ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

พูดไม่ค่อยเก่งครับ

คือว่าผม พูดไม่ค่อยเก่งครับ

คือว่ามีวิธีทำไงให้ผมคุยเก่งๆมีไหมครับ
    ฉันน่ะ...ไม่ได้ยิ่งใหญ่อะไรขนาดนั้นหรอกนะ...ฉันก็แค่...อยากจะให้ผู้หญิงที่ตนหลงรักมีความสุขก็เท่านั้นเอง....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    ลองทำงานบริการประชาชนสิครับ เช่นเป็นแคชเชียขายของอะไรยังเงี้ย ทำงานที่ต้องพบปะคนเยอะๆอะครับ แรกๆเราจะประหม่า ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชินเองครับฝึกการพูดกับคนหลายๆคนน่ะครับ ลองดู

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    หัดพูดหน้ากระจก นักพูดเก่งๆทุกคนส่วนใหญ่ผ่านวิธีนี้กันทั้งนั้น

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แต่ก่อนผมเป็นคนไม่พูดเลยครับ

เงียบมาแต่เด็ก เป็นคนไม่มีสังคมหรอก โลกส่วนตัวสูง ไม่คุยกับใคร

แต่มีคนชวนผมพูด ผมเลยพูดมากขึ้นเรื่อยๆแค่นั้นนะ = =