ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198

ประโยชน์ ของ น้ำอสุจิ

มีผู้ถามว่ากินน้ำอสุจิของฝ่ายชายเข้าไปนั้น ผมขอยืนยันว่าไม่เป็นไร และในน้ำอสุจินั้นมีโฮโมน และมีสารอาหารที่จำเป็นสำหรับตัวอสุจิ
    และจากในคอลัมภ์ของหมอนพพรในเดลินิวส์นั้น มีผู้หญิงถามไปว่าทานน้ำอสุจิของสามีเข้าไปหลายครั้ง และมีเรื่องเกิดขึ้นคือรู้สึกว่าน่าอกเต่งตึงและโตขึ้นเล็กน้อย ซึ่งหมอนพพรก็ตอบไปว่าเป็นเพราะโฮโมนที่อยู่ในน้ำอสุจิของเพศชาย แต่ถ้าจะทานก็ขอให้แน่ใจว่าฝ่ายชายสะอาด ไม่ติดโรคทางกามโรค ส่วนกรณีคอลัมภ์สภาโจ๊กของไทยรัฐลงข่าวว่าที่อิตาลีที่มีดาราหนังโป๊ไปเปิดกิจการขายเครื่องสำอางชะลอความแก่ ซึ่งวัตถุดิบหลักคือน้ำอสุจิของเพศชายที่เขาสกัดมา และขจัดกลิ่นคาวออกไปนั้น และเธอนำมาใช้ทาหน้าของเธอจนน่าเธอเด้ง และอ่อนเยาว์นั้น ขอยืนยันว่าจริงเพราะว่าในน้ำอสุจิของเพศชายมีสารอาหารที่จำเป็นสำหรับให้ตัวอสุจิอยู่ได้48ชั่วโมงภายในช่องคลอดของฝ่ายหญิง ตัวอสุจิไม่มีปากเหมือนเราที่จะกินอาหารได้ แต่สารอาหารดังกล่าวนี้มีขนาดโมเลกุลที่เล็ก เช่น กรมอะมิโน กลูโคส เหล่านี้สามารถซึมผ่านเยื่อหุ้มเซลหรือที่เรียกว่าเมมเบรนของตัวอสุจิได้ ไม่อย่างนั้นมันจะอยู่ในช่องคลอดของฝ่ายหญิงไม่ได้ แต่ที่ดาราหนังโป๊ของอิตาลีที่เอามาสกัดทำเครื่องสำอางทาหน้านั้น เพื่อให้หน้าเต่งตึงนั้น ทำได้ครับ เพราะสารอาหารที่ว่าจะซึมผ่านเข้าไปตามผิวหนังบนใบหน้าเข้าไปสู่เซลบนใบหน้าผ่านเยื่อหุ้มเซล พร้อมกับโฮโมนที่อยู่ในน้ำอสุจิด้วยครับ จริงอยู่ว่ามีคนบอกว่าสารอาหารที่มีอยู่ในตัวอสุจิเช่น โปรตีนนั้น มีคุณค่าน้อยกว่าเนื้อไก่ เนื้อหมู ที่เรากินเข้าไปทุกวันก็จริง แต่คุณเคยรู้หรือไม่ว่าเวลาที่คุณกินเนื้อไก่ เนื้อหมู เข้าไปนั้น ร่างกายต้องทำการย่อยสลายโมเลกุลของโปรตีนให้เป็นกรดอะมิโนก่อน เพื่อที่ร่างกายของคุณ โดยกระเพาะและลำไส้จะดูดซึมมันเข้าไปสู่ร่างกายและกระแสโลหิต ดังนั้นกว่าที่มันจะเดินทางไปบำรุงหน้าคุณได้นั้นใช้เวลานาน และร่างกายจะตัดสินใจตามลำดับว่าอาจจะเอากรดอะมิโนที่คุณกินไก่เข้าไปนั้นไปไว้ที่ใด จะเอาไปซ่อมเซลที่แผลที่แขนคุณดีไหมหรือว่าอะไรซึ่งเป็นระบบกลไกในร่างกายที่จะทำ แต่การที่เรานำมันไปทาที่หน้านั้นตามที่ดาราหนังโป๊ของอิตาลีบอกนั้น มันจะถูกดูดซึมเข้าไปในเซลผิวหนังที่ใบหน้าทันที

ปัจจุบันเครื่องสำอางหลายอย่างก็ได้คิดค้นเทคโนโลยี่ของนาโนขึ้นมาเพื่อการนำพาสารอาหารที่เขาสกัดขึ้นเข้าไปสู่เซลผิวหนังที่ใบหน้าอย่างโดยตรง ซึ่งเป็นการเลียนแบบธรรมชาติ และมีบริษัทยาบางรายรักษามะเร็งโดยการให้ยารักษามะเร็งแบบการแตกตัวยาเฉพาะจุดที่อวัยวะที่เป็นมะเร็งโดยเฉพาะเพื่อให้การรักษาได้ผล เพราะถ้ากินยาอย่างเดียวเข้าไปผ่านระบบทางเดินอาหารนั้น ใช้เวลานานและต้องกินยาปริมาณมากเพื่อให้มีผลต่อการรักษา
    อีกประเด็นหนึ่งที่ขอยกตัวอย่าง การกินซุปไก่สกัดนั้น จากการทดลองจากอาสาสมัครที่กินเข้าไปทำให้แจ่มใสทันทีนั้น เป็นเพราะว่าการเคี่ยวหรือต้มนานๆของซุปไก่สกัดนั้น ความร้อนจากการเคี่ยวหรือต้มนานทำให้เกิดการสลายแตกตัวของโปรตีนไปอยู่ในรูปของกรดอะมิโน เพราะการสลายโปรตีนไปเป็นอะมิโนต้องอาศัยความร้อนใส่เข้าไปจึงจะทำให้โมเลกุลของโปรตีนแตกตัวเป็นกรดอะมิโนได้ ถ้าเป็นในร่างกายคนเราก็คือการสันดาปภายในหรือการเผาผลาญอาหารโดยมีกรดในกระเพาะซึ่งเป็นCatalyzeหรือตัวเร่งปฏิกิริยาในการแตกตัวของโมเลกุลโปรตีน ดังนั้นการต้มหรือการเคี่ยวก็เช่นกันคือการใส่ความร้อนเข้าไปทำให้โมเลกุลโปรตีนสลายตัวเป็นกรดอะมิโน ดังนั้นเมื่อคุณทานซุปไก่สกัดเข้าไป คุณจึงรู้สึกว่ามันแจ่มใสก็เพราะว่ากระเพาะคุณสามารถดูดซึมซุปไก่สกัดซึ่งเต็มไปด้วยกรดอะมิโนได้ทันทีจึงทำให้คุณแจ่มใสได้ทันที เหมือนกับเวลาที่คุณเพลียแล้วหมอแนะนำให้ทานกลูโคสซึ่งเป็นน้ำตาลโมเลกุลเดี่ยว ซึ่งร่างกายคุณสามารถดูดซึมไปใช้งานได้ทันที ต่างจากน้ำตาลทรายที่ยังอยู่ในรูปของโมเลกุลคู่ที่เรียกว่าซูโคส ร่างกายต้องทำการย่อยสลายก่อนให้เป็นโมเลกุลเดี่ยวก่อนจึงจะดูดซึมเข้าสู่ร่างกายเพื่อนำไปใช้งานได้ ดังนั้นเมื่อคุณทานกลูโคสเข้าไป คุณจึงแจ่มใสทันที จริงอยู่ว่าสารอาหารในซุปไก่สกัดนั้นมันมีสารอาหารน้อยกว่าที่คุณทานเนื้อเป็ด ไก่ หมู เป็นชิ้นๆแต่ว่ามีมีประโยชน์สำหรับคนป่วย คนที่เพลีย ให้แจ่มใสขึ้นโดยเร็ว ไม่อย่างนั้นทำไมคนเฒ่าคนแก่เขาถึงให้เราทานโจ๊กเวลาเราไม่สบายเพราะว่าเขาใช้ความร้อนเคี่ยวมาตั้งนานแล้ว และในนั้นมันจะมีน้ำซุป และข้าวที่ย่อยง่ายแก่ร่างกาย คือบางส่วนสามารถดูดซึมเข้าไปได้ทันที บางส่วนต้องย่อนก่อนแต่ใช้เวลาไม่นาน ดังนั้การทานโจ๊กที่เวลาเราไม่สบายจึงช่วยให้ร่างกายฟื้นคืนสภาพและมีแรงได้เราเพราะเหตุผลดังกล่าว ดังนั้นการที่จะมีคนกินหรือเอาน้ำอสุจิไปทาหน้านั้น ก็ให้ประโยชน์ดังที่กล่าวมาแล้ว หวังว่าคุณผู้หญิงคงเข้าใจถึงประโยชน์ของมัน

CR. postjung.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hot0892832683 : 6th February 2013 เมื่อ 19:49

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ท่านชาย เรามีอาชีพเสริมทำเเล้ว เย่!!!!

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247
    ได้เวลาเป็นคนดีซะแล้ว

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    อู้ฮูวววว !!! มีของดีขนาดนี้ติดตัวเลย สุดยอดดดด 5555

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438

รูปประกอบท่านนี้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    55555555 5555555555555555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    น่าลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นเช่นนี้หรอกหรือนี้ งั้นผู้ชายเเต่ละคนก็มีของดีอยู่ในตัวสินะครับ อิอิ

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    กินกันเองไหม -..-
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LIVE อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่ดีมั้งงง = =

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ไม่น่าละดารา AV ตอนเล่นเรื่องแรกๆ ดูไม่ค่อยมีน้ำมีนวลพอเล่นไปได้สักพักเท่านั้นแหละ นมใหญ่ขึ้นหน้าเด้ง 555+

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    ไม่น่าละดารา AV ตอนเล่นเรื่องแรกๆ ดูไม่ค่อยมีน้ำมีนวลพอเล่นไปได้สักพักเท่านั้นแหละ นมใหญ่ขึ้นหน้าเด้ง 555+
    ผมก็ว่าอย่างงั้นเเหละครับ 5555555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    กระทู้ นี้ ทำให้เพศชายมีคุณค่ามากขึ้น
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ยังงี้ต้องลองกินคงไม่กล้างั้นเอาแค่ทาหน้าดู สิ้วจะขึ้นรึเปล่าก็ไม่รู้แต่พวกเราต้องลองทำดูนะครับ
    ...

หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    ชักWOWใส่หน้าทำให้หน้าเต่งตึงสินะ(ใช้คำแรงไปไหมแวะเนี่ยตรู)

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LIVE อ่านกระทู้
    จะดีเหรอครับ
    เหอๆๆ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ปั๊มน้ำใส่กระปุกขาย ปิดป้าย "ครีมหน้าเด้ง อกตูม" ก็ได้เลยมั้งนิ่
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ใครมีเมียโปรดให้เมีย กินโดยด่วน

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,167
    บร๊ะๆๆๆๆๆๆๆ

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    อ้าววที่ผ่านมๅผมก็เสียดๅยแย่เลยอะดิ ปล่อยทิ้งขวๅง ว๊าก!

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ขณะนี้ผมกำลังนั่ง ตอกอัณฑะ ของตัวเองอยู่ และอีกไม่นานคาดว่าน่าจะได้รับประทานน้ำอสุจิตัวเป็นๆของตัวเอง เพื่อเป็นกรณีศึกษา อิอิ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    พูดละหิว ไม่ไหวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อยากกินอ่า อิอิ
    อยากถาม

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niknana อ่านกระทู้
    ขณะนี้ผมกำลังนั่ง ตอกอัณฑะ ของตัวเองอยู่ และอีกไม่นานคาดว่าน่าจะได้รับประทานน้ำอสุจิตัวเป็นๆของตัวเอง เพื่อเป็นกรณีศึกษา อิอิ
    ได้ผลยังไงมาบอกกันหน่อยนะครับ ฮ่าๆๆ
    ________
    พึ่งรู้ตัวว่ามีของดีอยู่ในตัว บร๊ะ
    ต้องใช้ให้เกิดประโยชน์ซะแล้ว...
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ใครลองทำเเล้วมาบอกบ้างนะ 555555555555
    ไม่กล้าลองงเองวุ้ิยยย