ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่ซิ่งก็ซี้..
    Forks - Washington
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,669

Arrow ว่าด้วยเรื่อง "กรุงเทพมหานคร" ที่น่าภูมิใจ

-------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------

"กรุงเทพมหานคร" เป็นเมืองท่องเที่ยวยอดนิยมอันดับ 1 ในเอเชีย และ อันดับ 4 ของโลก

นิตยสาร Conde Nast Traveler สำรวจความเห็นผู้อ่านซึ่งเป็นกลุ่มนักเดินทางทั่วโลก ประจำปี 2555 พบว่าชาวอเมริกันให้คะแนนความประทับใจกับประเทศไทยในเรื่อง ร้านอาหาร ที่พัก แหล่งช็อปปิ้ง ศิลปวัฒนธรรมติดอันดับสำคัญของโลก ใน 4 จังหวัดหลัก คือ กรุงเทพ เชียงใหม่ ภูเก็ต และสมุย

โดย "กรุงเทพมหานคร" เป็นเมืองท่องเที่ยวยอดนิยมอันดับ 1 ในเอเชีย และ อันดับ 4 ของโลก เชียงใหม่ ติดอันดับ 5 ของเอเชีย ภูเก็ต กับ สมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี ติดอันดับประเภทหมู่เกาะยอดนิยม อันดับ 2 และ อันดับ 5

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

/สำรวจโลก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ภูมิใจที่เกิดเป็นคนไทยประเทศเรามีดีหลายอย่างครับ(แต่ไม่ใช่นักการเมืองเเน่นอน)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    มันถูกไงครับ เลยติดอันดับ
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prometheus อ่านกระทู้
    มันถูกไงครับ เลยติดอันดับ
    คุณคิดอย่าง งั้นหรือครับ
    แต่สำหรับผมเวลาลาจะไปเที่ยวที่ไหน ผมจะเลือกเอาที่ สวยถูกใจ ตามที่ต้องการจะไปก่อนเลยนะครับและเมื่อมี ทุนทรัพย์จนสามารถไปได้ก็ไป ไม่ได้ไปเพราะว่าที่ นั่นมันถูก!!!!! (ความคิดผมเน้อ)

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    มันก็หลายปัจจัยแหล่ะ แต่ที่ผมเคยถามคนต่างชาติที่เป็นคนรู้จักเขาบอกว่าของถูก คุณภาพอยู่ระดับที่ยอมรับได้ ของกินของใช้หาง่าย เสียอย่างเดียวคือมีไก่เยอะ ไก่ขัน พี่แกนอนไม่หลับ lol

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816
    ยังไงกรุงเทพฯ บ้านเราก็น่าอยู่ที่สุดแล้วนะ จะไม่ชอบตรงรถติดมากอ่ะ... -.-"

ร้อน... เรื่องปกติของเมืองไทย ทำใจเถิด...

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ผมว่าประเทศเราหน้าอยู่สุดละ ถ้าเกิดพัฒนาให้มากกว่านี้ (ลองคิดดูแค่เรามีอะไรไม่มากเราก็ติดอันดับแล้ว แล้วถ้าเราพัฒนาให้ดีกว่าเดิมละ จะเป็นอย่างไร)

ขอบคุณกับสาระครับ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfbox อ่านกระทู้
    คุณคิดอย่าง งั้นหรือครับ
    แต่สำหรับผมเวลาลาจะไปเที่ยวที่ไหน ผมจะเลือกเอาที่ สวยถูกใจ ตามที่ต้องการจะไปก่อนเลยนะครับและเมื่อมี ทุนทรัพย์จนสามารถไปได้ก็ไป ไม่ได้ไปเพราะว่าที่ นั่นมันถูก!!!!! (ความคิดผมเน้อ)
    มันมีหลายปัจจัยครับเรื่องค่าครองชีพบ้านเราต่ำนั้นก็เป็นอีกปัจจัยนึ่งที่ทำให้เมืองไทยน่าเที่ยว เมืองไทยว่าไปก็มีครบเลยนะไม่ว่าแหล่งช็อบ อาหาร สถานบันเทิง ชายหาดสวยๆ สาวงาม แต่กะเทยงามกว่า 55+

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ไม่รู้แต่รู้ว่า อาทิตย์นี้กรุงเทพจะสวยงาม โดยเฉพาะราชดำเนิน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เมืองไทยน่าอยุ่ แต่คนไทยสิไม่น่าอยุ่ วันๆประเทศมีแต่เรื่องเดือดร้อนทั้งวัน

น่ารักจุงเบย
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMeAngeL อ่านกระทู้
    ไม่รู้แต่รู้ว่า อาทิตย์นี้กรุงเทพจะสวยงาม โดยเฉพาะราชดำเนิน
    ผมเห็นด้วยนะคับ

ไม่ซิ่งก็ซี้..
    Forks - Washington
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,669
    จงภูมิใจเถิดดด ==

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เชียงใหม่ ยอดเยี่ยมจริงๆ โดยเฉพาะสาวมัธยม ขาววว จั๊ว น่าเจี๋ยะ