ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383

ช่วยน่อยสิครับ เรื่อง รัก เนี่ย T-T

คือผมชอบผู้ ญ คนนี้มา 2 ปีละไม่เคยได้บอกเลยว่าเราชอบเธอมาก จนเค้ามีเเฟนเเละเลิกกันเมือวานนี้ เเล้วเเฟนของเค้าคือเพื่อนสนิดผม เเล้วเค้าก็มาถามผมว่า นายทำยังไงดีให้ลืมมันอะ เสียงเหมือเค้าร้องให้อยุ่<คนที่ผมเเอบชอบถามผม>
    ผมก็เลยไปบอกเพื่อนผมให้ไป ขอโทษเเละเป็นเเฟนกันต่อเลย เพื่อนผมมันก็บอกว่า เออเดียวไปขอโทษเค้าก็ได้ <ผมสงสารเค้าจนลืมไปตัวเราก็ชอบเค้าโอกาศมีเเค่ครั้งนี้เเล้วเเล้วเราไปบอกให้มันคืนดีกันทำไมวะ - ->
    เอ้างี้คือว่า ผมชอบจะบอกเลยดีไหมว่าชอบเค้าหรือ จะให้เค้าคบกันต่อเเล้วเราเก็บไว้คนเดียวเหมือนเดิม ผมตัดสินใจไม่ถูก สงสารๆก็สงสาร ทั้ง เค้าทั้งเพื่อน เเต่เราก็รักเค้าเเต่ไม่บอกเค้า T-T ไม่เคยรกใครเลย ชอบคนเเรกเลยเนี่ยเเม่งทั้งเจ็บเเต่ต้องทนโห..
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    โอกาศมาถึงแล้ว ทำไมไม่รีบคว้าไว้ ยิ่งตอนที่เขากำลังเศร้าต้องการคนปลอบ คุณควรจะไปปลอบใจเธอให้ดีขึ้น ทำดีกับเธอมาก ๆ แบบที่เพื่อนคุณไม่เคยทำให้เธอมาก่อน แล้วค่อยบอกความจริง ว่าคุณ แอบชอบเธอ อยากจะคบกับเธอจริง ๆ
    บอกให้เพื่อนไปขอโทษเธอ เพื่อให้เขากับมาคบกันอีก จะเป็นนการทำให้เธอมีความสุขก็ได้ บางครั้งเธฮไม่ได้ชอบเรา แต่เพื่อนของคุณจะทำให้เธอเจ็บมากกว่านี้อีก เพราะจะไม่มีแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวเท่านั้น ที่เขาจะทำแบบนี้
    คุณควรคิดดี ๆ ก่อนจะตัดสินใจ เลือกอันไหน ผมแนะนำคุณได้แค่นี้ครับ อยู่ที่ตัวคุณจะเลือกเอง
    อยู่เฉย ๆ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sendoh0_0 อ่านกระทู้
    โอกาศมาถึงแล้ว ทำไมไม่รีบคว้าไว้ ยิ่งตอนที่เขากำลังเศร้าต้องการคนปลอบ คุณควรจะไปปลอบใจเธอให้ดีขึ้น ทำดีกับเธอมาก ๆ แบบที่เพื่อนคุณไม่เคยทำให้เธอมาก่อน แล้วค่อยบอกความจริง ว่าคุณ แอบชอบเธอ อยากจะคบกับเธอจริง ๆ
    บอกให้เพื่อนไปขอโทษเธอ เพื่อให้เขากับมาคบกันอีก จะเป็นนการทำให้เธอมีความสุขก็ได้ บางครั้งเธฮไม่ได้ชอบเรา แต่เพื่อนของคุณจะทำให้เธอเจ็บมากกว่านี้อีก เพราะจะไม่มีแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวเท่านั้น ที่เขาจะทำแบบนี้
    คุณควรคิดดี ๆ ก่อนจะตัดสินใจ เลือกอันไหน ผมแนะนำคุณได้แค่นี้ครับ อยู่ที่ตัวคุณจะเลือกเอง
    ok ครับผมจะพยายามบอกครับ ขอบใจ คุณมากนะครับ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ผมว่าควรดูท่าทีก่อนครับว่าผู้ ญ เขาคิดยังไงกับเรา ถ้าเขาไม่ได้คิดอะไรบอกไปก้แห้วครับ แต่ที่ควรทำตอนนี้คือปลอบก่อนครับถ้ารักเค้าจริงๆควรรีบสร้างคะแนนครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ตัดสิ้นใจยากมาก ถ้าไปบอกชอบเค้าเลย นายอาจจะเสียเพื่อนไปด้วยได้ถ้าเค้าไม่ชอบ

แต่ถ้าเป็นเพื่อนที่เข้าใจกันดี เป็นเราจะหาโอกาสที่อยู่กันสามคน บอกให้รู้ไปเลยทีเดียว ตูม

รู้เรื่องละก็ขอโทษที่คิดแบบนี้ที่มาบอกตรงๆแบบนี้555 ผมเน้นชนครับ ฮ่าๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1
    ทำตามหัวใจ ผมเจอมาเยอะ แต่แฟนผมท่าไม่ซิงอย่าหวังจะได้แต่งงานกับผมครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sendoh0_0 อ่านกระทู้
    ผมว่าอาจผิดใจกับเพื่อนได้นะคับเพราะ เป็นเพื่อนสนิทไม่ใช่หรอ คุณอยากเสียเพื่อนหรอคับ ถึงโอกาสมาถึง มันก็ไม่ได้แปลว่ามันจะดีเสมอไป
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เพื่อนสนิทคุณมาก่อน ก็ต้องให้เพื่อนก่อนครับ ผมว่า แต่นายก็ไม่น่าไปเตือนเพื่อน แต่เตือนแล้วก็ต้องทำใจละครับ
    ใจผมหล่อมาก

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    เพื่อนสนิทคุณมาก่อน ก็ต้องให้เพื่อนก่อนครับ ผมว่า แต่นายก็ไม่น่าไปเตือนเพื่อน แต่เตือนแล้วก็ต้องทำใจละครับ
    นั้นนะสิ ผมก็เลยไม่ได้บอกเลย -*-

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เสียเพื่อนเสียคนรักเอาไงจ๊ะ
    เป็นผมเลือกยากนะ ผมขอแค่คนที่อยู่กับผมจนวันตายเท่านั้นแหละ

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ถึงโอกาสเราแล้ว ลองทักไปคุยกับเขาทุกวัน สัก 1 เดือนแล้วลองขอคบดู