวที่กบดานอย ู่ในคาสิโนในเมือง Fortune City เนื้อเรื่องของ Dead Rising 2 จะเป็นเหตุการณ์หลายปีหลังจากเหตุการณ์ในห้างสรรพสิน ค้าในเมือง Willamette หลังจากเหตุการณ์ที่เปรียบเสมือนฝันร้ายในครั้งนั้น ไวรัสซอมบี้ก็ยังไม่หยุดที่จะแพร่ระบาดออกไปทั่วสหรั ฐอเมริกา Dead Rising 2 กำลังถูกพัฒนาขึ้นร่วมกับ Blue Castle Game ซึ่งเป็นทีมพัฒนาเกมจากแคนาดา แต่อย่างไรก็ตามบางส่วนจากทีมพัฒนาในภาคแรกได้แก่ ทีมคุณ Keiji Inafune ซึ่งเป็นหัวหน้าแผนก R&D ของ Capcom ก็เข้ามาเป็นโปรดิวเซอร์ที่มีส่วนร่วมในการร่วมพัฒนา ในทุก ๆ ส่วนของเกม ซึ่งตัวละครของเราเองนั้นจะเห็นเป็นตัวเอก Chuck Greene แต่จะเห็นเพื่อนของเราเป็นตัวละครตัวอื่นๆไปแทน เพราะจะมี Chuck Greene สองคนในหน้าจอเดียวก็คงจะไม่ดี แต่ระหว่างที่เล่นก็จะสามารถเปลี่ยนชุดเสื้อผ้าต่างๆ ได้ตามต้องการ รวมถึงการผสมอุปกรณ์เข้าด้วยกันเพื่อใช้ช่วยกันปราบซ อมบี้

เสป็ค

Minimum System Requirements
    ■ OS: Windows XP/Vista/7
    ■ Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.4 Ghz / AMD Athlon 64 X2 4800+
    ■ Memory: 2 Gb
    ■ Hard Drive: 8.5 Gb free
    ■ Video Memory: 512 Mb
    ■ Video Card: nVidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 3850
    ■ Sound Card: DirectX Compatible
    ■ DirectX: 9.0c
    ■ Keyboard
    ■ Mouse
    ■ DVD Rom Drive

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์ด้วย winrar
    2.ได้ไฟล์ISOทำงาน เมาส์อิมเมจ
    3.ได้ตัวrepack ติดตั้งเกม เลือกที่ลงเกม แล้วก็รอ...
    4.จบแล้วก็ตัวใครตัวมัน

REPACK
    Download with Putlocker

1link putlocker

Download with Mediafire

part 1 part 2 part 3 part 4 part 5 part 6 part 7 part 8 part 9 part 10 part 11 part 12 part 13 part 14 part 15 part 16 part 17 part 18 part 19 part 20 part 21

No password

ยืนยันเกม

ยังไม่มี

ป.ล.ผมเริ่มได้อัพใส่mediafireแสนจะอัพลำบากกับputlockerแล้วนะครับ พึ่งลองเป็นครั้งแรกถ้าworkยังไงก็บอกกันด้วยนะครับ โดยเฉพาะตัวputlocker ขอคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 20th August 2011 เมื่อ 20:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลัง โหลดอยู่ครับ ผลเป็นยังไงจะกลับมาบอกนะครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    แง๊ เครื่องเต็ม เครื่องเต็ม ฮาร์ดดิสก์ไม่พอ แง๊ ไปซื้อเพิ่มดีกว่า ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

โลดได้แค่ 95.41 เปอร์เซ็น (3.881 GB) แล้วค้างเลย ใช้ IDM ในการโหลด

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gigguza อ่านกระทู้

โลดได้แค่ 95.41 เปอร์เซ็น (3.881 GB) แล้วค้างเลย ใช้ IDM ในการโหลด
    กดหยุดเเล้วกดโหลดต่อครับ
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    thank you ^^
    " MANCHESTER UNITED "

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    ไม่มีเสียงอะครับทำไง

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอดูด ไปหน่อยน่ะคับ ^^^^

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    กำเข้าเกมละเด้งอ่ะคับบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับบบบบบ
    I Love Mugi >,<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โลดได้แค่ 95 เปอร์ ก็ค้างงงงงงง
    กดหยุดแล้ว กดสตาร์ทต่อ ก้ไม่ได้จ้า