ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    2

ของขวัญที่เธอไม่ต้องการ

ในวันเกิดแฟนของผม ผมซื้อตุ๊กตาหมีให้เธอ แต่จนวันนี้ เธอก็ยังไม่มาเอาตุ๊กตาหมีจากผม เธอบอกไม่ว่าง วันเวลาผ่านมา 1อาทิตย์ ผมก็ถามเธอทำไมไม่มาเอา เธอก็นิ่งเงียบ

เหมือนโดนทำร้ายความรู้สึก เสียจัย เหมือนสิ่งที่ซื้อให้เธอมันไม่มีค่าเหมือนกับใจของผมที่ให้เธอไป ไม่รู้ว่าจะทำไงต่อไปดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เห็นคุณพูดว่า "เธอไม่มาเอา" แล้วคุณได้ลอง "เอาไปให้" เธอหรือยังครับ เธออาจต้องการให้คุณ "เอาไปให้" เพื่ออวดเพื่อน ๆ ว่านี่ ๆ แฟนก รูเอาใจเก่ง เช่นนั้นก็เป็นได้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อย่าคิดมากครับ เค้าอาจจะไม่ได้อยากได้หรอก บางทีเค้าอาจจะเกรงใจเลยไม่กล้าไปเอา แล้วที่ถามแล้วเงียบเพราะเค้าอาจจะยังไม่กล้าอยู่ อย่าคิดมากเลยครับ ถ้าคนไม่อยากได้ จะพูดแล้วว่าซื้อมาทำไม

สู้ๆครับ

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    เหมือนของคุณมีค่า น้อยไป หรือ เขาต้องการของ hand made

ผมมาให้กำลังใจครับ

ปล.ไม่เคยมีแฟน

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    - -* วันเกิดฝ่ายหญิง คุณเรียกเค้ามาเอาของขวัญ แปลกๆนะครับ

คุณสิครับ ต้องเป็นคนอุ้มของขวัญชิ้นนั้นไปให้ ไปส่งถึงมือ

ผมเคยเอาของขวัญตุ๊กตาตัวเท่าควายป่า อุ้มไปส่งให้เธอที่ร้านก๋วยเตี๋ยวเธอยิ้มแก้มปริ แล้วรับเอาวางไว้กับพื้น แล้วก็บอกว่าขอบใจมาก (ไม่ใช่แฟนครับ)

ไม่มีหรอกครับ ถ้าซื้อของขวัญให้ผู้หญิงแล้ว ฝ่ายหญิงเค้าไม่เอา แต่นี่ซื้อมาแล้วบอกให้ฝ่ายหญิงมาเอา -...- โครตแปลกครับ
    ผู้หญิงเค้าเงียบนี่ผมว่าดีแล้วนะ ถ้าผมเป็นผู้หญิงคนนั้น ผมบอกเลิกแล้วเดินหนีเลย พูดตามความเป็นจริงครับ มันแปลกจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ถ้าคิดในแง่ หญิงนะ สมมุติว่า ให้ไปเอาที่บ้านผม ถ้าผมเป็นผู้หญิงนะ ผมก็ไม่ไปเอา เพราะอะไรรู้ไหมมมม อาจจะได้มากกว่า ตุ๊กตาหมี

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuninza15 อ่านกระทู้
    ถ้าคิดในแง่ หญิงนะ สมมุติว่า ให้ไปเอาที่บ้านผม ถ้าผมเป็นผู้หญิงนะ ผมก็ไม่ไปเอา เพราะอะไรรู้ไหมมมม อาจจะได้มากกว่า ตุ๊กตาหมี
    คิดเหมือนกันเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beamclubza : 28th March 2013 เมื่อ 21:25

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    เห็นคุณพูดว่า "เธอไม่มาเอา" แล้วคุณได้ลอง "เอาไปให้" เธอหรือยังครับ เธออาจต้องการให้คุณ "เอาไปให้" เพื่ออวดเพื่อน ๆ ว่านี่ ๆ แฟนก รูเอาใจเก่ง เช่นนั้นก็เป็นได้
    ผมเอาไปให้เค้าถึงที่เลยครับ แต่เค้าก็เหมือนไม่ได้สนจัยอะรัยมากมายกับของขวัญ ทิ้งไว้กับผมเป็นอาทิตย์ เหมือนไร้ค่ามากมาย

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    จริงๆน่ะผมว่า ควรจะรับถนอมน้ำใจเรา เราอู่ส่าร์ซ์้อมาให้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oK-ONo อ่านกระทู้
    ผมเอาไปให้เค้าถึงที่เลยครับ แต่เค้าก็เหมือนไม่ได้สนจัยอะรัยมากมายกับของขวัญ ทิ้งไว้กับผมเป็นอาทิตย์ เหมือนไร้ค่ามากมาย
    เอิ่ม ถ้างั้น ผมว่า ต้องเปิดใจคุยกันดีก่ว่าครับ แบบว่า หาเวลาเหมาะ ๆ คุยกันดีกว่า ว่า"เนี่ยตัวเองเป็นไรรึเปล่า ไม่ชอบของขวัญเราเหรอ หรือยังไง ไม่น่ารักเหรอ งั้นดูหนังกันมั้ย กินโน่นนี่ + สกิลกะล่อนด้วยนะ"
    แต่ถ้าเค้าเย็นชาต่อไปผมว่า ใจเย็น ๆ ดีสุดครับ ค่อยดูกันต่อไป
    ปล. อย่าใจร้อนเหมือนผมที่เคยพลาดมาแล้วตอนสมัยเรียน

ถ้าเนิ่นนานไปแล้วเค้ายังเย็นชาอย่างนี้อยู่ ให้ลองเผื่อใจบ้าง (ไม่ได้จะแช่งให้เลิกเกัน แต่อยากให้ทำใจเป็นกลาง ๆ แบบนี้ฝ่ายหญิงอาจมีปัญหาแล้วหล่ะ) ถ้าคบกันไปแล้ว หนักใจ ก็ให้พิจารณาแล้วครับว่าการที่เราคบกันอยู่เนี่ย มัน "ใช่" มั้ย ใจเย็น ๆ ครับ ชีวิตต้องเจอคนอีกมา ๆ เน้นว่าใจเย็น ๆ ตั้งสติให้ดีค่อย ๆ ดูไปนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 29th March 2013 เมื่อ 01:51