ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

>อยุ่บ้านคนเดียวใช่ว่าจะดี ระวังไว้!!!~<

มาเเล้วครับเวลาเเบบนี้เหมาะที่จะเล่าจริงๆ55 เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เหตุเกิดจังหวัดเดียวกันคือ ฉะเชิงเทรา อําเภอ บางประกง เกิดจากเหตุการณ์ปั่นจักรยานในป่าตอนกลางคืนได้ 5 เดือน นั่นก็คือ ม.1 เทอม 2ที่ผมได้มาเยี่ยมญาติ เวลานั้นผมปิดเทอมหน้าร้อน ออกจากโคราช บ่าย 2 มาถึงบางประกง เวลาประมาณ 5 โมงกว่าๆ ที่นุ่นเค้าจัดงานหน้าอําเภอ เป็นตลาดขนาดใหญ่ มีปาเป้า ชิงช้าสวรรค์ ร้านขายเกมส์ ของเล่น เเต่ตอนนั้นผมไม่ได้ไป อยุ่บ้าน กับน้อง 2 คน !ผมกับน้อง เฝ้าบ้าน กว่างานจะเลิกก็ เกือบ ตี 2 ผมก็เล่นเกมส์กับน้อง เวลาในตอนนั้นก็ 2 ทุ่มได้ กินข้าวกินปลากันเรียบร้อย น้องก็ไปอาบนั้า เเต่มันกลัวมันก็เลยให้ผมไปเฝ้าหน้าห้องนั้า พอมันอาบเสร็จผมก็อาบมั่ง ร้อนมาก ก่อนที่ผมจะเข้าห้องนั้านั้น เเล้วผมก็เห็นอะไรบางอย่าง ? ภาพที่เห็นเป็นผู้หญิงใส่ชุด เเบบนางรํา!!! ผมเอะ ใจ เห้ยเเล้วไปนั่งทําอะไรอยุ่เเถวๆเเม่นํ้าบางประกง หลังบ้านผมใกล้ๆเเม่นั้าบางประกง เเล้วจะมีบ้านใกล้ๆอีกหลังหนึ่ง ซึ่งเป็นเพื่อนบ้านลุงผม เเต่ในหมุ่บ้านเเทบเงียบ เพราะเค้าไปดูงานหน้าอําเภอกันหมด! เหมือนกับว่าผมอยุ่กับน้อง 2 คน มันน่าวังเวง เเล้วไหนจะ ผู้หญิงหน้าขาวใส่ชุดนางรํา เห็นดังนั้นผมเดินออกมา ผมกับผู้หญิงคนนั้น ห่างกัน 500 เมตร ซึ่งก็พอเห็น เเต่เค้าหันหลัง หน้าขาว ตัวขาวซีด ผมบอกน้องว่าเห้ยๆ มานี่ๆ น้องผมไม่อยุ่หายไปไหน! น้องผมหลับไปเเล้ว ในตอนนั้นก็เหมือนกับผมอยุ่คนเดียวโดยปริยาย คิดในใจว่าไอ่นี้****หลับง่ายหว่ะ- - ผมมองไป ดูรอบตัวเค้า ดูท่าทางเเ้ล้วกําลังลูบคลํา หวี ผม ไปมา เเล้วในจังหว่ะที่ผมไม่คิด มันก็เกิดขึ้น เค้าหันหน้ามาอย่างรวดเร็วเหมือนหมุดคอได้ 360 องศา เเล้วก็ชี้มาทางผม ผมสังเกตได้ว่าเล็บยาวน่ากลัวมาก เเล้วมันก็ลุกมาหาผมผมรีบปิดประตู อย่างรวดเร็ว!!!~ รีบล็อคประตู เเรงเยอะมาก ผมเเทบไม่ไหว ในจังหว่ะนั้นที่ผมปิดประตูเรียบร้อย คิดได้ว่า เห้ย ประตูหน้ายังไม่ได้ปิด เหมือนมันอ่านใจผมออกมันรีบเดิน ไป หาด้านหน้า ผมรีบเดินไปปิด ในจังหวะ ที่ผมจะปิดกับตอนที่มันเอามาล้วงมา เฮ่อ ก็อย่างว่าอ่ะนะ ใครเร็ว ได้เปรียบ ผมรีบปิด ประตุ เเล้วล็อคให้เเน่น โล่งใจ เเต่ถามว่ากลัวมั้ย บอกตามตรงเลยว่า เเทบช็อคครับ เหงื่อไหลท่วมเหมือนถูกเเดดเผา ครับ มันน่ากลัวมากจริงๆ ผมรีบอาบนั้าขึ้นนอน เลย อาบนํ้าเสร็จผมก็ขึ้นห้องมานอน เปิดเเอร์ ผมมองผ่านหน้าต่างดูด้านล่างเห็นมันทุบประตูเสียงดังมาก เหมือนกับประตู จะพัง ผมคิดในใจว่าขอให้ทุกคนกลับบ้านมาเร็วทีเถอะ คิดไปตามประสา เเล้วผมก็หลับ ตื่นมาอีกทีตอน ตี 5 ครึ่ง เพราะนอนไม่หลับ มาดูหน้าต่างอีกที มันหายไปเเล้ว ผมเลยโล่งใจ เฮ่อ รอดเเล้ว ทุกคนก็กลับมาบ้านเรียบร้อยซักทีนะ : Yes.
    ปล. ใครยังไม่ได้อ่านเรื่องที่ผมเล่าเรื่องที่เเล้วก็ตาม MY CENTER ได้เลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pittawat : 9th January 2013 เมื่อ 18:37
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    เเปปนะครับกําลังพิม
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    พิมพ์ให้เสร็จทีเดียวแล้วโพสก็ได้ครับ เว้นวรรคตอนหน่อยก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    532
    เรียบร้อยเเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    เป็นคนมีเซ็นต์เรื่องนี้หรือไง
    "คนบางคนทำตัวเหมือนหมา แต่หมาบางตัวดีกว่าคนบางคน"

