ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365

EA ปล่อย Demo เกม Harry Potter and the Deathly Hallows - Part 2

EA ปล่อย Demo เกม Harry Potter and the Deathly Hallows - Part 2 เวอร์ชั่น PC ให้แฟนๆ แฮรี่ได้ทดลองเล่นกันก่อนวางจำหน่ายจริง ในเดโมนี้สามารถเล่นได้ 2 ฉาก เกมพัฒนาโดย EA Bright Light แนวเกม Action Adventure

Download Demo ที่นี่ ขนาดไฟล์ 1 GB

(Direct Link: www.harrypotter.ea.com/demo)

เกมตัวเต็มจะวางจำหน่ายในวันที่ 12 กรกฏาคม 2011 ราคาใน origin.com (เดิม EA Store) อยู่ที่ 799 บาท

ระบบขั้นต่ำ:
    Operating System: Windows XP / Windows Vista / Windows 7
    Processor: Single Core 2.4 GHz หรือ Dual Core 2.0 GHz หรือเทียบเท่า
    Memory: RAM 1.5 GB
    HDD Space: 5.0 GB (สำหรับเกมตัวเต็ม)
    Soundcard: ที่ใช้ได้กับ DirectX 9.0c หรือสูงกว่า
    DirectX: DirectX 9.0c

credit :http://www.vr-pcgames.com/

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เห็นละครับ ไม่ได้น่าเล่นเลย จะทำเป็น gear of war หรือไง
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    614
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เห้ออ ถ้าคนที่เล่นแฮรรี่มาแต่ภาคแรก ภาคหลังๆยิ่งทำยิ่งเตลิด ยังกะจะยิงปืนกันงั้นอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ลองเล่นดูครับ มันมาก ไม่เหมือนกับภาคแรกเลย

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เอ๋จะเป็นยังไงน่ะ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    เหมือนจะได้เล่นเป็น Harry Potter ทุกภาคเหมือนในหนังเลยนะครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เล่นไปหลายด่านละ ยังกะ Gears

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ผมเล่นตอนpart 1 แล้วดูมันเฉยๆอ่าครับไม่ได้อารมเหมือนพวกเกมFPSเลยอ่าใครเป็นเหมือนผมบ้างครับมาแชร์กันหน่อยไม่มีความรุ้สึกมันๆเลยเหมือนเกมเดินๆไปแล้วยิงเวทฟู่!!!ตายจบไม่สนุกซะเลยเนื้อเรื่องไม่ตื่นเต้นเต็ม10ผมไห้ภาคนี้7ครับ

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    ลองเล่นดูครับ อย่าพึ่งตัดสินใจจากคลิป

ผมเล่นแล้ว มันส์มาก แต่คล้าย GOW ไปหน่อย ที่สำคัญศัตรูแอบหลังที่กำบังได้แล้ว

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    GOW เวอร์ชั่นแฮรี่ เหอๆ