ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477

Angry คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

ซึ่งตอนนี้ผมมีเรื่องกับ รุ่นพี่อยู่สถาบันเดียวกัน ซึ่งเป็นนักเลงใหญ่ ผมแค่ไปคุยกับแฟนเขาที่อยู่สถาบันเดียวกันคุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่เขาคิดไปถึงโน้นเลยบอกว่าผมไปจีบแฟนพี่เขา เลยมีเรื่อง

1.คุณคิดยังไง
    2.ผมควรทำยังไง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theza2589 อ่านกระทู้
    ต่อยเเม่งเลย
    หวังว่าคงทำได้ อายุห่างเป็นห่าง ผมมอ3 พี่เขา มอ5หรือ6หรอก ซึ่งผมไม่ชอบมีเรื่องนัก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackKoMz- อ่านกระทู้
    เป็นผมคงอยากจะขอ1-1เลยกับคนยากมีเรื่องจริง แล้วต่อยเนี้ยตกลงกันเลยแพ้คือแพ้ ต่อยกันจบแค่นี้ ไม่มีการเอากันต่อหลังจากต่อย แล้วก็ไม่มีอาวุธ แต่ถ้าจะต่อยมีรุมเนี่ยขอบาย บอกอาจารย์ เป็นผมนะ แหะๆๆ
    พูดเหมือนหนังเลยเนอะ สมัยนี้ไม่มีแล้ว 1-1 ลุมอย่างเดียวแหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    คุยกับพี่เค้าโดยใช้เหตุผลก่อนครับถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็นัดกัน 1-1 เลยครับ / ผมไม่เคยเจอนะรุ่นพี่ที่จะต่อยรุ่นน้องเพราะไปคุยกับแฟนเค้าเนี่ยแต่ที่แรงที่สุดคือผมไปคุยกับรุ่นพี่ชายคนนึงแล้วเค้าเอารูปรุ่นพี่ให้ดูผมบอกว่า นางฟ้ากับหมาวัด เค้าด่าผมใหญ่เลยบอกว่าจะต่อยผม แต่ก็ไม่โดนนะ เค้าให้อภัยผมครับ
    มันคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก มันบ้า สูบม้าเยอะ คิดมากพวกนี้อ่ะ 1-1เหรอคงเป็นไปไม่ได้ รุมอย่างเดียวคนพวกนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Price : 2nd December 2012 เมื่อ 20:10

อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    ต่อยเเม่งเลย

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ให้แฟนเค้าไปอธิบายก็น่าจะโอเคนะ ถ้าไม่ได้คุณต้องไปคยเองแหละครับ ผมว่านะ
    ???

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    นักเลงใหญ่ๆๆๆๆๆๆอะไรๆก็รุ่นใหญ่ๆๆๆๆลูกพี่ ผมเห็นพวกนี้โดนเค้าไล่ตีจนตายไม่ก็เข้าโรงพยาบาลมาหลายคน ล่ะเหมือนสมัยผมเรียนช่างอ่ะ ตลาดมีน รวมกลุ่มกันนั่งตามจุด มีลูกพี่ใหญ่หัวหน้าคนนึงนี่ล่ะทำนั่งเฝ้านั่งคุม ข้านี่อมตะเก่งสุดในปฐพี พอเอาจริงๆโดนเค้าไล่ตีวิ่งหนีหัวซุกหัวซุนผมล่ะฮาาาาาาาาา อยากทำเก่งดีนัก เรียนๆไห้จบมีอนาคตสบายๆอยุ่บ้านเล่นxboxกะแฟนดีกว่า กลัวหมดอนาคตเจ็บตัวพิการรรรรรร

ในโลกนี้ไม่มีใครเก่งกว่าใครหรอกครับ ทุกคนตายได้เหมือนกันหมด จะช้าหรือเร็วแค่นั้นเอง คนที่เก่งที่สุดในโลกคือผุ้ให้ความ ตาย และก็ปืนหรืออุปกรณ์ อาวุธกระสุนทั้งหลาย พวกนี้ล่ะเจ๋งสุดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 2nd December 2012 เมื่อ 18:16

