ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] THE SABOTEUR (FULL|ENG|2009|5.44GB) ONE2UP DIRECTLINK

THE SABOTEUR

CPU: Core 2 Dual Core 2.4GHz or AMD equivalent
    RAM: 2GB or more
    Hard Drive: At least 7GB of free space
    Video: Nvidia Geforce 7800 GTX with 256MB of VRAM or ATI Radeon HD 2600 Pro with 256MB of VRAM
    Sound: Direct X 9.0c compatible sound card

Genre: Action (Shooter) 3D l 1st Person
    Developer: Pandemic Studios
    Publisher: Electronic Arts
    Platform: PC
    Language: English

The Saboteur ผลงานล่าสุดจากค่าย EA แนวการเล่นของเกมส์ The Saboteur เป็นแบบ Open-World หรือพูดง่ายๆก็คือแนว GTA นั่นแหละ คุณ จะได้สวมบท
    เป็นนาย Sean Devlinนักแข่งรถชาวไอริชที่ไม่เคยสนใจจะเข้าร่วมศึกสงครามเลยแม้แต่น้อย ในหัวของเขามีเพียงความต้องการการออกแสวงโชคในชีวิตพร้อมกับเพื่อน
    รักอย่างสุจริตเท่านั้นแต่ความฝันก็ต้องมลายหายไปเมื่อความชั่วร้ายของนาซี ได้พรากชีวิตสหายและครอบครัวไปจากเขา Sean ตัดสินใจเปลี่ยนเป้าหมายตัวเองจากไฟ
    แค้นและสาบานว่าจะไล่ล่าพวกเยอรมันตัว การมาสำเร็จโทษให้จงได้ เขาไม่สนใจจะเข้าร่วมกองทหาร เขาไม่สนใจฝ่ายสัมพันธมิตร สิ่งที่เขาต้องการมีเพียงหนึ่งเดียวคือ
    “แก้แค้นให้บุคคลอันเป็นที่รัก” โดยในการเล่นจะมีอะไรต่ออะไรให้เลือกทำอิสระ ไม่ว่าจะเป็นเลือกรับภารกิจตามเนื้อเรื่อง เพื่อจัดการกับทหารนาซี หรือจะเดินเที่ยวเล่นใน
    เมืองแบบคนธรรมดาไปตามร้านเหล้าหรืออื่นๆก็มีให้เลือกทำมากมาย ซึ่งในไซด์เควสต์ที่ให้ทำนอกเหนือจากเนื้อเรื่องหลักนั้น ผู้เล่นจะได้รับอาวุธ ชุดเสื้อผ้า และไอเท็ม
    ต่างๆตอบแทน

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

FULL - GAME

-------------------------------------------

One2UP (DirectLink)
    ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้ง เพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    เช่น Game01 , Game02 , Game03 เป็นต้น

GamePart 01 | GamePart 02 | GamePart 03
    GamePart 04 | GamePart 05 | GamePart 06

www.sharegameclub.blogspot.com

1.โหลดไฟล์ให้ครบ 6 ไฟล์
    2.แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3.เมาท์อิมเมจไฟล์ที่
    4.ลงเกมส์ตามปกติ
    (Serial คือ
    JGKK-6MNX-2P2R-F2P2-URLD)

5.ก็อปแคร็กไปไว้โฟลเดอร์ที่เราลงเกมส์
    5.เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ดันให้นะครับผม เกมส์แซ่บๆ *

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ดันให้นะครับผม เกมส์แซ่บๆ *
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank kubbb

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread