ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 81

เวลามีอะไรกับแฟนครั้งแรก

คือผมมีหวังจะได้มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแล้วครับ
    แนะนำทีครับควรทำอะไรบ้าง
    คือแบบว่า ใส่ถุง พอเสร็จแล้วเอาออกมาจบหรือว่าให้แฟนกินยาคุมด้วยครับ = =
    ผมก็เป็นคนแรกของแฟนนะครับอยากรู้ว่า ถ้าเอาใส่เข้าไปครั้งแรก แบบอยากรู้สึกว่าเป็นยังไงแล้วเอาออกมาใส่ถุงเนี่ย จะเป็นไรไหมครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ใส่ถุงยางไม่ต้องใช้ยาคุมครับ ซึ่งเป็นวิธีที่ปลอดภัยที่สุด แต่ไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์
    เอาเป็นว่าใส่ถุงยางแล้วจะเสร็จก็ปล่อยให้มันเสร็จในถุงนั่นแหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ถ้านายกับแฟนไม่อยากให้ท้อง ใส่ถุงยางตั้งแต่แรกเลยครับ เพราะถ้านายจะเอาเข้าไปก่อนแล้วค่อยเอามาใส่ ก็ไม่มีอะไรมารับประกันใช่มั้ยว่านายจะไม่หลั่งก่อนเอาออก
    (ส่วนยาคุม ถ้ากลัวแฟนท้องจริงๆก็ให้แฟนกิน)ทางที่ดี safe sex นะคับเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาภายหลัง

ขอโทษทีนะครับถ้าเหมือนโพสต์สุขภาพ 5555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    บอกตรงๆเลยเเล้วกันนะ เเนะนำว่าถ้าจะทำจริงๆ ก็สวมตั้งเเต่เเรกครับ เพื่อป้องกันการหลั่งก่อน สว่นไอ้ความรู้สึกก็อย่าไปอยากเลยครับ

ผมเชื่อว่าถ้าเกิดตั้งท้องขึ้นมาจริงๆ คุณคงรับผิดชอบไม่ได้หรอก

ปล.ที่บอกเพราะหวังดีครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตอนผม ม.1 นะ

พอทำ ของไม่ขึ้นครับ 555 อย่างซวย

พอขึ้นแล้ว สอดไม่เข้า ซวย*2

พอถอดถุงถึงจะเข้าบ้าง ค่อยๆเข้าไป

สุดท้ายในที่สุดก็เสร็จได้ซักที

ครั้งแรกเนี่ยรู้สึกจะลำบากที่สุดเลย

ทำอะไรไม่ค่อยคล่อง ไม่ค่อยเป็นใจ

ใส่เป็น ชั่วโมงได้อ่ะ เปลี่ยนท่า พลิกแพลงนู่นนี่เยอะเลย

ใส่ถุงแหละครับดีแล้ว

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ใส่ถุงเถอะครับถ้าครั้งแรกจริง กลัวว่า จะถอดออกมาแตกข้างนอกไม่ทันละจบ เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    ถ้าไม่ใส่ถุง ก็ชักว่าวเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระลูกหลาน

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อย่าลืมฝึกใส่ถุงให้คล่องก่อนนะครับ ^ ^

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ถ้าตอนนี้คุณไม่ใช้Durex...อีก9เดือนคุณจะได้ใช้Dumex

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อย่ามีอะไรกันเลยดีที่สุด จะได้ไม่เป็นพาระคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ไม่รู้สิผมยัง เวอร์จิ้น อยู่ครับ
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ผมอ่ะ ครั้งแรกผมไม่ใส่ครับ เพราะจะได้รู้ว่ามันเป็นยังไงแบบไม่ใส่ถุงและก็ลองแตกใน แล้วให้แฟนกินยาคุมเอาครับ ครั้งต่อไปก็ใส่ถุงตลอดเลย

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ตอนผม ม.1 นะ

พอทำ ของไม่ขึ้นครับ 555 อย่างซวย

พอขึ้นแล้ว สอดไม่เข้า ซวย*2

พอถอดถุงถึงจะเข้าบ้าง ค่อยๆเข้าไป

สุดท้ายในที่สุดก็เสร็จได้ซักที

ครั้งแรกเนี่ยรู้สึกจะลำบากที่สุดเลย

ทำอะไรไม่ค่อยคล่อง ไม่ค่อยเป็นใจ

ใส่เป็น ชั่วโมงได้อ่ะ เปลี่ยนท่า พลิกแพลงนู่นนี่เยอะเลย

ใส่ถุงแหละครับดีแล้ว
    โหววว ม.1 พี่ภูมิ โหดเเท้
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

กล่าวขอบคุณ
    141
    เอ้อ ได้มีอะไรกันแล้วครับ อยากถามให้แน่ใจว่า ผมใส่ถุงยางแล้งมีอะไรกับแฟน พอใกล้เสดก็รีบเอาออกมาแล้วช่วยตัวเองให้เสดจะท้องไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    เอ้อ ได้มีอะไรกันแล้วครับ อยากถามให้แน่ใจว่า ผมใส่ถุงยางแล้งมีอะไรกับแฟน พอใกล้เสดก็รีบเอาออกมาแล้วช่วยตัวเองให้เสดจะท้องไหมครับ
    ไม่เลยครับ ใส่ถุงแล้วเสร็จข้างในยังได้เลย แต่ระวังถุงรั่วละ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degden009 อ่านกระทู้
    ไม่เลยครับ ใส่ถุงแล้วเสร็จข้างในยังได้เลย แต่ระวังถุงรั่วละ
    คือผมลองเอาไปใส่น้ำดูรู้สึกว่ามันซึมครับ แต่น้ำซึมน้อยมาก เฉลี่ยประมาณ10-12วิต่อ1หยดอะครับ จะเสี่ยงไหมครับ -*-

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    เวลามีอะไรกับแฟนครั้งแรก คุณจะติดคุกไปตลอดชีวิต

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    ใช้นิ้วให้แฟนคุณแฉะก่อนครับ ต้องเล้าให้เขามีอารมรณ์

หลังจากนั้นเราก็ใส่ถุงยางแล้วก็ค่อยๆเสียบเข้าไป เวลาใส่อย่าดันเข้าตรงๆครับมันจะไม่เข้า ต้องกดส่วนหัวลงนิดหน่อย

ทางทีดีจะทำไรเขาต้องคิดดีๆก่อนะครับ เพราะเราไปทำให้เขาเสียหาย ถ้าพร้อมรับผิดชอบก็โอเค

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerza7779 อ่านกระทู้
    คือผมลองเอาไปใส่น้ำดูรู้สึกว่ามันซึมครับ แต่น้ำซึมน้อยมาก เฉลี่ยประมาณ10-12วิต่อ1หยดอะครับ จะเสี่ยงไหมครับ -*-
    โอ้ซึมด้วย เสี่ยงนะครับ แบบนี้ใส่2ชั้นไปเลยดีกว่า

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degden009 อ่านกระทู้
    โอ้ซึมด้วย เสี่ยงนะครับ แบบนี้ใส่2ชั้นไปเลยดีกว่า
    แล้วมันเสียงเยอะไหมอะครับ คือผมใส่ถุงทำอะไรไกล้เสดแล้วก็เอาออกมาแล้วช่วยตัวเองให้เสร็จ แล้วก็เอาถุงยางไปทิ้งอะครับ ยังเสี่ยงอยู่มากไหมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274
    ชักวาวเถอะครับ สำหรับผมการจะมี Sex ครั้งแรกคือต้องแต่งงานกันก่อนครับ ทำตอนเข้าห้องหออะ

แนะนำอย่างจริงใจครับ ::: คุณน่าจะเก็บความบริสุทธิ์ไว้ก่อนแล้วทำตอนแต่งงานครับ มันจะสุดยอดมาก เพราะอะไรที่ได้มายากมันจะมีค่าเสมอ

ตอนนี้คุณก็ ชัก*** ไปก่อนครับ ถ้าคุณอยากขึ้นสวรรค์จริงๆ รอแต่งงาน ถุงยางก้ไม่ต้องใส่ ไม่ต้องกังวล สดๆ

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    รักกันจริงไม่ปี้แล้วทิ้งนะครับ ไม่ต้องเอาอ่ะดีแล้ว คบเพราะอยากเอา ไม่ดีมั้งง ใส่ถุงเถอะ ครั้งแรกแตกไวนะ อิอิ
    . ..

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ทำสิ่งที่ควรทำ สิ่งที่ควรเกิดจึงจะเกิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ครั้งแรกของผู้หญิงใส่ถุงแล้วจะแสบปรี๊ดมากเลยนะแล้วจะทำไม่สนุก อันนี้แค่บอกเฉยๆ

ปล่อยนอกครับอย่าปล่อยในดีที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krit007za อ่านกระทู้
    ครั้งแรกของผู้หญิงใส่ถุงแล้วจะแสบปรี๊ดมากเลยนะแล้วจะทำไม่สนุก อันนี้แค่บอกเฉยๆ

ปล่อยนอกครับอย่าปล่อยในดีที่สุด
    เฮ้ย แนะนำอะไรแบบนี้

ไม่ใส่ถุงก็ท้องสิครับ ปล่อยนอกก็มีสิทธิท้องนะไม่รู้เหรอ