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    อย่าไปสนใจครับ ผมเข้าใจ รุ่นพี่ รร.มันก็มึนน่ะ ปีหน้ามันก็จบแล้ว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ใหญ่จริงป่าว *-*

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ตีเลยครับ หุ ๆๆๆ

ไม่พอใจก็ซัดเลย แบบผม =w=

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    โชว์ลาวครับ ! ผมก็ไม่ชอบ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ฟ้องครูครับ แล้วขู่ครูถ้าไม่เอาเรื่องจะแจ้งตำรวจ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เป็นผมคงอยากจะขอ1-1เลยกับคนยากมีเรื่องจริง แล้วต่อยเนี้ยตกลงกันเลยแพ้คือแพ้ ต่อยกันจบแค่นี้ ไม่มีการเอากันต่อหลังจากต่อย แล้วก็ไม่มีอาวุธ แต่ถ้าจะต่อยมีรุมเนี่ยขอบาย บอกอาจารย์ เป็นผมนะ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    ต่อยเเม่งเลยไม่ได้ก็ยกพวกเเมมเลยครับ
    ถ้ายกพวกเเมมไม่ได้อีก ก็สปาต้าเเมมอีกเลยครับ 5555+

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ระเบิดปิงปองโยนเลยครับ 555
    Only one thing I want.

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    คุยกับพี่เค้าโดยใช้เหตุผลก่อนครับถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็นัดกัน 1-1 เลยครับ / ผมไม่เคยเจอนะรุ่นพี่ที่จะต่อยรุ่นน้องเพราะไปคุยกับแฟนเค้าเนี่ยแต่ที่แรงที่สุดคือผมไปคุยกับรุ่นพี่ชายคนนึงแล้วเค้าเอารูปแฟนเค้าให้ดูผมบอกว่า นางฟ้ากับหมาวัด เค้าด่าผมใหญ่เลยบอกว่าจะต่อยผม แต่ก็ไม่โดนนะ เค้าให้อภัยผมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย O'z NEWBIE IN THE H.H. : 2nd December 2012 เมื่อ 20:11

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    คุยกับคนที่ไว้ใจได้ครับ
    หาวิธีแก้ปัญหาเอา ไป + กับมันก็แพ้เปล่าๆ
    พวกอ่อนแอเท่านั้นที่ตีกัน
    ให้ตายเถอะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รุ่นพี่โรงเรียนอะไรครับ ที่จะไปต่อยรุ่นน้อง แค่คุยกับแฟนเขาหึงอยากเวอร์ๆ

ไม่ซิ่งก็ซี้..
    Forks - Washington
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,669
    อยู่เฉยๆดีที่สุด แต่หากเขาจะมาทำร้ายเรา ก็ต้องป้องกันตัวเอง แต่อย่าสวนกลับ ขอเจรจาอะไรประมาณนี้ จะได้เรื่องไม่ยุ่งยาก

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RealArmy อ่านกระทู้
    อยู่เฉยๆดีที่สุด แต่หากเขาจะมาทำร้ายเรา ก็ต้องป้องกันตัวเอง แต่อย่าสวนกลับ ขอเจรจาอะไรประมาณนี้ จะได้เรื่องไม่ยุ่งยาก
    อย่างที่ผมบอกแหละครับ มันติดยา เอากำลังมาตัดสินใจ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Blog Entries
    1
    รุ่นพี่หาเรื่องรุ่นน้องผมว่าไม่ผิดนะ ถ้ารุ่นน้องมันกวนส้นตีนเราก่อนเราก็อย่าไปยอมมันดิ !
    ถ้าเราไม่ทำไรมันมันก็ว่าเราไม่กล้าสิครับ ใครจะว่ายังไงก็ช่าง แต่มาทำนิสัยไม่ดีใส่เรา
    เราก็ควรจะสั่งสอนนะ !

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Price อ่านกระทู้
    คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

ซึ่งตอนนี้ผมมีเรื่องกับ รุ่นพี่อยู่สถาบันเดียวกัน ซึ่งเป็นนักเลงใหญ่ ผมแค่ไปคุยกับแฟนเขาที่อยู่สถาบันเดียวกันคุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่เขาคิดไปถึงโน้นเลยบอกว่าผมไปจีบแฟนพี่เขา เลยมีเรื่อง

1.คุณคิดยังไง
    2.ผมควรทำยังไง

หวังว่าคงทำได้ อายุห่างเป็นห่าง ผมมอ3 พี่เขา มอ5หรือ6หรอก ซึ่งผมไม่ชอบมีเรื่องนัก

พูดเหมือนหนังเลยเนอะ สมัยนี้ไม่มีแล้ว 1-1 ลุมอย่างเดียวแหละ

มันคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก มันบ้า สูบม้าเยอะ คิดมากพวกนี้อ่ะ 1-1เหรอคงเป็นไปไม่ได้ รุมอย่างเดียวคนพวกนี้

งั้นถ้าเจอแบบนี้ยอมเถอะครับถ้าคุณกลัวว่าเค้าจะมาทำร้ายคุณจะมายิงคุณจะมาอะไรคุณก็ยอมเถอะ แต่ถ้าคุณไม่กลัว บรรดาพี่ๆน้องๆพ้องเพื่อนตามมาเยอะๆครับ ยกแก๊งตีกันเลย / ผมลืมบอกคนที่ผมไปคุยด้วยอะ ม 6 ครับ

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    กรณีของนายเหมือนของผมเลย แต่ของผมโดนเล่นไปแล้ว 555
    แฟนมันไม่สนใจแล้วมาชอบผม แล้วทีนี้ วันนั้นมันกับผมซัดกันในห้องสมุด = =
    ตอนแรกไม่คิดว่าจะกล้าทํา ที่ไหนได้ มันซัดผมร่วงเลย(ผมตัวเล็ก) เท่านั้นแหละ เพื่อนผมกระโดดซัดหน้าบวมเลยครับ :3
    ปล.ถ้าจะ1-1เอาเพื่อนไปด้วยนะ สมัยนี้ไว้ใจไม่ได้ เผื่อตุกติก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย magabers : 2nd December 2012 เมื่อ 21:07

กล่าวขอบคุณ
    163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บุรุษฟ้า-ขาว อ่านกระทู้
    รุ่นพี่หาเรื่องรุ่นน้องผมว่าไม่ผิดนะ ถ้ารุ่นน้องมันกวนส้นตีนเราก่อนเราก็อย่าไปยอมมันดิ !
    ถ้าเราไม่ทำไรมันมันก็ว่าเราไม่กล้าสิครับ ใครจะว่ายังไงก็ช่าง แต่มาทำนิสัยไม่ดีใส่เรา
    เราก็ควรจะสั่งสอนนะ !
    นั้นก็จริง แต่เรื่องของผมมัน ไม่น่าจะเกิดเรื่องนะ คุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่มันกลับคิดไกลไปถึงโน้นเลย ว่าจีบกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมว่าถ้า อายุห่างกันเกินไป 1-1 ยากนะครับ -..- กระดูกคนละเบอร์กัน

กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    Blog Entries
    3
    ผมไม่เล็กนะครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ต้องใช้เหตุผลครับ ผู้ดีจะไม่ใช้กำลัง
    จะตีกัน1-1ก็ไมต่างอะไรกับพวกหมาหมู่หรอก เพราะมันก็ไม่ใช้สมองทั้งคู่
    ถ้าแน่ท้าดวลแข่งกันทำโจทย์ยากสิครับ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เราก็อยุ่เฉยๆของเราไปเหอะครับ

ผมก็เป็นรุ่นพี่ใหญ่ใน รร นะ แต่จะมีเรื่องกับรุ่นน้อง เวลารุ่นน้อง มาปีนเกลียวมาด่าเท่านั้น ไม่เคยรุมด้วย (แอบโชว์)