ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

ซูเปอร์ฮีโร่ทุกรายต้องหลีกทาง “อาร์โนลด์”

กลับมาตามคำเรียกร้องของแฟนๆ ภาพยนตร์แอ็คชั่นกับฮีโร่ตัวจริง “อาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์” เจ้าของฉายา “คนเหล็กตลอดกาล” ที่ครั้งนี้มาสวมบทบาทใหม่ที่ตอกย้ำความเก๋าและพิสูจน์ความแกร่งแบบไม่มีใครเหมือนในผลงานภาพยนตร์แอ็คชั่นฟอร์มยักษ์สุดระห่ำ “THE LAST STAND” (เดอะ ลาสท์ สแตนด์) ภาพยนตร์แอคชั่นฟอร์มใหญ่เรื่องแรกของปี 2013 ที่เป็นการหวนคืนจอในฐานะนักแสดงนำเรื่องแรกในรอบ 10 ปี โดยแฟนๆ จะได้มันส์ระห่ำกับความแกร่งเกินพิกัดของแอ็คชั่นสตาร์ระดับตำนานที่จะมาโชว์ลีลาแอ็คชั่นสุดท็อปฟอร์มที่ยากจะหาใครเลียนแบบได้ และแน่นอนว่าเรื่องนี้จะเป็นการส่งต่อให้พระเอกคนเหล็กอย่างอาร์โนลด์ได้กลับมาขึ้นแท่นพระเอกหนังแอ็คชั่นฮีโร่ตัวจริงเบอร์หนึ่งอีกครั้ง ซึ่งผลงานล่าสุดนี้สามารถการันตีคอหนังแอ็คชั่นได้เลยว่า “มันส์เอาอยู่” อย่างแน่นอน

อาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์ เผยถึงการมารับบทนำเป็นครั้งแรกหลังหมดวาระผู้ว่าการรัฐแคลิฟอร์เนียว่า “เป็นความรู้สึกที่สุดยอดมากๆ ครับ กับการได้มาทำในสิ่งที่รักอีกครั้ง ผมได้อุ่นเครื่องเตรียมความพร้อมในบทสมทบของ The Expendables 2 มาก่อนหน้านี้ แต่ใน The Last Stand ผมจะโชว์ความเก๋าให้ทุกคนได้เห็น ไม่ว่าจะเป็นฉากกระโดดข้ามตึก ฉากขับรถไล่ล่า แอ็คชั่นพร้อมอาวุธครบมือ หรือจะเป็นซีนสตั๊นท์จัดการผู้ร้ายด้วยมือเปล่า รับรองว่าความแกร่งในแบบคนเหล็กที่แฟนๆ รอคอย จะได้เห็นกันเต็มๆ ในหนังเรื่องนี้แน่นอน”

THE LAST STAND (เดอะ ลาสท์ สแตนด์) อาร์โนลด์รับบทนายอำเภอ “เรย์ โอเว่นส์” อดีตเจ้าหน้าที่ตำรวจปราบปรามยาเสพติดในลอสแองเจลิส ที่ขอลาออกหลังทำงานพลาดส่งผลให้เพื่อนร่วมงานต้องเสียชีวิต เรย์ย้ายตัวเองมาเป็นนายอำเภอในเมืองเล็กๆ ที่ชื่อ “ซอมเมอร์ตัน” แต่ชีวิตของเขากลับต้องมาลุยแบบสุดๆ อีกครั้ง เมื่อหัวหน้าแก๊งค้ายาพร้อมลูกสมุนหลุดรอดการจับกุม และพยายามหลบหนีออกนอกประเทศไปทางเมืองชายแดนอเมริกา-เม็กซิโก นั่นหมายความว่า เมืองที่เรย์ดูแลอยู่ คือด่านสุดท้ายที่จะขวางกั้นไม่ให้เหล่าร้ายเล็ดรอดออกไปได้

อาร์โนลด์ เล่าปิดท้ายถึงการถ่ายทอดบท “เรย์ โอเว่นส์” ใน THE LAST STAND (เดอะ ลาสท์ สแตนด์) ว่า "ผมต้องการถ่ายทอดบุคลิกของเจ้าหน้าที่นักสู้ให้ผู้ชมได้รับรู้ เขาต้องการปกป้องเมืองและครอบครัวที่เขารัก เขาต่อสู้เพื่อสิ่งที่เขาเชื่อ ยินดีเสี่ยงชีวิตเพื่ออุดมการณ์อันแรงกล้า ผมคิดว่าหนังเรื่องนี้เหมาะกับการเป็นหนังเรื่องแรกของผมในการหวนคืนวงการภาพยนตร์ ตัวละครเรย์ โอเว่นส์ เป็นตัวละครที่คนดูจะรู้สึกได้ถึงความเก๋าและความแกร่งในแบบอาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์ครับ”

THE LAST STAND “เดอะ ลาสท์ สแตนด์” นายอำเภอคนพันธุ์เหล็ก
    17 มกราคม ในโรงภาพยนตร์

ที่มา www.nangdee.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You Move You Die !
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    น่าดูครับ
    One Shot One Kill

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เคยเห็นข่าวก่อนหน้านี้ นานแล้วเหมือนกันนะครับ เห็นบอกว่าจะไม่ค่อยมีฉากบู๊ แต่มาอ่านตรงนี้ ดันบอกบู๊เต็ม ๆ ขอให้เป็นตามนี้ละกัน แต่กล้ามท่าจะไม่มีละ แก่ขึ้นเยอะเลยพระเอกคนนี้ ถ้าดูแลตัวเองดี ๆ อีกหน่อย รูปร่างคงจะไม่ค่อยเปลี่ยน

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    มีรถเอามาจาก Death Race ด้วยแฮะ รถบรรทุกที่ชนรถตำรวจฉากแรก
    Liongate ประหยัดทุนจริงๆ 555