ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Center varinthonf2541

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    Blog Entries
    4

My Center varinthonf2541

.: Welcome To My Center varinthonf2541:.

แนะนำตัว

ผมชื่อ เอฟ (ชื่อเล่น)
    อายุ 14 ปี
    ศึกษาอยู่ชั้นมัธยมปีที่ 3

อ่านก่อน !!

My Center นี้ที่ผมทำขึ้นมาเพราะไว้เป็นจุดศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมส์ของผม ที่ผมได้อัพเกมส์ โปรแกรม รูปภาพ ไว้ และเว็บที่ผมใช้ฝากไฟล์กีมี
    MediaFire SaveUFile One-2-Up เป็นต้น (โหลดเกมส์ผมแล้วหรือเอาไปไหนก็ขอให้ ใส่ [CREDIT : varinthonf2541@JKG หรือ varinthonf2541@jokergameth] ด้วยคับ และขอให้ [กดขอบคุณ] ทุกครั้งที่โลหดเกมส์ผมคับ) ขอดีของผม Crack หรือ Patch หรือ Key ฯลฯ ของผม ผมจะใส่ไว้ในโฟลเดอร์เกมส์ทีเดียวเลยครับ ไม่ต้องมาสร้างลิงค์ ให้โหลด Crack หรือ Patch อยู่อีกครับ และอีกอย่าง Mod เกมส์ของผม ผมก็ใส่ไว้ในโฟล์เดอร์เกมส์เหมือนกันครับ (สะดวก สำหรับผม และสำหรับคุณ) ขอบคุณที่อ่านครับ

PASS FILE SMALL GAME >> varinthonf2541small

PASS FILE LARGE GAME (1 GB+) >> varinthonf2541large

FANPEG

Grand Theft Auto V

Darksiders 2

Call of Duty Black Ops II

Far Cry 3

สามารถโหลด HD Wallpapers อีกมากมายที่นี้ >> http://www.jokergameth.com/board/entry.php?b=1910 (Update 19-2-2556)

Internet ที่ใช้ Upload

คุณสามารถเรียกใช้มันได้หรือไม่

อัพเดทการ์ดจอ

โปรแกรมที่จำเป็นต่อการเล่นเกมส์

โปรแกรมที่ต้องทีสำหรับคนดาว์นโหลด

Internet Download Manager หรือโปรแกรมช่วยโหลด

WinRAR เป็นโปรแกรมที่มีหน้าที่ เอาไว้ บีบย่อ ไฟล์

Daemon tools เป็นโปรแกรม จำลองไดร์ฟ CD/DVD เพื่อที่สามารถ Mount image ไฟล์

Fraps เป็นโปรแกรมไว้จับภาพวีดีโอเกมส์คอมพิวเตอร์

Your Uninstaller! เป็นโปรแกรมไว้ถอนการติดตั้งอย่างหมดจด

Pass : varinthonf2541

GAME PC

File Small Game
    (
    Recovery record 3%)

File Large Game
    (Recovery record 5%)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย varinthonf2541 : 19th February 2013 เมื่อ 18:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นกำลังใจให้ อย่าย้อท้อในสิ่งที่ตัวตำเองหวังไว้ คำคม ทำวันต่อไปให้ดีที่สุด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    สู้ๆ นะครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: