ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ถ้ามันมาเจอกัน คุณคิดว่าใครจะชนะ

ผู้โหวต
262. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • IRON MAN

145 55.34%
  • PROPHET

77 29.39%
  • ใครชนะไม่รู้ละ ตูคลุมดำแล้วปั๊มคอมโบอย่างเดียว

40 15.27%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 629
    ป๋าโทนี่เขาเป็นไซบอร์กแล้วนะครับ ประมาณว่าแฮกระบบหรือควบคุมอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ได้ทุกชนิด ประมาณว่าแฮกดาวเทียมด้วยความคิด

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รอเกมออกครับ ถึงจะรู้
    น้องสาวบันไซ~!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ดูก้รู้ว่า Ironman ชนะ prophet ถึงพลังงานจะเพิ่มได้เเต่ก้ลดง่ายเหมือนกัน ยังคิดไม่ออกเลยจะเอาอะไรไปสู้

Ironman เอามิดไซ อะไรเยอะเเยะยิ่งใส่เกราะหมดพลังเพิ่มไม่ทัน ก้จบเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เคยดูแต่หนังอะเด๊ ถึงว่า prophet ชนะ 555

ยิงๆจนพลังงานหมด prophet ก็ตายแล้ว เด็กๆ nanosuit อะ ยิ่งในภาพ ver.1 ด้วย เอาไรมาสู้ อาวุธก็ธรรมดา

อย่าลืม stark industries ผลิตอาวุธล้ำสมัยสุดในโลกนะคร้าบบบ ประเทศใดก็ใช้ ในการ์ตูนนะ 555

(กระทู้พาลืมอายุ -_-)

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ironman +1 ครับ ชนะเห็นๆ
    ฉันไม่ไช่เด็กนะย๊ะ!!!!

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    Ironman บินได้ nanosuit บินไม่ได้ = Ironman Win
    nanosuit ล่องหนได้ Ironman ล่องหนไม่ได้ = Nanosuit Win
    Ironman มีอาวุธ missile nanosuit ไม่มี = Ironman Win
    Nanosuit มีเกราะดูดซับความเสียหาย Ironman ไม่มี = nanosuit Win
    Nanosuit hackระบบได้ มีระบบประมวนผลจับความร้อนต่างๆนา Ironman มี javis = เสมอ
    Nanosuit หายใจบนอวากศได้ Ironman ไม่ได้ แถมยังเอาพลังของAlienมาใช้ได้ด้วย = Nanosuit Win
    Nanosuit hackระบบได้ มีระบบประมวนผลจับความร้อนต่างๆนา Ironman มี javis = เสมอ
    มีระบบตรวจจับความร้อนแล้วทำไมถึงจะมองตอนล่องหนไม่ได้อะ - -

กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    IRON MAN เพราะว่านั่นนาโนสูตร 1 ถ้า 2 ชนะชัวใช้พลังเอเลี่ยนบ
    อย่างน้อยชุดมันก็เทพจนทนแรงเสียดสีบรรยากาศโลกได้ แต่เกมมันทำมาให้เราตายง่ายเพื่อความมัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bababobo : 17th March 2013 เมื่อ 00:41
    PC>CPU:i5 2500K 4.5Ghz RAM:G.skill 1600/12GB(2GB*2+8GB) VGA:ASUS 7870 Directcu II 2GB
    NB>CPU:i5 2310M 2.3Ghz RAM:4GB VGA:NVIDIA GeForce GT 540M 2GB(ASUS N43SL-V2G)

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    Ironman บินได้ nanosuit บินไม่ได้ = Ironman Win
    nanosuit ล่องหนได้ Ironman ล่องหนไม่ได้ = Nanosuit Win
    Ironman มีอาวุธ missile nanosuit ไม่มี = Ironman Win
    Nanosuit มีเกราะดูดซับความเสียหาย Ironman ไม่มี = nanosuit Win
    Nanosuit หายใจบนอวากศได้ Ironman ไม่ได้ แถมยังเอาพลังของAlienมาใช้ได้ด้วย = Nanosuit Win
    หายใจในอวกาศได้นะครับเกาะเยอะแยะ
    ล่าสุดไปเข้าแก๊ง กาเดี็ยนออฟการ์แลคซี่ด้วย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Riversboy อ่านกระทู้
    ผมว่าไอตัวนี้ชนะครับ Ultron แล้วโทนี่เป็นคนสร้างมันขึ้นมาด้วยครับ

