ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 648

เมื่อเข้าเกมส์ DOTA 2 แล้วถึงกับตกใจ !..

เมื่อเข้าเกมส์ DOTA 2 แล้วถึงกับตกใจ !

มาว่ากันด้วย เรื่อง ค้นหาแมทซ์ สำหรับใครที่เล่น SEA เอเชียอาคเนย์ แล้วไม่มีปัญหาเรื่องการ ดีเลย์ ก็ถือว่าท่านนั้น โชคดีไป แต่สำหรับใครที่เล่นแล้ว ดีเลย์ เชื่อได้เลยว่าท่านจะคุ้นเคยและเล่น Sever Hongkong กันแน่นอน แต่ทว่า วันนี้มันเกิดอะไรขึ้น ณ ตอนนี้ Sever Hongkong ได้หายไปแล้ว [แล้วพวกเราจะเล่น Sever อะไรกัน เพราะสำหรับคนไทยแล้ว Sever Hongkong ถือว่าเล่นแล้ว ไม่แลค และ ไม่ดีเลย์ ]

ซึ่ง ตอนนี้ก็ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นอาจจะเป็นเพราะ Sever ล่มหรือปล่าว หรือเขาจะยกเลิก ก็ยังไม่แน่ใจ ถึงยังไง ก็ต้องรอดู รอลุ้นกันต่อไป >< !

เพื่อนๆ คนไหน เป็นกันบ้างไหม เอ่ย ?

ปล. เหมือนจะมี Sever Europe East มาแทนตำแหน่ง ของ HK ที่เคยอยู่มาก่อนแล้ว [ ถ้า Rurope East มีมาก่อนแล้วก็ต้อง ขออภัยด้วยนะครับ เพิ่งจะสังเกตุเห็น >< ]

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shiarki : 27th November 2012 เมื่อ 12:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ไม่ได้สังเกตุเลยเพราะปกติเล่นแต่ SE Asia

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ไม่ผิดหรอกคับ เค้าเอาเซิฟฮ่องกง ออกไป เพราะคนเล่นเเล้วออกเเล็คๆอ่ะ
    เพลงดาบล่องนภา

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    คือผมเลือกทุกโหมด เลือกทุกโซนมันหาห้องไวมาก

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    หาห้องไวมากแต่มันแลคมากไหมครับถ้าไม่แลคผมก็จะทำมั้ง
    รอทีนึงไม่ต่ำว่า 4-5 นาที เจอไอ้พวกโรคจิตไ่ม่ยอมกดอีก
    ยิ่งเมื่อวาน กดแค่ 2 คน คนที่สามมันกดไม่ยอมรับ เซ็งเป็ด ยิ่ง 9/10 แล้วน่ะ อ๊าาาาก อยากเอามือตบบ้องหูสักทีสองที

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    1
    เล่นกะบอทล่ะจบครับ ฮึฮึ
    “••”

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นเซิพ SEA ดีเลกันเหรอ
    จะเชียร์แมนยู ต้องสู้ทั้งโลก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่น SEA ไม่แลคครับ แต่ผมไม่ใช่คนโชคดี เน็ตผมดีครับ lol

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ผมเล่นเซิฟ SEA ping ประมาณ 40 -60 เอง