ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

ถามเรื่องตุ๊กตา Furby ครับ

มีใครซื้อมาเล่นแล้วบ้างครับแล้วมันเป็นยังไงหรอครับคุ้มไหมครับที่ซื้อ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ลูกคุณหนูเขาซื้อกันครับตัวนึง ซื้อ PS3 ได้เครื่องเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ตัวละ 3000 ครับ ps3 มือ 1 มัน 7000 - 8000
    ส่วนข้อดีที่ผมมองก็ ไม่มี เช่นกันครับ สำหรับของเล่นแบบนี้ ราคาขนาดนี้
    ส่วนตัว ผู้หญิงคงชอบครับ เพราะสาว ๆ ส่วนใหญ่เค้าต้อง ตามกระแส ไว้ก่อน
    เปรียบเทียบให้ไม่อยากซื้อเฉยๆ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 11th February 2013 เมื่อ 10:49

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ไม่มีข้อดีเลยสำหรับผม
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    สำหรับผม ผมว่า ตัวนึง ซื้อ BBGUN ผมได้ กระบอกนึงเลยล่ะ ^ ^

แต่ เรื่องนี้แล้วแต่ คนชอบ ครับ ผม (ถ้าชอบก็ซื้อครับ ^ ^) ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonkom911 อ่านกระทู้
    ลูกคุณหนูเขาซื้อกันครับตัวนึง ซื้อ PS3 ได้เครื่องเลย
    ตัวละ 3000 ครับ ps3 มือ 1 มัน 7000 - 8000
    ส่วนข้อดีที่ผมมองก็ ไม่มี เช่นกันครับ สำหรับของเล่นแบบนี้ ราคาขนาดนี้
    ส่วนตัว ผู้หญิงคงชอบครับ เพราะสาว ๆ ส่วนใหญ่เค้าต้อง ตามกระแส ไว้ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ก็น่ารักดีนะ แต่เล่นซักพักก็คงเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ผมว่าแก้เหงาทำผู้หญิงบางคนไม่กะตามเทรน

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    ตามกระแสมากกว่า บางคนพูงกฤษไม่ได้ แต่ก็ยังซื้อมาเล่น (เฟอร์บี้มันคุยเป็นภาาาอังกฤษได้) ขนาดพี่ผมเค้าขาย เค้ายังไม่อยากได้เลย เค้าอิมพอร์ทมาจากญี่ปุ่น ตัว3พันกว่า ที่อื่นแม่มอัพราคาซะ 5พัน+

แต่ก็อย่างว่าแหละ มีเงิน...อย่างเดียวซื้อไม่ได้นะ อยากได้ก็ซื้อ มันเป็นความสุขทางใจ หูฟัง Beats tour 7พันกว่า ผมก็เคยซื้อมาแล้ว เพื่อนด่าอีก โอยยย