ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 85

[PC] แก้ Bug ใน Crysis3 กันครับ [mediafire][one2up]

UnBug Crysis3

คือบางคนเล่นแล้วอาจจะยังไม่เจอปัญหา เพราะมันยังไม่ถึงจุดที่มี bug ซื่งเกิดจากตัวที่ลงนั้นไม่ใช่ตัวแท้
    หรือพูดง่ายๆคือโหลดมาเล่นอะนะ (ซึ่งมันก็ไม่ได้ผิดอะไรมากมายก็ไม่มีตังนี่หว่า)

อาการบัคที่เจอ

อันนี้ผมเจอกับตัวเองคือ บอสตัวสุดท้ายฆ่ามันไม่ตายไม่ยอมเปิดจุดอ่อนให้ ยิดจนกระสุนหมดอาวุธหมดก็ไม่ตาย

วิธีแก้ไข

ก็โหลดลิ้งที่ผมให้ไปแตกไฟล์แล้วทำตามที่ในไฟล์บอกแค่นี้เองครับ

ทำไมมาแจก

คือพอเจอbugแล้วมันเล่นไม่ได้ไง แล้วในไทยก็ไม่มีข้อมูลตรงนี้เลย(หรือมีแต่ผมไม่รู้555) ไม่รู้จะแจกที่ไหน
    ก็โหลดเกมส์จากเวปนี้ก็ต้องแจกที่เวปนี้สิจริงมะ555

อีกนิด

ลิ้งที่ให้ไปนั้น ผมไม่ได้คลอบลิ้งแต่อย่างใด เพราะผมเซงเวลาโหลดอะไรแล้วต้องมารอเวลา
    กดนู่นกดนี่ ผมเข้าใจความรู้สึนักโหลดเกมส์เลย เพราะฉนั้น ใครเอาไปแจกต่อ รบกวน
    อย่างคลอบลิ้งนะครับ และก็ให้ credit ผมนิดนึง coppy999 อะนะ

***ปล

ใครที่ยังไม่เจอbug ก็ลงกันไว้ก่อนได้ครับไม่เสียหาย save อยู่ครบจร้า ไม่ขออะไรมากครับ แค่ขอบคุณก็พอ
    ยังไงก็ช่วยๆดันด้วยเน้อ พอดีงานยุ่งมากๆครับเวลาเล่นเกมส์ยังจะไม่มีเลย

กดเบาโหลดแรงจร้า

กดเบาโหลดแรงจร้า

pass : coppy999

ขอบคุณครับผม ^^

ภาพเมื่อแก้Bugแล้วครับ มันจะเปิดจุดอ่อนให้เรายิงครับ
    ขอบคุณ คุณ ลุงบุ๊คลพบุรี ด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลุงบุ๊คลพบุรี อ่านกระทู้

ok ครับ เอาภาพมายืนยันว่าแก้บัคได้จริงครับ ไอ้แดงๆเปิดแล้ว
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coppy999 : 14th March 2013 เมื่อ 16:35 เหตุผล: ลิ้งเสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    มีอะไรก็ถามมาได้นะครับเล่นจบแล้ว ^^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    +1 ให้ครับ เพราะใจตรงกันที่ไม่ชอบครอบลิ้งค์
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    อยากถามว่าตัวเอกภาค3เป็นใครทำไมตอนจบมันหน้าคล้ายๆProphetและทำไมมีพลังวิเศษทั้งๆที่มันไม่ได้ใส่ชุดอันที่จริงน่าจะตายตั้งแต่ตอนตกลงมาจากโลกแล้วที่่มันขึ้นไปยิงเอเลี่ยนบนนอกโลกแล้วตกลงมาอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ebola123 : 10th March 2013 เมื่อ 04:30

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ลิ้ง บล็อก แล้วววววว
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dome566 อ่านกระทู้
    ลิ้ง บล็อก แล้วววววว
    จัดให้แล้วครับ สองลิ้งไปเลย ทำเพื่อสมาชิกครับ ไม่เคยอัพอะไรเลยอะครับ มีพลาดบ้างโทษด้วยเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ใจว่ะนาย นายเจ๋งมาก ไม่ครอบลิงค์ บอกปัญหาตรงๆ ใจหล่อๆ
    อยากถามว่าตัวเอกภาค3เป็นใครทำไมตอนจบมันหน้าคล้ายๆProphetและทำไมมีพลังวิเศษทั้งๆที่มันไม่ได้ใส่ชุดอันที่จริงน่าจะตายตั้งแต่ตอนตกลงมาจากโลกแล้วที่่มันขึ้นไปยิงเอเลี่ยนบนนอกโลกแล้วตกลงมาอะ
    เป็น Prophet ครับ เพียงแต่ไม่รู้เหมือนกันว่า เป็นไงมาไง เพราะฟังจากเสียง ยังไงก็ใช่ ส่วนเรื่องทำไมมีพลัง เพราะมันไม่ได้ถอดชุดมานาน ทำให้ชุดกลายเป็น 1 เดียวกัน ดูได้จากภาคแรก คือเวลาใช้พลังอะไร ก็จะต้องมีลูกกลมๆ ลงไปตามรูขุมขน เพื่อกระตุ้นพลังในเรื่องต่างๆ แต่ prophet ไม่ได้ถอดชุด ทำให้มันซึมไปกับเม็ดเลือดเลยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    Prophetตายไปแล้วครับ คนที่ใส่ชุดคือAlcratazที่ใส่ชุดของPhophetแต่ที่เรียกกันPhophetเพราะAlcratazบอกไว้ตอนจบภาค2ว่าให้เรียกมันว่าPhophetที่ตอนจบเห็นเปนPhophetผมคิดว่าAlcratazน่าจะประสานเข้ากับนาโนสูทและจิตของPhophetเลยทำให้กลายเป็นPhophet
    ปล.ภาค2ตอนแรกจะสังเกตุเห็นโปรเป็ดนอนหัวแตกไม่มีนาโนสูทใส่อยู่

