ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อยากถามเรื่อง Dead island อะครับผม

พอดีผมใช้ Notebook BenQ42 หนะครับ

แต่พอดีอยากเล่น Dead Island มากๆเลยครับ

ไม่ทราบว่ามันพอจะเล่นได้ไหมครับ เหอๆ

สเปคของคอมผมครับ

Intel Core 2 Duo P8600 2.4 GHz
    DDR2 4 GB
    nVidia Geforce 9600M GT 256 MB

รู้สึกเหมือนว่าอย่างอื่นจะผ่านหมด แต่ CPU ของเกม Dead island

มันเอาอย่างน้อย Core 2 Duo 2.66 GHz เลยอยากจะมาถามซักหน่อยครับ

ถ้าเล่นไม่ได้จะได้ทำใจแต่เนิ่นๆ TT (แต่ถ้ามันพอจะไถๆเล่นไปได้ก็จะเยี่ยมมาก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ngasine : 4th September 2011 เมื่อ 01:58

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    ถ้าเป็น PC ยังพอถูๆไถๆได้ แต่ notebook นี่ผมไม่แน่ใจว่าจะไปได้สักกี่น้ำ แต่ผมว่าน่าจะเปิดและเล่นได้ แต่เรื่องความลื่นไหลค่อยว่ากันอีกที

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ท่าน Opt!ic ครับ เรื่องความสวยงามลื่นไหลไม่เปนไรหรอกครับ แต่กลัวคอมพังมากกว่าหนะท่านครับ