ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

iDeer Blu-ray Player 1.1.5.1106 - ดูหนังไฟล์ HD อย่างชัดต้องลองเอง!!

iDeer Blu-ray Player 1.1.5.1106 : เป็นเครื่องเล่นมัลติมีเดียสำหรับการเล่นแผ่น Blu-ray, DVD, วิดีโอ, เสียง, เพลง และภาพบนเครื่องคอมพิวเตอร์ และก็สามารถเล่น Blu-ray และเล่น DVD ในรูปแบบไฟล์ ISO, iDeer Blu-ray Player สามารถเล่นไฟล์จากแผ่น Blu-ray และ DVD ได้โดยตรง และสามารถเล่นไฟล์จากโฟล์เดอร์ได้ iDeer Blu-ray Player สนับสนุนการเล่นไฟล์วีดีโอมากมายเช่น CD, MOV, AVI, MOV, FLV, WMV, MP4, MPEG, RMVB, ฯลฯ และสนับสนุนรูปแบบเสียงทั่วไป เช่น MP3, WMA, AAC, AC3, ฯลฯ iDeer Blu-ray Player เป็นมัลติมีเดียที่มีประสิทธิภาพมากในการเล่นไฟล์ HD หรือไฟล์วีดีโอความละเอียดสูงทั้ง Blu-ray และ DVD สามารถเล่นได้โดยไม่สูญเสียคุณภาพและสนับสนุนแทร๊คเสียงเช่น DTS HD Master Audio, Audio Dolby TrueHD ฯลฯ และยังมีการสนับสนุนของเทคโนโลยีการเร่งความเร็วของ NVIDIA CUDA เพื่อให้การดูหรือชมวีดีโอของคุณไม่เกิดการกระตุกหรือสะดุดใดๆ

System Requirements
    Microsoft® Windows XP (SP2 or later), Windows Vista, Windows 7;
    Intel Core2 Duo 2.4GHz processor or equivalent AMD Athlon™ processor or higher recommended;
    512 MB RAM or higher recommended;
    250 MB of free disk space;
    A internal or external Blu-ray drive.

Home Page - http://www.ideerapp.com/

iDeer Blu-ray Player 1.1.5.1106 + Patch

One2Up : Download!!

Mediafire : Download!!

Screenshot (จากเครื่องผมทั้งหมด)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ

แต่ยังสู้ Splash Pro Ex ไม่ได้น่ะครับ

sbo
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Legend : 12th January 2013 เมื่อ 15:27
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Legend อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

แต่ยังสู้ Splash Pro Ex ไม่ได้น่ะครับ

sbo

ใช่ Cloud Atlas ป่าวหว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    แป็กเลย 555+ เจอเรปบนเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Legend อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

sbo
    เอาไปเทียบกับ Splash ก็จบสิครับ ฮ่าๆ

Tags for this Thread