ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Windows Blue จะใช้จำหน่ายจริงว่า Windows 8.1

Windows Blue จะใช้จำหน่ายจริงว่า Windows 8.1

Windows ที่อยู่ในการพัฒนาในรหัส Blue ที่มีข่าวออกมาเรื่อยๆ นี้ ซึ่งรายละเอียดยังออกมาไม่มากนักยกเว้นเรื่องการปรับปรุงแอพลิเคชันในแบบ Modern UI ให้ดีขึ้นกว่าเดิมและเป็นตัวอัพเดทย่อยเท่านั้น ตอนนี้ก็มีข่าวออกมาแล้วว่า Windows Blue นั้นจะถูกใช้ชือเรียกว่าเป็นทางการว่า Windows 8.1 คล้ายกับวิธีการตั้งชื่อของ Windows Phone ที่เป็น dot release สำหรับการอัพเดทรุ่นย่อยเช่นกัน

สำหรับ Windows RT นั้นก็จะได้ตัวอัพเดท Blue นี้ด้วยเช่นกัน และใช้ชื่อเรียกว่า Windows RT 8.1 ตามกำหนดการแล้วจะปล่อยให้กับผู้ผลิตพีซีรายต่างๆ ในเดือนสิงหาคมนี้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มี Win 8 แท้จะอัพให้เลยใช่ไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    Fail เช่นเดียวกับ Vista
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edwardza02 อ่านกระทู้
    Fail เช่นเดียวกับ Vista
    ผมว่าไม่นะครับ เพราะยอดขายก็ไม่ได้ตกต่ำขนาดนั้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ผมใช้วิน8 ในโน๊ตบุ๊คเครื่องถูกๆ ก็ทำให้หรู ดูดีมีราคามากกว่าเครื่องราคาสามหมื่น สีหมื่นเลย ฮ่าๆๆๆ...
    เพราะเวลาพกไปในมหาลัยทีไร เปิดเครื่องขึ้นมาแล้วมีแต่มอง....สาวๆเห็นแล้ว มาให้ผมลงให้ตั้งหลายคนเลยฮ่าๆๆ
    ก็มันเท่อ่ะ....แต่ไม่เท่ ก็ตรงที่มันไม่ได้ซื้อมาใช้นี่แหละ