ป.ล. ตอนนี้หัวเรื่องนี้ดูสิ้นหวังดีนะครับ
    ไม่ใช่โทนี่ครับ Hank Plym อ่าครับ ตัวที่ขยายร่างได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    พอจะมีเว็บอ่านพวก Comic Marvel มั่งไหมครับ หามานาแล้ว ไม่เจอซักที
    http://www.comics66.com/ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pophot555 : 17th March 2013 เมื่อ 02:08

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    คือผมไม่เข้าใจว่า มันจะไป hack ระบบ iron man ได้ไง
    ในเมื่อ โทนี่ มันก็ hack ระบบได้เหมือนกันถ้ามันจะทำ อย่าลืมว่า ชุดมันมี AI ชื่อ JARVIS อยู่อีก
    โทนี่มันจะไมสั่งให้ AI ไป hack ระบบ หรือป้องกันหรือไง แต่ถ้าต่อยกันแบบไม่ใส่ชุด โทนี่แพ้กระจาย อันนี้ชัวส์
    แต่ถ้าใส่ชุดกัน Iron man ชนะขาดน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมว่าไอตัวนี้ชนะครับ Ultron แล้วโทนี่เป็นคนสร้างมันขึ้นมาด้วยครับ

ป.ล. ตอนนี้หัวเรื่องนี้ดูสิ้นหวังดีนะครับ
    ...เอิ่ม...

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Riversboy อ่านกระทู้

พอจะมีเว็บอ่านพวก Comic Marvel มั่งไหมครับ หามานาแล้ว ไม่เจอซักที

......
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    จะสู้ Ironman ได้ไงมันไม่ได้มีแค่ชุดเดียวนิ ถ้าตามหัวกระทู้ที่ว่า มนุษย์ชุดเกราะแล้ว Tony ยังไงมันก็หาทางสร้างชุดที่เอาชนะได้อยู่แล้ว
    コアラ!!!

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้

http://www.comics66.com/

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ทำไมคิดว่า นาโนสูท หว่าา ในเกมส์มันก็ไม่ได้เก่งอะไร - -

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    Prophet แฮ็กได้นะ เหมือนคุณจะลืมข้อนี้ไปนะ
    ทำอย่างกะโทนี่มันจะให้ Hack ง่ายๆ โทนี่ มันฉมัง software จะตาย Firewall คงระดับ Ultimate อะ ต่อให้ Prophet ล่องหน คุณคิดว่า โทนี่มันจะไม่มี ตัวจับความร้อนหรือ ? ผมว่า โทนี่ ปล่อย เลเซอร์ Prophet ก็ Say Good bye ละ !!

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ไม่จบซักที เอา One all above มาเคลียร์ ล้าง เอกภพแม่มเลย จบ!!

โพรดฟ็ด มันจะไปชนะ ได้ยังไงครับ หลังๆ พี่โทนี่ แก มีเพื่อน นะครับ เวอร์มากด้วย dr.strange เงี้ย ยิ่งชุดพี่แกหลังๆยิ่งหนักเลย สร้างออกไป นอกโลกก็มีครับ มี 100 กว่าชุดแล้วมั้งตอนนี้ มีชุดสู้กะ hulk ด้วยที่จำได้อ่ะนะ = = แม่มเวอร์ไปล่ะ เจอเรียกลุม ก็แพ้แล้วครับ ในหนังไม่ถึงครึ่งของการ์ตูนหรอกครับ มันสู้กันไม่ได้

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ถ้าให้ถอดชุด ตีกันดูก่อนเนอ

http://youtu.be/xR5EpQZ1PGo

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    โอ้กระทู้นี้ เรื่องมันชัก จะยาว นานอะไรเช่นนี้