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เดี๋ยวๆ ๆๆ

พอมันอาบเสร็จผมก็อาบมั่ง ร้อนมาก ก่อนที่ผมจะเข้าห้องนั้านั้น เเล้วผมก็เห็นอะไรบางอย่าง ? ภาพที่เห็นเป็นผู้หญิงใส่ชุด เเบบนางรํา!!! ผมเอะ ใจ เห้ยเเล้วไปนั่งทําอะไรอยุ่เเถวๆเเม่นํ้าบางประกง หลังบ้านผมใกล้ๆเเม่นั้าบางประกง เเล้วจะมีบ้านใกล้ๆอีกหลังหนึ่ง ซึ่งเป็นเพื่อนบ้านลุงผม เเต่ในหมุ่บ้านเเทบเงียบ เพราะเค้าไปดูงานหน้าอําเภอกันหมด! เหมือนกับว่าผมอยุ่กับน้อง 2 คน มันน่าวังเวง เเล้วไหนจะ ผู้หญิงหน้าขาวใส่ชุดนางรํา เห็นดังนั้นผมเดินออกมา ผมกับผู้หญิงคนนั้น ห่างกัน 500 เมตร ซึ่งก็พอเห็น เเต่เค้าหันหลัง หน้าขาว ตัวขาวซีด ผมบอกน้องว่าเห้ยๆ มานี่ๆ น้องผมไม่อยุ่หายไปไหน! น้องผมหลับไปเเล้ว ในตอนนั้นก็เหมือนกับผมอยุ่คนเดียวโดยปริยาย คิดในใจว่าไอ่นี้****หลับง่ายหว่ะ- -
    คือ ๆ อาบน้ำแล้ว ยังไม่ได้ไปไหนหลับเลยหรอครับ แหม่ ไวจริงๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    คือมีเเค่นี้ใช่ไหมเนี่ยยยยยยยยย

เเล้วอยู่คนเดียวยังไง น้องก้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    วิ่งมาหาเลยเหรอครับ น่ากลัวอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elotickz อ่านกระทู้
    คือมีเเค่นี้ใช่ไหมเนี่ยยยยยยยยย

เเล้วอยู่คนเดียวยังไง น้องก้อยู่
    ก็คือ ผมอยุ่กับน้องเเหละครับ เเต่น้องมันหลับไปก่อน มันขี้เซาด้วย ผมก็เลยตั้งชื่อเรื่องว่าอยุ่คนเดียวไปโดยปริยายโอเคมั้ย ^^"

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    หยั่งกับ Zombie เลยครับ

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    คุณยังมีอารมไปอาบน้ำก่อนเข้านอนอีกหรอ ? เป็นผมนะ เจอแบบนั้น ผมก็เข้านอนทันทีเลยละ

ไม่อาบแล้วน้ำอะ ไม่ไหวๆถ้าเจอแบบนี้

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ยังจะมีอารมณ์มาอาบน้ำเนอะ จขกท เป็นผมนะ วิ่งไปหาน้องอย่างไวปิดห้องค๊อคเลย
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    น่ากลัวแฮะ เพิ่งกลับมาจากงานศพเพื่อน ยังไงซะแล้วสิ

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆ ๆๆ

คือ ๆ อาบน้ำแล้ว ยังไม่ได้ไปไหนหลับเลยหรอครับ แหม่ ไวจริงๆ
    ถ้าคุณจะเจาะลึกขนาดนี้- -* จะให้ผมบอกว่า น้องผมอาบนั้าเเล้ว ทาเเป้งเเคร์ เเล็วก็ เช็ดตัว ถูน้องชาย ถูรักเเร้ คือจะบอกไรให้ครับที่ผมจะเล่า เเบบนี้เพื่อให้ถึง ประเด็นที่ผมอยากจะเล่าให้ฟังได้เร็วที่สุดไง โอเคนะครับ ^^"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pittawat : 9th January 2013 เมื่อ 18:22

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ทำไมเขาถึงเข้ามาหาคุณด้วยหละครับเหมือนมีเวรมีกรรมหรือจองเวรต่อคุณเลยครับอีกอย่าง
    ผมไม่ได้ลบลู่น่ะครับแต่สงสัยอีกอย่างทำไมมันต้องทุบประตูด้วยหละครับถ้าเป็นผีก็ต้องหายตัวหรือไม่ก็ลอยเข้าไปหาคุณในบ้าน
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [26TH]OisHiZ อ่านกระทู้
    คุณยังมีอารมไปอาบน้ำก่อนเข้านอนอีกหรอ ? เป็นผมนะ เจอแบบนั้น ผมก็เข้านอนทันทีเลยละ

ไม่อาบแล้วน้ำอะ ไม่ไหวๆถ้าเจอแบบนี้
    ผมอาบนั้าเเบบราดขันหนึ่งเเล้ว เช็ดตัว ใส่เสื้อนอนเลย 55 เพราะไม่อาบก้ไม่ได้เหงื่อเเตกเต็มตัซะขนาดนั้น เลอะที่นอน นอนไม่อยุ่สุกพอดี ในใจอยากจะหลับให้เร็วๆ ไม่อยากเจอไอเรื่องเเบบนี้ TOT

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    ทำไมเขาถึงเข้ามาหาคุณด้วยหละครับเหมือนมีเวรมีกรรมหรือจองเวรต่อคุณเลยครับอีกอย่าง
    ผมไม่ได้ลบลู่น่ะครับแต่สงสัยอีกอย่างทำไมมันต้องทุบประตูด้วยหละครับถ้าเป็นผีก็ต้องหายตัวหรือไม่ก็ลอยเข้าไปหาคุณในบ้าน
    ไม่รุ้สิครับ เเต่ผมว่ามันไม่วาร์ปมาหาผมก็ดีเเล้วครับ ถ้าวาร์ปมาหา ผมตายพอดี ไม่มาได้เล่าให้ฟังหรอก เเห่ะๆ

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ruffian อ่านกระทู้
    เป็นคนมีเซ็นต์เรื่องนี้หรือไง
    คงงั้นมั้งครับ เเต่ผมไม่อยากจะมีหรอก มันอยุ่ไม่เป็นสุก ทําอะไรก็ไม่เป็นปรกติ ต้องมาเจอนุ่นเจอนั่น เจอนี่ น่ากลัว จนชิน เ็ฮ่ออ ชีวิต : (

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    เอามาเล่าอีกเยอะๆนะครับผมชอบบบบ

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ประสบการณ์ของ จ.ข.ก.ท. โหดๆทั้งนั้นเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    โหยมันน่ากลัวตรงวิ่งมาหามาทุบประตูเนี้ยละ ไอ้แบบแวบไปมาหน่ะไม่น่ากลัวหรอกสำหรับผม
    แต่มาวิ่งมาทุบประตูแบบนี้ ผมว่ามันแปลกๆผีบ้าบอไรวิ่งมาทุบประตู - 3- เป็นผมจะด่าแม่มันแล้วปามีดลงไปเลย
    หยึยกลัวเว้ยย

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    โหน่ากลัวมากอะ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    เป็นผม ผมก็ทำเหมือนคุณน่ะวิ่งเข้าบ้านไปล็อคประตู เพื่อความปลอดภัย ล็อคเสร็จเรียบร้อยถ้ามันยังไม่ไป เอาน้ำลาดจากชั้น2ถ้ามันยังไม่ไปเอาปืนอัดลมหรือbb-gunยิง ถ้ามันยังไม่ไปอีก ก็โทรแจ้งตำรวจหรือไม่งั้นก็โทรบอกญาติให้มาดู

L o V e You

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ไม่ลองถามญาติหน่อยหรอครับว่ามันเป็นใคร (แล้วอาบน้ำข้างนอกด้วยอะ - -3) ปล.แต่ 500 เมตรมันวิ่งไวไปปะเห้ยแล้ว จขกท สายตาแกดีไปมั้ย

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ไม่ลองถามญาติหน่อยหรอครับ ปล.โหยอาบน้ำข้างนอกด้วยอะ - -3 ปล.แต่ 500 เมตรมันวิ่งไวไปปะเห้ยแล้ว จขกท สายตาแกดีไปมั้ย
    ผมไม่ได้อาบข้างนอกครับ อาบข้างในนี่เเหละ เเต่ออกไปข้างนอก เดินมองไปดู จิงๆผมก็กะๆไป ไม่ได้เเม่นๆอะไรหรอกครับ เเต่จะเห็นชัดตอนที่มาใกล้ตัวเเล้ว นี่สิ น่าคิดนะ อันนี้ก็ไม่เเน่ใจครับ ญาติผมบอกไม่รุ้