ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4

ผมโดนมันหลอก.......อีกแล้ว ! (มีภาพล้างตา..)

ยังไม่พอ..

ติดสตั๊นกันถ้วนหน้า......

ภาพล้างตาด้านล่างเลยครับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ..
    .
    .
    ..
    .
    .
    .
    .
    ..
    .....
    .
    .
    ...
    .
    .

.....
    .
    .
    .
    .
    .
    ......
    .

..

ติด critical กันถ้วนหน้า...

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ล้างตา เลวร้ายมาก

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    แล้วผมก็โดนคุณหลอก อัพ HP แทบไม่ทัน
    ]

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    จขทก เอ้ย จขกท น่าทืบมากติดตาเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ฆ่าตูเหอะ......
    BEGONE THOTTTTTTTT

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ทางออกอยู่ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ผมไม่รู้ว่าคุณเป็นใคร แต่ผมจะตามหาคุณและฆ่าซะ!!!

ขอตัวไปอ้วกก่อนะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    ม่ายยยยยยยยยยยยยย ชั้นจะควักลูกตาตัวเองออกมาล้าง แอลกอฮอล์

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิดรูปผู้หญิงหน้าตาอุบาทที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
    อยากบอกว่าจะเล่นอะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
    ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผู้หญิงที่หน้าตาอุบาทที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

พี่ชาย

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    พกยามาเยอะ พอไหว

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    เชื่อมั๊ยว่า2คนในรูปปกหนังอ่ะ ไม่ทุเรศเท่าตัวสุดท้าย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิดรูปผู้หญิงหน้าตาอุบาทที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
    อยากบอกว่าจะเล่นอะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
    ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผู้หญิงที่หน้าตาอุบาทที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

พี่ชาย

พอเถอะครับมุกนี้เห็นกันจนชาชินแล้ว ระวังเป้นขึ้นมาจริงๆจะไม่มีใครเห้นใจนะ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,470
    เเล้วเจ้าของร้านมันขายดีหรือป่าวผมว่ามันคงเปิดได้ไม่นานหรอกเดียวโดนระเบิดชัวร์

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    โถ่ ชีวิต ภาพบนก็พอแรงและ มาภาพล่างอีก - -*

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    โดนมาเยอะครับชินแล้ว จนพักหลัง ต้องไปหา SS มาดูก่อนให้แน่ใจ แล้วค่อยโหลดครับ อย่าดูแต่หน้า ปก 555+

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ดูภาพล้างตาแล้วตกใจนึกว่าผีขึ้นอืด 55555

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้

พี่ชาย

แหม๊เล่นซะผมตกใจเลยน๊ะครับ คุณณณณ -*-" !

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เข้ามาดูเพราะว่ามีคำว่า "ภาพล้างตา" แต่.......Y-Y

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ดีน่ะเนี่ย ที่ผมมี ดอกเหลือง 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    ภาพน่าปกผมเฉยๆ เพราะเห็นบ่อยเวลาดูจะเลือกค่าย แต่ของแถมนี้ "ถ้าผมไม่มีสตินะผมโดดไปแล้ว"

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    นึกว่าโหลดผิดเรื่องประจำ

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panasaz อ่านกระทู้
    แหม๊เล่นซะผมตกใจเลยน๊ะครับ คุณณณณ -*-" !

เดี๋ยวก็รู้ครับ ถ้าคุณออกมาขอโทษ แสดงความเสียใจยังจะดีซะกว่า พูดแบบนี้ก็ได้ครับ

ถ้าน้องผมเป็นอะไรไปรับรองมีเรื่องแน่ครับ ก็ให้มันรู้ไปสิครับ ว่าเวป ที่ 1 truhits ถือว่าเป็นเวปไม่ดีหรอมันไม่ใช่แบบ ซังกะบ๊วยบอร์ดนะครับ คนที่เข้ามามีเยอะแยะไป
    ที่คุณพูดมากอ่ะยกเหตุผลเข้าข้างตัวเอง ทำไมไม่คิดมองให้กว้างๆล่ะครับ ว่าถ้าคนขวัญอ่อนช็อกตกเก้าอี้หัวฟาดพื้นจะเป็นไง จะลงข้อความเตือนไว้ซักนิดไม่ได้หรอคิดเอาแต่สนุก
    ถ้าไม่ต้องนอน ร.พ.ก้ดีไปค่าเช้คนิดหน่อยเบิกได้อยุ่แล้ววมีประกันสังคม แต่ถ้าต้องนอน ร.พ. หรือเป็นอะไรไป ผมไม่อยู่เฉยๆแน่ๆครับ

พี่ชาย

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=C02323

ถ้าใครจะดูภาพล้างตามีเวลาถึง 4 ทุ่มเข้าไปเลย ><

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=173527
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tff007 : 23rd March 2013 เมื่อ 20:22

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    2เรื่องข้างบนไม่ได้ว่าอะไรหรอกนะแต่เห็นบอกมีภาพล้างตาเลยนึกว่าจะมีอะไรแจ่มๆ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    อือ...เหื้อ...น้ำลายฟูมปากคาจอคอมเลย

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    แนะนำคับถ้าจะดูให้ดูออนไลน์แล้วใช้ IDM โหลดมา ผมว่าจะดีกว่า เพราะผมเจอมาเยอะจนไม่โหลด แล้ว หาดู ออนไลน์ อย่างเดียว