ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706

Cool Quake 1 [ONE2UP] [เอาใจคนวัย95]

*ทุกไฟล์ที่อัพไม่ครอบLink*
    •Warning Rare Game Download•
    -ไฟล์เว็บใน นอกตายจนจะหมดแล้วนะครับ
    หายากมากครับเกมนี้แบบ Full + original-

ขั้นตอนการลง
    1. download
    2. เปลี่ยนนามสกุลไฟล์จาก .jd เป็น .rar
    3. แตกไฟล์ (ควรแตกไฟล์ไว้ใน c:\)
    4. เข้าเล่นด้วยตัวโปรแกรม dosbox
    หมายเหตุ*หากตอนเล่นรู้สึกว่ามันเร็วเกินไป ให้ปรับขนาดหน้าจอใน option เป็น 800*600 หรือ 1024*768
    ----------*เป็นตัวเกมที่ต้องใช้ตัวdosboxเข้าเล่น // จะอัพโหลดใหม่ในกรณีไฟล์โดนลบ บล็อค ตายเท่านั้น

หากท่านใช้โปรแกรมdosboxไม่เป็น
    1. หลังจากเปิดโปรแกรมขึ้นมาให้พิมพ์คำสั่ง mount c c:\
    2. พิมพ์คำสั่ง c:
    3. พิมพ์คำสั่ง cd quake
    4. พิมพ์คำสั่ง quake เพื่อเข้าเกม
    5. สามารถปรับ Option ได้ในตัวเกมเลย

Download Quake Game Here

What's next game : descent
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oolldjlloo : 5th April 2013 เมื่อ 11:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ใช่ครับๆเกมส์นี้หายาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    โคตรเก่าเลย ขโมยธง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณมากครับ เกมส์นี้นับว่าเป็นต้นแบบของเกมส์สมัยนี้เลย ว่าแต่ พอจะหาเกมส์ DOOM ได้ไหมครับ อยากได้เป็นตัวเต็มนะครับ ไม่เอาเดโม จะขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    55555555 นึกถึงสมัยตัวเล็กๆเลย T T

กล่าวขอบคุณ
    185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K2029 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เกมส์นี้นับว่าเป็นต้นแบบของเกมส์สมัยนี้เลย ว่าแต่ พอจะหาเกมส์ DOOM ได้ไหมครับ อยากได้เป็นตัวเต็มนะครับ ไม่เอาเดโม จะขอบคุณมากครับ
    กดตามลายเซ็นผมครับ

กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oolldjlloo อ่านกระทู้
    กดตามลายเซ็นผมครับ
    อ้าวมีแล้วเหรอครับ เกมนี้ผมเล่นตั้งแต่ตัวกะเปี๊ยกเลย ( ตอนนี้ตัวเบ้อเริ่ม ฮ่า ฮ่า ฮ่า ) งั้นก็ขอตามไปโหลดละกัน ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆๆๆๆ เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K2029 อ่านกระทู้
    อ้าวมีแล้วเหรอครับ เกมนี้ผมเล่นตั้งแต่ตัวกะเปี๊ยกเลย ( ตอนนี้ตัวเบ้อเริ่ม ฮ่า ฮ่า ฮ่า ) งั้นก็ขอตามไปโหลดละกัน ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆๆๆๆ เลยนะครับ
    ครับผม ถือซะว่า จินตนาการว่าคุณกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง