ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

ถ้าเป็นคุณจะเลือกอะไรหรองับ

เรื่องมันเกิดจากปกติผมมักคลุกอยู่ในบ้าน
    วันนึงผมออกไปห้างเจอตู้อาเคด(ก็มันตู้อาเคดอะจะให้มาหมวดpcก็ไม่ได้อะก็หมวดนี้ละกัล)
    ผมก็นั่งเล่นปกติด้วยความที่ไม่ค่อยออกข้างนอกเริ่มมีคนตัวใหญ่ๆ2คนมายืนข้างหลัง ผมก็มองๆ
    คิดในใจเห้ยมันใครวะ
    ผมก็เล่นต่อไปเขาก็ยังมองก็คิดอีกเห้ยมันเเก็งลักพาตัวหรือเปล่าวะ
    ผมก็เล่นเริ่มเครียดมากๆผมก็คิด 10บาทกับอนาคตมันจะคุ้มหรือเปล่าวะตอนนั้นคิดเเง่-มากๆ
    ก็นั่งเล่นไปสังเกตุจากเเสงสะท้อนเห้ยอยู่ข้างหลังคงไม่มีอะไรเกิดขึ้น//เห้ยมันเตะในเกมจะตายละ
    ใจนึงก็เครียดมากๆอีกใจก็เห้ยหยอดไปเเล้วเอาให้คุ้ม
    ผมก็เครียดสุดๆจนเล่นฝีมือตํ่าลงมากหน้าตาเขาไม่เห็นเเต่ผมเครียดมากจนถึงสุดๆเลยเล่นๆปล่อยให้ตาย
    เเล้วผมก็รีบออกไป ทันใดนั้นปรากฏว่าเขาก็คือคนๆนึงที่มาต่อรอเล่นtekkenต่อจากผม(อ้าวตังโผมมมมมมม)
    ไม่รู้ว่าตอนนั้นผมจินตนาการไปได้ยังไงครับ 555 จริงๆมันก็เเค่เหรียญ10เหรียญเดียว
    //ไม่มีไรครับเเค่อยากเล่าให้ฟัง

เเล้วคุณมีประสบการเครียดๆแบบคิดไปเองบ้างใหมอะครับอยากฟัง
    ถ้าเป็นคุณเครียดมากๆคุณจะปล่อยเหรียญ10นั้นไปหรือคุณจะเล่นต่ออะครับสมมุติไม่รู้
    เเต่ตอนนั้นผมเครียดมากเลยนะไม่ได้make fake

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    กันไว้ดีแล้วครับ จขกท. แต่ผมว่าคุณคิดมากไปหน่อยมั้งครับ ฮ่าๆ เพราะว่าห้างคนก็เยอะอยู่แล้ว คงจะลำบากหน่อยถ้าเขาจะมาทำอะไรเรา (หรือว่าแถวตู้เกมส์นั้นไม่มีคนเลย)

ปล.กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ ช่วยๆกันรักษาภาษาของเราครับ ^^
    งับ >> ครับ
    กัล >> กัน
    แก็ง >> แก๊ง
    สังเกตุ >> สังเกต
    - รณรงค์งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง -
    - กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายในการตอบกระทู้ -
    * กรุณาอ่าน มารยาทและวิธีใช้บอร์ด เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง *