ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,464

ถ้าสิ่งของพูดได้มันจะพูดว่า.....

กระทะ: เปิดไฟเบาๆหน่อย ร้อนนะคร้าบ...บบบ
    โถส้วม: พี่ๆ เสร็จแล้วราดน้ำด้วยสิพี่... เหลืองเชียวนะผักน่ะหัดกินซะมั่ง
    ไฟฉาย: วันไหนที่เธอหมดหนทางสว่าง (ไฟดับ) ขอเธอคิดถึงฉันเป็นคนแรก
    ยกทรง: เฮ้ยๆ... จะเอาฟองน้ำมายัดทำไม... ยอมรับความจริงหน่อยดิ
    โทรศัพท์: หนวกหูอ่ะ... พูดอยู่ได้ปากก็เหม็น แย่จังอย่างกับไปอมหมาเน่ามา
    กล้องถ่ายรูป: หน้าเห่ยๆ ทำท่าไหนก็ไม่สวย เท่ หรอกคร้าบ....บบบบ
    นาฬิกา: เวลาไปไม่ทันนัด.. โทษว่ากูเสีย... บ้าจัง !!! ให้กูเป็นแพะรับบาปแทนอยู่เรื่อย
    โลงศพ: สุดท้ายพวกคุณก็มานอนกับผม 555
    เข็มทิศ: หลงทางล่ะสิคุณ
    แก้ว: จับเบาๆ หน่อยสิ แตกเมื่อไรกูเจ็บ
    ผ้าเช็ดหน้า: น้ำตาพอไหว น้ำลายน้ำมูกไม่เอานะเฟ้ย!!
    กระสอบทราย: กูไปทำอะไรให้เจ็บแค้นนักหนาเนี่ย
    กีตาร์: เล่นไม่ดีมาโทษกูว่าสายเพี้ยน ไอบ้าเอ้ย!!
    ลูกฟุตบอล: เล่นกันจนผมเวียนหัวแล้วคร้าบ..บบบ โยนกันไปกันมาอยู่ได้ อยากได้ผมชั่วครั้งคราวทั้งนั้น เชยชมสนเท้าแล้วก็เตะผมส่ง สนตรีนจริง
    มีด: หั่นผัก หั่นหมูง่ายดาย แต่หั่นใจเธอออกอ่ะยากจัง....เน่า******
    ผ้าเช็ดหน้า2: เข้าใจแล้วครับหมาตายในปากเป็นไง
    พัดลม: เย็น แต่กูร้อน
    แอร์: บิลค่าไฟมาโทษกูทั้งปี เวรกรรม
    รองเท้า: เดินดูทางหน่อยสิ... เหยียบขี้หมาจนได้ ซวยเลยกู..เต็มๆเลยคุณ แต่มันเต็มหน้ากู ห่าราก!!!
    กระจก: อีนี่ บ้าหรือเปล่า ถามอยู่ได้... ว่าใครงามเลิศในปฐพี
    ซีดีแผ่นก๊อป: กูเป็นได้แค่ของเถื่อน ก๊อปกูขึ้นมาโดนตำรวจจับกูผิดเต็มๆ
    เข็มฉีดยา1: ไม่ต้องกลัวนะที่รัก มันเจ็บเหมือนมดกัดเอง
    เข็มฉีดยา2: ไอเด็กคนนี้นี่... ร้องอยู่ได้จะกลัวทำไมแค่เข็ม เหอะ
    ปฏิทิน: เรามีเวลาอยู่ด้วยกันปีเดียวเองนะคร้าบ...บบบ ฉีกกู กูต่อย !!
    หวี: ลุง...มีแค่นี้เอามือลูบก็ได้
    รีโมท: เราอยู่ในภาวะที่โดนกดดันอย่างหนัก ลูกไก่ในกำมือชัดๆ ทะเลาะกันที่ไร... เขวี้ยงกูทิ้งทุกที
    กลอง: เฮ้ยๆ ***อ่ะมัน แต่กูอ่ะดิเจ็บนะ เอาเข้าไป
    คอมพิวเตอร์: เออ โดต้าน่ะ เล่นเข้าไป กูร้อนนนนนน
    คียบอร์ด: พอเล่นโดต้าแพ้ ก็มาระบายใส่กูนะ สาส

เครดิต ไร้สาระนุกรม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ปฏิทิน: เรามีเวลาอยู่ด้วยกันปีเดียวเอง

ชอบอันนี้จังเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    โดต้าแพ้โว้ยยยย

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    5555555555555555555555555555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Rhythm Zone ไม่บ่นว่าเจ็บอ่ะ