ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628

ถามเรื่องเก็บของในเกมส์ครับ Assassin creed iii

คือว่าผมเล่นจบแล้วแต่ทำไมยังเปลี่ยนชุดไม่ได้ครับ หรือว่าต้องไปซื้อที่ไหน

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    เข้าไปในร้านขายของ มองหา Outfit

ชุดทั้งหมด

War would end if the Dead could Return

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    เข้าไปในร้านขายของ มองหา Outfit

ชุดทั้งหมด

รบกวนช่วยบอกแผนที่ร้านขายของหน่อยครับ ผมหาไม่เจอจริงๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    ดูในแผนที่ จะเป็นตัวอักษรคล้ายๆ ตัว L ถ้าเลือนไป จจะขึ้นว่า General store ครับ

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    ร้านขายของดูได้ในแผนที่ จะเป็นคัว E ใหญ่ๆครับ

อย่างในคลิป ตรงแผนที่รูปแบบนั้นเลย ( ผมเห็นเป็นตัว E )
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ไอนั้นแค่เปลี่ยนสีชุดนะครับ

ถ้าจะเปลี่ยนชุดเราเป็นอีกแบบเลย ต้องลงไปห้องใต้ดินของบ้านเรา

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    ไอนั้นแค่เปลี่ยนสีชุดนะครับ

ถ้าจะเปลี่ยนชุดเราเป็นอีกแบบเลย ต้องลงไปห้องใต้ดินของบ้านเรา
    นั้นและครับ ผมแค่อยากเปลี่ยนสีชุดแต่หาร้านไม่เจอ

ใครใจดีช่วยเก็บรูปร้านที่เปลี่ยนสีที ส่วนเรื่องเปลี่ยนชุดต้องลงไปห้องใต้ดินผมมีอยู่ชุดเดียวเองชุดสีน้ำตาลที่ใส่ตอนเป็นวัยรุ่นก่อนที่จะใส่ชุด Assassin น่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เห็นตัวอย่างรบทางเรือ ทำยังไงให้เรือเทียบกันเเล้วยกกาลาสีตระลุมบอล คับ

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ยิง Chainshot ให้ใบเรือหักครับ แล้วก็ขับชนเลย (เฉพาะเรือ Man of war ที่เหลือลำสุดท้าย)

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    แย่ที่สุดคือ ผมทำขวานหายแล้วไม่มีเงินซื้อ - -
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    แย่ที่สุดคือ ผมทำขวานหายแล้วไม่มีเงินซื้อ - -
    ต่างกับผม มีเงิน 50000 แต่ไม่รู้จะซื้อไรหาร้านขายของไม่เจอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simon0062 อ่านกระทู้
    ยิง Chainshot ให้ใบเรือหักครับ แล้วก็ขับชนเลย (เฉพาะเรือ Man of war ที่เหลือลำสุดท้าย)
    ขอบคุณมากเลย เดี๋ยวลองดู
    ถามอีกอย่าง เปิดหีบสมบัติยากงงคับไม่ได้สักที
    หมีหายากจังอยู่เเถวไหนหรอคับ โทษที

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The sexman อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลย เดี๋ยวลองดู
    ถามอีกอย่าง เปิดหีบสมบัติยากงงคับไม่ได้สักที
    หมีหายากจังอยู่เเถวไหนหรอคับ โทษที

ที่ผมชอบล่าบ่อยๆ
    หมีอยู่พื้นที่ล่า มุมซ้ายบนของ Frontier อ่ะคับ อยู่แถวๆ น้ำตก เยอะ หลายตัวว มุมซ้ายบนแหละครับ เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speed อ่านกระทู้
    นั้นและครับ ผมแค่อยากเปลี่ยนสีชุดแต่หาร้านไม่เจอ

ใครใจดีช่วยเก็บรูปร้านที่เปลี่ยนสีที ส่วนเรื่องเปลี่ยนชุดต้องลงไปห้องใต้ดินผมมีอยู่ชุดเดียวเองชุดสีน้ำตาลที่ใส่ตอนเป็นวัยรุ่นก่อนที่จะใส่ชุด Assassin น่ะครับ
    ภาคนี้ปลดล๊อคชุดได้ด้วยการตามเก็บของในเกมให้ครบครับ แต่เก็บอะไรไม่บอกครับเดี๋ยวไม่ตื่นเต้น

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ชุดที่ อยู่ห้องใต้ดิน ที่บ้าน ผมมี ชุดที่ใส่ตอนเป็นนักโทษ ชุดดียวเอง

แล้ว ลูกน้อง มี อัพเลเวลมั้ย หรือให้มันเก่งขึ้นก็ได้ ตอนนี้ หาได้ ครบ 6 คนแล้ว
    เกมถูกๆจาก G2A

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแค่หกคนครับ ไม่มีเพิ่มแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speed อ่านกระทู้
    ต่างกับผม มีเงิน 50000 แต่ไม่รู้จะซื้อไรหาร้านขายของไม่เจอ
    ไปอัพเรือรบเราดิครับ เงินหมดแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 666SaTaN999 อ่านกระทู้
    ไปอัพเรือรบเราดิครับ เงินหมดแน่ๆ
    เจอร้านซื้อของแล้ว อัพเรือทีแพงจริงๆ อัพเรือกว่าจะเสร็จคงหมดเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย speed : 4th December 2012 เมื่อ 10:04