ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

ข่าว เชลซี (อึ่งตามๆกัน)

หมาล่าเนื้อ!แลมพ์สุดอึ้งเจอสิงห์บูลเขี่ยทิ้งเชิญหาทีมใหม่ ม.ค. นี้

แฟร้งค์ แลมพาร์ค กองกลางจอมเก๋า “สิงห์บูล” สุดอึ้ง เมื่อ ต้นสังกัดอย่างเชลซี ที่รับใช้มายาวนานถึง 12 ปี ออกลูกถีบหัวส่ง เมื่อเปิดโอกาสให้ หาทีมใหม่ได้ทันทีในช่วงตลาดเปิดรอบที่ 2 เดือน มกราคมนี้
    แม้เจ้าตัวจะเหลือสัญญาอยู่กับทีมจนถึงสิ้นฤดูกาลนี้ก็ตาม จากการเปิดเผยของ “เดอะซัน” โดย สื่อจอมเสี้ยมเมืองผู้ดี ยังแฉต่ออีกว่า แหล่งข่าว วงในเผยว่า แลมพาร์ค รู้สึกช็อคสุดๆ เมื่อเจอปฏิบัติเช่นนี้
    เพราะ ต้องการที่จะ พิสูจน์ตนเอง จนหมดสัญญา และ ยังต้องการที่จะแขวนสตั๊ดต่อหน้าแฟนๆที่ สแตมฟอร์ด บริดจ์

สำหรับ แลมพาร์ค รับใช้เชลซีมาถึง 12 ปีเต็มพาทีม กวาดแชมป์มามากมาย ไล่ตั้งแต่ แชมป์พรีเมียร์ลีก 3 สมัย,เอฟเอคัพ 4 สมัย ลีกคัพ 3 สมัย และ ยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีกอีก 1 สมัย ด้วยกัน

CR.http://sport.mthai.com/football-inter/134185.html

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ไหงงี้ 12 ปีเลยน่ะนั่น

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    เป็นคนที่ ฟริคิก ดีมากครับ สงสัย งบ หมดเหมือนกับ อาเซนอล

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ผมจะเชียร์เชลซีต่อไปดีไหม
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ไม่นะลูกพี่ ขวัญใจเลยจะไปจริงเหรอ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ก็ไม่แปลก แลมพาร์ดก็แก่แล้วด้วย เชลซี ก็มีกองกลาง เก่งๆหลายคนเหมือนกัน ขายเอาเงินก่อนเลิก ใกล้หมดประโยชน์ก็ขายทิ้ง แย่

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ผมยังไม่ปักใจเชื่อข่าวนี้ ผมคิดว่ามันไม่จริง T-T

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    คือ มันเป็นนโยบายของเสี่ยหมีด้วยครับ นักเตะซีเนียร์ เล่นไม่ไหวหรือแก่เกิน แกจะขายทิ้งครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    "เดอะ ซัน" จะเชื่อได้มั้ย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    บางทีมันก็น่าจะมีตัวเก๋าๆเก็บไว้บ้างก็ดีน่ะ จะเลือดใหม่ทั้งทีมก็ไม่ไหวน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    ไม่ชอบเชลซีก็ตรงนี้แหละ...!!!

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมดูในเว็ป Chelsea ก็ไม่เห็นจะมีข่าวเลยนะครับ = =!!

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    สำนักข่าวนี้เชื่อถือไม่ค่อยได้ ข่าวยังไงก็เป็นแค่ข่าว รอดูไปก่อนดีกว่าครับ

เป็นผมไม่ปล่อยหรอก เก็บไว้เป็นอะไหล่ดีกว่าไม่ก็ไว้คุมรุ่นน้อง เชื่อว่าแลมฟ์ยังมีดีพอที่จะอยู่กับเชลซี
    จะเชียร์แมนยู ต้องสู้ทั้งโลก

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    จากการเปิดเผยของ “เดอะซัน”

.:: DAVID DE GEA ::.

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมชอบ แลมพาท นะ แต่ผมไม่ชอบ เชลซี = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Final-Fantasy อ่านกระทู้
    ดีกว่าอาเซน่อลแก่ไม่แก่เก่งไม่เก่ง ไม่สนขายได้ราคาดี...ขายหมด(กำไรทุกปีเอาเงินไปไว้ไหนหมดวะ)
    เอามาปั้นเด็กใหม่ไงครับ

ผมชอบที่เป็นทีมพัฒนาต่อเนื่อง ที่เหลือก็เข้าเป๋ามั้ง ผมเป็นเจ้าของคงดี 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 26th December 2012 เมื่อ 20:39

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ดีกว่าอาเซน่อลแก่ไม่แก่เก่งไม่เก่ง ไม่สนขายได้ราคาดี...ขายหมด(กำไรทุกปีเอาเงินไปไว้ไหนหมดวะ)

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เชลซีดูเป็นทีมไม่ค่อยสนใจลูกทีมเท่าใหร่เนอะ สนใจแต่ผล ไม่ได้ต้องการจะว่าหรืออะไรนะครับ อย่าเข้าใจผิด
    ลองเทียบดู Ryan Giggs ของทางแมนยูสิ แก่ขนาดใหนก็ยังต่อสัญญาให้ ที่เหมือนกันสำหรับ 2 คนนี้คือยังทำผลงานได้อยู่
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    สรุปแล้วข่าวนี้ ชัวหรือมั่วนิ่มครับ -.-

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    เป็นคนที่ ฟริคิก ดีมากครับ สงสัย งบ หมดเหมือนกับ อาเซนอล
    ไม่จริงอะเสี่ยหมีไม่เคยงบหมด มันก็คงเหมือนกรณีของdrogbaเเถมข่าวก่อนหน้านี้เหมือนเขาจะอกว่าเเลมสนใจไปเล่นที่จีนเพราะเงินดีโดยส่วนตัวผมมว่าเห็นด้วยนะถ้าไปเเล้วได้เงินเยอะกว่าเพราะนักบอลเล่นได้อีกไม่นานช่วงนี้คงช่วงเก็บเงิน
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เฮ้ยแล้วมันจริงไม่จริงเนี่ย ไม่น่าขายเลยนา

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    นโยบายของเชลซีเขาไม่ต่อสัญญาระยะยาวกับนักเตะที่อายุเกิน 30 เหมือน ดร็อกบา ขอ 2 ปี แต่สโมสรให้ปีเดียว เขาเลยไป

แต่จะเช่งแลมพ์นี่เกินไปหน่อยยังไงก็ติดตามต่อไป ยังไงก็อยากเห็นแลมพ์แขวนกับเชลซีมากกว่า (แต่ผมเด็กผี ฮา ฮา)

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