ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

Exclamation Resident Evil 6 ด้าน 5 ของลีออน ใครค้างมั่งครับ ??

Resident Evil 6 ด้าน 5 ของลีออน พอถึงตอนสู้กะบอสเสร๊จแล้ว มันจะไปฉากไปฉากที่ลิฟร่วง พอถึงตอนนั้นก็ขึ้น Please wait... นานมาก จนรู้สึกว่า "ค้าง"

ใครเป็นมั่งครับ ? ถ้าเป็นแล้วมีแนวทางแก้ไขยังไงบ้าง ?

ขอบคุณครับ.

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เล่นได้ปกติไม่มีค้างครับผม จขกท.เล่นเถื่อนรึป่าวครับ ถ้าเล่นเถื่อนลองเปลี่ยน crack ดูครับ แต่เกมส์นี้จัดแท้ค่อนค้างคุ้มเลยนะครับถ้าเป็น แฟนเกมส์นี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Blog Entries
    2
    ค้างตกลิฟใช่ม่ะ เราไม่ค้างน้ะ แต่เห็นคนบอกเหมือนกันว่ามันบัคตรง ลีออนเจอคริสแล้วตาย กับ ลิฟ วิธีแก้คือเลือก chapter ด่านต่อไปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    ผมก็เป็นครับ แผ่นแท้ limited

แก้โดยการตรวจสอบความสมบูรณ์ของไฟล์ใน Steam ครับ

คลิกขวาที่ชื่อเกมใน Steam>คุณสมบัติ(ล่างสุด)>ไฟล์ภายใน(อันที่สาม)>ตรวจสอบความสมบูรณ์สำหรับแคชของเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nooav : 27th March 2013 เมื่อ 09:21
    แนะนำ STEAM KEY ราคาถูก
    ดูโปรโมชั่น คลิก เข้าร่วมกลุ่ม คลิก

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมเถื่อน เป็นครับ*-*

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมรีเครืองเล่งได้เบย