ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    1

มีใจให้ กับ อัธยาศัยดี

ง่ายๆเลยครับ สังเกตยังไงครับ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    น่าจะประมาณว่า ถ้า มีใจให้ เขาจะอะไรๆ ที่ มากกว่าคนอื่น ซึ่งเขาจะทำกับคุณเพียงคนเดียว

ส่วน อัธยาศัยดี คือ ทำดีกับทุกๆคน ซึ่งถ้ามันดีมากๆ มันออกแนวเจ้าชู้ ไม่รู้ตัวเลยที่เดียว และให้ความหวัง ผู้อื่นๆ ได้เยอะมากๆๆ

ผมคิดว่าอย่างหลัง อันตรายมาก 555

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    ผมว่า ผมเจออย่างหลังเยอะมาก จนเลยเผลอใจไปรัก T T แย่จัง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อันชะนีมีมากเหมือนฝูงลิง

จะจีบทิ้งทิ้งขว้างก็ยังไหว

ถึงอกหักมันไม่รักช่างปะไร

ไม่เป็นไรเพื่อนเอ๋ย.....กระเทยมี

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    ผมคนนึงนะ ที่เจออย่างหลัง เหมือนเขาจะชอบเรา แต่ที่จริง แค่เฟรนลี่ไปหน่อยเท่านั้นเอง ทำซะเราคิดไปไกล T^T
    i5 4670K@4.7Ghz/MSi Z97 Mpower/Avexir Blitz G1.Sniper 8GBx2/EVGA GTX760 SLI

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ตอนแรกผมก็คิดว่าเธออัธยาศัยดีครับ แต่พอเธอจับมือผมเท่านั้นแหละ ไม่ต้องบอกเลยว่าใครชอบใครเลยทีเดียว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhyzX อ่านกระทู้
    ผมคนนึงนะ ที่เจออย่างหลัง เหมือนเขาจะชอบเรา แต่ที่จริง แค่เฟรนลี่ไปหน่อยเท่านั้นเอง ทำซะเราคิดไปไกล T^T
    นั้นสิ ผมก็ว่า เฟรนลี่ไปหน่อย ยิ้มให้กับคนที่ไม่รู้จักกันเลย ทำให้คิดไกลเลยยย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armzamang อ่านกระทู้
    นั้นสิ ผมก็ว่า เฟรนลี่ไปหน่อย ยิ้มให้กับคนที่ไม่รู้จักกันเลย ทำให้คิดไกลเลยยย
    คนที่ผมชอบก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน ความรู้สึกนี้มันเป็นอะไรที่พูดยาก ชอบความหวังอยู่เรื่อย T T

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมก็ไปชอบ คน เฟรนลี่ เหมือนกัน ถามเค้าแล้วว่า เค้าคิดอะไรรึเปล่า เค้าบอกคิดแค่เพื่อน แต่ผมก็ยังดื้อ ไปจีบเค้าอยู่นั่น ทำไงได้ รักไปแล้ว 555555+
    Core I7 4770 3.4Ghz Ram 8 GB GTX 770 OC

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ratchaponacl อ่านกระทู้
    ผมก็ไปชอบ คน เฟรนลี่ เหมือนกัน ถามเค้าแล้วว่า เค้าคิดอะไรรึเปล่า เค้าบอกคิดแค่เพื่อน แต่ผมก็ยังดื้อ ไปจีบเค้าอยู่นั่น ทำไงได้ รักไปแล้ว 555555+
    จับมือ เราพวกเดียวกัน

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLASTEROUS อ่านกระทู้
    ตอนแรกผมก็คิดว่าเธออัธยาศัยดีครับ แต่พอเธอจับมือผมเท่านั้นแหละ ไม่ต้องบอกเลยว่าใครชอบใครเลยทีเดียว
    ผมก็เจอครับ แต่ไม่เสมอไปนะครับ ToT

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    เหะๆ ผมก็เคยนะยังงั้น แต่ตอนหลังสู้ไม่ไหว= =" ผมบอกจจะรอ รอจนเค้ามีแฟนไป 3 คนละ ส่วนผม "แค่เพื่อน"

ปล.ความรักนั้นใช้เวลาไป 5 ปี แต่เหมือนคิดอยู่คนเดว -0-

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    แบบว่า ผมเคยไปสารภาพกับเธอมา เธอบอกว่าไม่ได้คิดอะไรกับผม ผมก็เศร้ากลับไปตามระเบียบ... แต่พอกลับมาบ้าน เห็นข้อความในทวีตของเธอ มันตรงกันข้ามกับที่บอกผมเลย - -" ผมล่ะเงิบ... แต่ก็คงจะไม่มีอะไรจริงๆ
    i5 4670K@4.7Ghz/MSi Z97 Mpower/Avexir Blitz G1.Sniper 8GBx2/EVGA GTX760 SLI

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    นั้นสินะ มีคนเป็นแบบผมหลายคนเลยยยย

ผมก็คิดว่าเขาชอบผม ยิ้มให้ผมทุกครั้งที่เจอกัน ทำท่าทางเขินๆเลย ตอนเช้าเข้าแถว เจอน้องเขา ยิ้มให้ตลอดเลย ผมก็เลยไปหาเฟสเขาจนเจอ

