ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Red face Tom Clancy’s Splinter Cell ฉบับภาพยนตร์ได้ New Regency ไปเป็นผู้ผลิต

Tom Clancy’s Splinter Cell ฉบับภาพยนตร์ได้ New Regency ไปเป็นผู้ผลิต

วันนี้ทาง Ubisoft และ New Regency ได้ออกมาประกาศแล้วว่าจะร่วมกันสร้างภาพยนตร์ Tom Clancy’s Splinter Cell ซึ่งก่อนหน้านั้นก็ได้เป็นข่าวกันไปแล้วที่จะได้
    Tom Hardy หรือที่รู้จักกันในนาม Bane เรื่อง The Dark Knight Rises และสำหรับคนเขียนบทก็ได้ Eric Warren Singer (เคยเขียนบทให้หนังเรื่อง The International)
    มาเขียนบทในภาพยนตร์ Tom Clancy’s Splinter Cell เรื่องนี้แหละ

การร่วมงานกันในครั้งนี้อาจจะหมายถึงภาพยนตร์เรื่อง Assassin’s Creed ในอนาคตที่เราอาจจะได้เห็นด้วย

สำหรับคอหนังที่เกรงว่าหนังมันจะออกมาแนวหนังเกรด B ข่าวนี้ก็น่าจะโล่งใจกันได้เปราะหนึ่งล่ะครับ สำหรับ New Regency ก็ถือว่าเป็นผู้ผลิตระดับคุณภาพเจ้าหนึ่งที่น่าเชื่อถือได้
    หนังที่ผ่านตาแล้วรู้จักกันเยอะๆก็ IN TIME ไงครับ

ส่วนคลิปวีดิโอด้านล่างไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเนื้อหาข่าวนะครับ เผื่อ Ubisoft จะสนใจร่วมงานกับเจ้านี้บ้างเฉยๆ

ที่มา JUROPY.COM,DSOGAMING

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ตอนแรกผมเคยบอกว่า ทอม ครูซ เหมาะกับ บท นี้ผมว่า

ตอนนี้ Tom Hardy คนนี้ก็ไม่เลวเหมือนกัน
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    อ๋อ Regency ไอบริษัทที่ผลิตหล้าใช่ไหม แหม เปลี่ยนแนวเชียวนะ
    (คลุมดำทำไม)

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    assassincreed อินเดีย ทำออกเหมือนจะดีนะผมว่า เสียความเท่ของซีรี่ไปแนวรั่วซะงั้น 555

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    โครตสุดยอดอะครับ อย่างมันส์

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    นั้งรอดูเลยละครับ 55555

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ืมาค วอลเบิคไปเด้

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โครตสุดยอดอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Tom hardy นี่เป็นญาติ ของ Jeff Hardy ป่ะ .

(มันเป็นมุข)
    R.I.P Mitchel Adam Lucker :'(

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ค่าายไหนก็ได้ แต่ของให้สนุกเป็นพอ
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    น่าดูมาก รอเลย