ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Smile Fire Emblem: Awakening เผยวีดิโอทีเซอร์ โคตรสั้น

Fire Emblem: Awakening เผยวีดิโอทีเซอร์ โคตรสั้น

ถึงแม้ผมจะไม่ได้เป็นแฟนเครื่องคอนโซลหรือเครื่องเกมพกพา แต่เห็นข่าวนี้ก็อดใจไม่ไหวต้องเอามาลงซักหน่อย นั่นก็คือเกม Fire Emblem: Awakening

ที่จะลงให้กับเครื่อง Nintendo 3DS ในอีกประมาณ 5 สัปดาห์ข้างหน้า โดยปล่อยวีดิโอทีเซอร์ที่ต้องบอกว่าสั้นมากๆ แต่มันก็เพียงพอที่จะได้รู้ถึงฟีเจอร์บางส่วนของเกมแล้วล่ะว่า

ระบบการต่อสู้คงจะมีคัดซีนที่เป็นสไตล์อนิเมะผสมลงไปในระหว่างเล่นอีกด้วย

เกม Fire Emblem: Awakening จะปล่อยออกมาให้เล่นกันในวันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2013 ที่จะถึงนี้ใน อเมริกาเหนือ ส่วนเวอร์ชันญี่ปุ่นเขาได้เล่นกันไปตั้งแต่เดือน เมษายน 2012 ปีที่ผ่านมาแล้วล่ะ

ที่มา JUROPY.COM
    ข้อมูลอ้างอิง POLYGON

ติดตามข่าวเกมส์แบบรวดเร็วผ่าน FACEBOOK FANPAGE ได้เลยที่นี่ CLICK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ยังไม่ทันเห็นอะไรเลย --* เเต่น่าเล่นดี

กล่าวขอบคุณ
    4,767
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    น่าสนใจนะครับ ถ้าลง ps Vita ละก็นะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    เกมพวกเนี้ยอยากให้มีในพีซีจังแต่คงเป็นไปไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    บอกว่า ภาพอาร์ต นี้ทำให้ผมขนลุกมาก เหมือนปกเกมในสมัยพวก ps1 rpg สนุกๆ อยากย้อนเวลาไปสัก10ปี ที่พวก iphone เทคโนโลยีเจ๋งๆยังไม่เข้า

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เคยเล่นซีรีย์นี้ภาคเกมบอยแอดวานซ์ เป็นอะไรที่สุดยอดมากๆๆ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

เก่าไปมั้ยครับ gameplay เต็ม ๆ มานานแล้วนะ