ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547

Magicka ภาคใหม่ที่มาพร้อมกับแนว Moba!!!

มาแล้วเกมส์ Magicka ภาคใหม่ที่มาพร้อมกับแนว Moba

Paradox Interactive ประกาศเกมใหม่ในซีรีย์ Magicka ซึ่งเกมใหม่ใช้ชื่อว่า Magicka: Wizard Wars
    ซึ่งเป็นเกมแนว MOBA ยังไม่ระบุวันวางจำหน่าย โดยเดิมทีนั้น Magicka เป็นเกมแนว Action-adventure ที่พัฒนาโดยทีมพัฒนา Arrowhead Game Studios (ตามข้อมูลคือเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย 8 คน)
    และทำยอดขายได้ 2 แสนชุดหลังจากวางขายบน Steam เพียง 17 วัน ส่วนภาคใหม่ที่เป็น MOBA นั้นพัฒนาโดย Paradox North Studio
    ซึ่งมีหัวหน้าทีมที่เคยเป็นอดีดโปรดิวเซอร์ของเกม Battlefield: Bad Company 2 มาก่อนด้วย มีคาถาเพิ่มขึ้นด้วย ส่วนมุมมองการเล่นก็คงไม่ต่างจากLOLหรือDota

Trailer ของ Magicka Wizard Wars (Live action)ชุด "Announcement Teaser ในงาน GDC 2013"

ที่มา gamespot.com และ talk-th.com
    ซ้ำยังไงขออภัยด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกกุยแมน : 10th April 2013 เมื่อ 15:18

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เจ๋งเลยนึกสภาพ ใช้สกิลผสมมั่วๆได้แบบ ภาคแรก แล้วมาเล่นแบบภาค 2 ถ้าจะมันแหะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,678
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    เจ๋งเลยนึกสภาพ ใช้สกิลผสมมั่วๆได้แบบ ภาคแรก แล้วมาเล่นแบบภาค 2 ถ้าจะมันแหะ
    หวังว่าจะเป็นแบบนั้นด้วยเช่นกันครับ ^^

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ผมเคยผสมดินกับฮิลอะ 555+ กำแพงฮิล

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,678
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola89 อ่านกระทู้
    ผมเคยผสมดินกับฮิลอะ 555+ กำแพงฮิล
    เล่นไปเล่นมาก็ฮาเหมือนกัน 55

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    หัวข้อกระทู้ตกดัว C ไปนะครับจรงคำว่า Magicka
    แต่ไม่เป็นไรครับ 555 ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆ
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    เทรลเลอร์นี้มันล้อเลียน Game of Throne นิหว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ฉากที่ไวท์วอร์กเกอร์ตอนจบ Season 2 น่ะะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ubonratchathani,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,441
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เกมนี้นี่ล้อเลียนหลายเรื่องจริงๆ ภาคก่อนเท่าที่จำได้ก็สตาร์วอรสกับเดอะลอร์ด เทรลเลอร์ภาคนี้ก็ล้อ Game of Throne อีก ถึงว่าไอ้คำเปิดตัว In the game of robe.you fight or you die. มันรู้สึกคุ้นๆจัง

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เกมนี้เล่นกับเพื่อน ฮาที่สุดฮ่าๆ
    No Comment

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อยากลองเล่นนะ ไม่เคยเล่นสักภาคเลย 555
    This Is Paradise

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    นึกถึงตอนผสมหินตกใส่หัวจังเลย . . . .
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    เทรลเลอร์นี้มันล้อเลียน Game of Throne นิหว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ฉากที่ไวท์วอร์กเกอร์ตอนจบ Season 2 น่ะะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมก็นึกว่าผมคิดไปเองคนเดียวซะอีก 555

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ชอบเกมส์นี้มากจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,678
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeMaGreEn อ่านกระทู้
    หัวข้อกระทู้ตกดัว C ไปนะครับจรงคำว่า Magicka
    แต่ไม่เป็นไรครับ 555 ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆ
    ประทานโทษด้วยนะครับ แหะๆ

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    จัดแท้แน่นอนครับเกมนี้ เกมในดวงใจผมเลย

ปล. อ้าวเฟคหรอกเหรอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomslan03 : 10th April 2013 เมื่อ 16:10
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองนึกภาพหินติดไฟก้อนใหญ่ตกใส่หัว บึมมมม!!!!