ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1

ฝากถึงโปรแกรม Hack Facbook ( เอาฮา. )

คือแบบว่ามันไม่ใช้อะ มันไม่ใช้. . . ได้ข่าวช่วงนี้ HOT หรอเห็นในกระทู้ JKG ปั้มกระทู้เป็นว่าเล่น. . และเป็นไงครบ 15 คนแล้ว แล้วได้ป่ะ. . โถ่. . .ถ้าใครครบ 15 คนแล้ว แล้ว HACK ได้. . โทรมา 08-08008191 รออยู่รวมยอดมาเลยก็ได้. . เดี๋ยวจะรออยู่ที่ ( ตามภาพด้านล่าง )

เรื่องราวทั้งหมดนี้สร้างขึ้นเพื่อความ บันเทิง เฮฮา เท่านั้นไม่ได้พาดพิงถึงฝ่ายใดทั้งสิ้น โปรดใช้ความไร้เดียงสาในการรับชมผู้ชมที่อายุน้อยกว่า 2 ขวบควรได้รับคำแนะนำ ไม่ต้องโทรมานะไม่รู้เบอร์ใคร ฮ่าๆๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ว่าละ แปลกๆ

บางคนก็เชื่อเป็นตุเป็นตะ หรือลองไว้ก่อนไม่เสียหายอะไร .......

กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ไม่หลับไม่นอนฮะ - -

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    คือผมเองก็เป็นหนึ่งคนที่ สงสัยเรื่องนี้นะแล้วก็ได้ลองมาเมื่อคืน .. เอาลิงค์ไปโพสในเวปของมัน มันก็คำนวณราวๆ 2 - 3 นาทีหลังจากนั้นก็ให้เราหาคนมาคลิ๊กลิงค์ 15 คนซึ่งผมเองก็ได้ลองมาแล้วเรียบร้อยครับว่า ..

มันไม่สามารถที่จะทำได้ครับ ...

ปล.ส่วนสาเหตุที่ผมลองนั้นก็ไม่ใช่อยากว่าเชื่อนู้นคนนี้หลอกนะครับ เพราะส่วนตัว facebook เนี้ยผมเองก็ไม่ค่อยจะมีเวลาเล่นซักเท่าไหร่ .. แต่ที่อยากจะลองก็เพราะมันคาใจ อยากจะรู้จริงๆมามันสามารถที่จะแฮกได้อย่างที่ฝรั่งมันโม้ไว้หรือปล่าว .. ร่วมๆผมลองมาก็ 3 - 4 โปรแกรม รวมทั้ง facebook hacker อะไรนั้นอีก สรุปไวรัสครับ Combofix ไปเมื่อตะกี้ .. แต่ก็หายข้องใจ
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    เเต่ผมว่าอลิซน่ะน่ารักจิงๆนะ ปล คนละเรื่องกกันละ

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    กะจะโทรไปซะละ เอิงงง = =" มีหวังไปตามถึงบ้าน

เรามันก็อยู่ในกระทู้นั้นด้วยสิ T_T
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    ดีไม่ดีมีหวังคนกดให้จะโดนแฮ็กซะเอง 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ดีนะไม่ได้กดไป เพราะยังไงๆก็ไม่เชื่อ 5555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ถ้ามี 2 อย่าง แฮกเฟส และ ลูกโซ่ อยู่ในข้อความเดียวกัน ผมจะเรียกว่า เฟสโซ่ ????
    ขอโทษที ภาษาไทย ผมไม่เข็งแรง