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมว่าแล้ว ทำไมมันไม่ชนะซักที บางคนบอกรอให้ไอ้แดงๆเปิดผมไม่เห็นจะมีตัวแดงๆเปิดให้ยิงเลย ขอบคุณนะฮะ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongpon2535 อ่านกระทู้
    Prophetตายไปแล้วครับ คนที่ใส่ชุดคือAlcratazที่ใส่ชุดของPhophetแต่ที่เรียกกันPhophetเพราะAlcratazบอกไว้ตอนจบภาค2ว่าให้เรียกมันว่าPhophetที่ตอนจบเห็นเปนPhophetผมคิดว่าAlcratazน่าจะประสานเข้ากับนาโนสูทและจิตของPhophetเลยทำให้กลายเป็นPhophet
    ปล.ภาค2ตอนแรกจะสังเกตุเห็นโปรเป็ดนอนหัวแตกไม่มีนาโนสูทใส่อยู่
    คุนถูกต้องแล้วครับมันไม่ใช่ prophet เพราะชุดไงทำให้หน้าเหมือน prophet ตอนสุดท้ายหน้ามันแตกๆชุดมันอันนี้อยู่ไงอธิบายไม่ถูก - -

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลุงบุ๊คลพบุรี อ่านกระทู้
    ผมว่าแล้ว ทำไมมันไม่ชนะซักที บางคนบอกรอให้ไอ้แดงๆเปิดผมไม่เห็นจะมีตัวแดงๆเปิดให้ยิงเลย ขอบคุณนะฮะ
    ยิดดีครับผม เอาไปลงแล้วเป็นไงมั่งครับ ฝากบอกเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ส่วนพลังเห็นตอนสุดท้ายหน้า ไอนั้นมันแตกแล้วพลังมันอาจซึมไปในนั้นก็ได้นะแล้วมันก็ซ่อมแซม

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    คือของผมมันจะหลุดเวลาจะเริ่มเล่นอะครับ คืออะไรหรอ

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ไม่เจอบัคนะ 555 เล่นจบได้ไงไม่รู้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rofteamza10 อ่านกระทู้
    คือของผมมันจะหลุดเวลาจะเริ่มเล่นอะครับ คืออะไรหรอ
    ลองโหลดไปก่อนครับ หายไม่หายว่ากันอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้กัรไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ขอดันนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    มิน่าละ ไอ้เราก็ยิงไปเหอะ ผมโหลคของ BlackBox มาฆ่าบอสใหญ่ไม่ตาย กับอีกอย่างคือ บัค ก้อนวงกลมๆ สีขาว ในฉาก
    ชอบอ่าน... ไม่ชอบพิม...

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เกือบจบละ แต่เด่วขอโหลดไปเก็บไว้ก่อน ไม่ตายจริงจะลองใช้ครับ ขอบคุณครับ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ผมสงสัย ว่าเวลาเค้าสวมชุดอยู่นี่เค้ากินข้าว เข้าห้องน้ำบ้างไหม
    แล้วจะถ่ายหนัก ถ่ายเบายังไง

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

ok ครับ เอาภาพมายืนยันว่าแก้บัคได้จริงครับ ไอ้แดงๆเปิดแล้ว

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เครื่องเล่นไม่ไหว แต่ขอบคุณมากครับ จะได้ไปบอกเพื่อนๆ ที่เล่นอยู่อีกที
    ดูเอามันๆนะครับ (ทำครั้งแรก ^^) http://www.youtube.com/watch?v=se-SG...ature=youtu.be

กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ที่มันเป็นแบบนั้นเพราะ เทคโนโลยีของเอเลียนครับ พระเอกมันวิวัฒนาการจากการผสม ดีเอ็นเอ(ล่ะมั้ง) จากเอเลี่ยน(ในภาคสองที่มีอัพเกรด) ทำให้พระเอกมันกลายเป็นแบบนั้น
    ส่วนทำไมหน้าตาแบบนั้นก็อย่างที่คนอื่นบอก

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    เดี๋ยวมาโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ D-M-C อ่านกระทู้
    มิน่าละ ไอ้เราก็ยิงไปเหอะ ผมโหลคของ BlackBox มาฆ่าบอสใหญ่ไม่ตาย กับอีกอย่างคือ บัค ก้อนวงกลมๆ สีขาว ในฉาก

ใช่เลยครับ ก้อนกลมๆสีขาว ในเกมถ้าใครเจอในเกม ก็เตรียมตัวโหลด ตัวที่มให้ไปรอไว้ได้เลยครับ bug แน่นอน