ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    Blog Entries
    1

ร้อน!!!!!!!!!!!!! ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    \(-_-)/ ร้อนโฮกกกก

เดินไปกินข้าวมาตอนเที่ยง เกือบสุก -_-|||

ขนาดตอนกลางคืน ไม่เปิดแอร์นี่เหงื่อแตก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ร้อนจริงๆครับ ร้อนมากๆร้อนจนหงุดหงิดอ่ะเปิดแอร์ทั้งกลางวันกลางคืนเลย(นอนตี 4 ต้องปิดตอนนั้นตื่นมาทีบ่าย3-4เหงื่อท่วมตัวอ่ะ)
    ปล.ขอมาเสริมหน่อย กลางคืนที่บ้านผมนี้เปิดประตูหน้าต่างนอนกันเลย(ปิดประตูเหล็ก) ทั้งๆที่เมื่อก่อนแค่ทุ่มกว่าก็แทบจะล็อกเป็นบ้านปิดตาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Never] : 26th March 2013 เมื่อ 18:45

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ที่บ้านผม ตอนเช้าอากาศ เย็นมาก ตอนกลางวันร้อน ตกตอนเย็นมา อากาศก็เริ่มเย็นๆ แล้วครับ
    -ผมอยู่แถวๆ ภาคเหนือ อะครับ เจอแต่ ควัน
    ~ รัก คือ อะไร ~

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    บ้านใครร้อนไม่รู้ แต่ตู้เย็นบ้านผมเย็นเจี๊ยบ.....
    BEGONE THOTTTTTTTT

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    \[^v^]/ โคตรร้อนครับ ร้อนจนแบบไม่อยากขยับไปไหน หรือ ข้างนอกเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BSuriya อ่านกระทู้
    ที่บ้านผม ตอนเช้าอากาศ เย็นมาก ตอนกลางวันร้อน ตกตอนเย็นมา อากาศก็เริ่มเย็นๆ แล้วครับ
    -ผมอยู่แถวๆ ภาคเหนือ อะครับ เจอแต่ ควัน
    เอ่อเหมือนกัน
    กลางวันร้อนตับแตก กลางคืนอากาศเย็น ใกล้เป็นทะเลทรายละมั้ง
    แถมไปวิ่งตอนเย็นเจอแต่หมอกควันวิ่งได้แปปเดียว

อิจฉาเวียดนามจริงๆกำลัง25องศากว่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    "หน้าร้อง" มันเป็นยังไงครับ - -