ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

ใครมีวิธีต่อสัญญานักเตะ FIFA 13 มั้งครับ ?

ตามหัวข้อเลย ต่อสัญญายากกว่า FIFA 12 มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ยกตัวอย่างเช่น Sergio Ramos เหลือ 1 ปี ค่าเหนื่อย 140 k ต่อวีก ผมกด 5 ปี กับค่าเหนื่อยอีก 350 k ดูเล่น ๆ

มันไม่เอาครับท่าน ! ผมก็เลยอยากสอบถามว่าทำอย่างไรนายรามอสและพลพรรคนักเตะของภาคนี้ต่อสัญญาง่าย ๆ บ้างครับ ?

ถ้ามี...แล้วต้องทำเยี่ยงไร ผมลองหาให้กูเกิลดูเล่น ๆ บางเจ้าก็บอกว่านักเตะอาจจะมาต่อสัญญากับเราเอง เป็นต้น

ช่วยทีนะครับ TT ภาคนี้เหมือนจริงก็จริงอยู่ แต่ต่อสัญญา เอ๊งจะเรื่องมากไปไส (ติดความชินจากภาค 12 อยู่ ต่อสัญญาง่ายคัก ๆ เพิ่มให้จาก 140 k เป็น 150 k มันรับทันที 55)
    Best in the World .... คือชั้นผู้นี้คนเดียว !!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ไม่รู้ดิ ลองยื่นข้อสเนอดีๆให้มันอะ หรือก็หากองหลังใหม่เลย