พอทักไป ไม่ตอบกลับครับ แต่อ่านแล้ว เจ็บกว่าอ่านแล้วตอบช้าอีก อันนี้ไม่ตอบเลย T T จับมือออ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ก็ดูพฤติกรรมเวลาเขาคุยกับใคร ทำอะไรยังไง
    แล้วเวลาคุยกับเรา เขาพิเศษกับเราไหม ถ้าเขาทำกับเราเหมือน คนอื่น ก็แสดงว่า เขาแค่เป็นคนอัธยาศัยดี

เอาไปฟังแก้เซ็ง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ไปหลงรักคนเฟรนรี่กันเยอะเลย 55
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่ชอบคนรัก ที่เฟรนลี่ไปทั่วหรอกครับ ไม่คบกับคนแบบนั้นเลยหละ

เพราะว่าอะไรผมรู้ตัวเองดี

ผมมีนิสัยคิดมาก หึงหวงโหด จะไปคุยคนนั้นทีคนนี้ที พูดเพราะกัน แหม่เห็นแล้วผมลำบากใจจริงๆ

เราก็เหมือนเป็นแค่คนธรรมดาคนนึง ไม่ได้ต่างจากใคร

ดังนั้นถ้าผมลำบากใจ ผมก็ไม่ยุ่งกับใครที่เป็นแบบนี้เลย รู้ใจตัวเอง และไม่ทำร้ายตัวเองครับ

ถ้าจะให้เปิดใจ ผมไม่เปิดหรอก นี่หละตัวผมเอง 55555

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ถ้ามีเเฟน อัธยาศัย ดี ผมว่า ไม่เวิร์คเลยล่ะ = = เอ๊ะอ่ะ ผู้ชายคนโน่น เอะอะ ผู้ชายคนนี้ ไม่เกิน 1 เดือนก็เลิกล่ะ ถ้าเป็นผม

มีใจให้ ผมว่านะ ใครมีใจให้ผมจะรู้สึกได้เองล่ะ ผู้หญิงจะเข้ามาคุยกับเราเเปลกๆ ไม่มองตา
    เเละเอ๊ะอะอะไรก็ เข้ามาหาเรา ทั้งที่ คนอื่นมีตั้งเย๊อะ ^ ^" จริงๆนะ .. ..

เเต่บางคนก็ไม่กล้าเข้ามาคุยด้วย เเละเก็บคำว่า มีใจให้ เอาไว้ เลี้ยงใจตนเอง .. ..

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armzamang อ่านกระทู้
    นั้นสินะ มีคนเป็นแบบผมหลายคนเลยยยย

ผมก็คิดว่าเขาชอบผม ยิ้มให้ผมทุกครั้งที่เจอกัน ทำท่าทางเขินๆเลย ตอนเช้าเข้าแถว เจอน้องเขา ยิ้มให้ตลอดเลย ผมก็เลยไปหาเฟสเขาจนเจอ

พอทักไป ไม่ตอบกลับครับ แต่อ่านแล้ว เจ็บกว่าอ่านแล้วตอบช้าอีก อันนี้ไม่ตอบเลย T T จับมือออ
    เหมือนผมนั้นแหละ ผมก็คิดว่าเขาชอบผมเหมือนกัน ยิ้มให้ทุกครั้งที่เจอ เวลาคุยเล่นๆด้วยก็ทำท่าทางเขินๆ
    ทักไปเป็น ชม กว่าจะตอบ บางทีก็รอเป็นวันๆ จนผมไม่อยากจะทักอีก 555+ ปล่อยให้เรารอจนเก้อ T^T แอบน้อยใจอย่างแร๊งงงง นานๆทีกว่าจะทักมา จนตอนนี้ก็ยังรออยู่ - -
    แต่ของผมคนนั้นเขาปั่นหัวผมเละจนไม่รุ้เลยว่าเขาคิดไรกับผมกันแน่ เดี๋ยวจับมือมั่ง แขนมั่ง อ้อนนู้นอ้อนนี่ อยากกินไอนู้นไอนี่ จนผมสับสนไปหมด ผมพยายามจะออกห่าง ไม่ยุ่ง ไม่คุย เราทำด้ายยยย
    แต่เมื่อเจอหรือทักมาสิ่งที่ผมคิดกลับเป็น > โหยยยยย น่ารักอะ >//< <
    ทางที่ดีอย่าไปคิดและคาดหวังอะไรมาก เพราะตอนนี้ผมได้รับดาเมจทางจิตใจมหาศาล แถมลงอัลติให้ผมสับสนอีก -.-
    ผ่านมาสดๆร้อนๆไม่นานนี่เอง 555+

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    ขอจับมือต่ออีกครับ ตอนแรกเขาทำเหมือนจะรักผม แต่วันต่อมาเหมือนมีเหตุผลต่างๆให้เขาอ้าง
    ตอนนี้ก็ยังไม่ตัดใจ ถึงเขาจะบอกเพื่อนกันดีก่า แต่ผมยังไม่ยอมหรอก

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: