ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ที่เขาว่ากันว่า ใช้ IP5 เหมือนติดคุกนี่คืออะไรอะครับ ??

อยากรู้มาก เลยครับ
    ปล. ผมว่า 920 ดีกว่าตั้งเยอะ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    มันมีโปรชั่นผูกขาดครับ แพงด้วยๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่อครับ มันเปนอย่างนี้นี่เอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ยังเจลไม่ได้ไง

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ติดคุกในทีนี้ หมายถึง ปรับแต่งอะไรไม่ค่อยได้ครับ แบบว่าไม่มีหน้าโฮมก่อนเข้าเมนู วอลเปเปอร์ตั้งเป็นแบบหน้าละภาพไม่ได้ เปลี่ยนไอคอนไม่ได้ Bluetoothกับยี่ห้ออื่นไม่ได้ ประมาณนี้ครับ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    A6 A6x iOS 6 ไม่สามารถ เจลเบลค ได้ในตอนนี้ และต่อๆไป รึป่าว xD

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    IOS6 ยังแหกคุกไม่ได้ แต่เหมือนกำลังจะได้

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    จะว่าติดคุกมันก็ติดจริงๆแหละ มันเลยมีJailbreakมา ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าแหกคุกมันจะทำให้เข้าถึงไฟล์ใน iOS ได้ปรับแต่งได้

โปรโมช่งโปรโมชั่นขอบอกว่าแล้วแต่คนซื้อ อย่างผมซื้อเครื่องเปล่ามาก็ไม่ได้ติดอะไรไม่ต้องจ่ายรายเดือน ซึ่งมันไปสมัครทีหลังได้

โทรศัพท์มันมีข้อเสียทุกรุ่น ip5 หลักๆก็ถ้าไม่เจลก็ปรับแต่งไม่ค่อยได้ แต่ผมก็ไม่เจล มันมีมาให้ก็ไม่รู้จะใช้อะไรมากมายแค่นี้มันก็ตอบโจทย์การใช้งานเราได้ผมก็ไม่อะไรมากมาย

ข้อเสียรุ่นอื่นไม่อะไรละกัน เดี๋ยวจะยาว

เอาเป็นว่าใครใคร่ซื้อ ชอบ รุ่นไหน ซื้อครับ
    จะเชียร์แมนยู ต้องสู้ทั้งโลก

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732
    ล่าสุดครับ iPhone 5 ios 6.0 ios 6.0.1 Jailbreak ได้แล้ว โดยแฮกเกอร์หน้าใหม่โดยใช้ชื่อในวงการว่า Dream JB ครับ http://www.itallnews.com/all/untethe...2555-dream-jb/
    facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    เปลี่ยนธีมไม่ได้ ผมรู้นะเพราะอะไร เพราะการเปลี่ยนธีมหรือแต่งหน้าจออะไรพวกนี้ ทำให้เครื่องช้าและแบตหมดไว ถ้าไอโฟนมีฟีเจอร์พวกนี้เข้ามา คะแนนรีวิวต่ำลงแน่ครับ