ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    1

คุยกับคนที่พึ่งรู้จัก

ผมก็คุยอ่ะ คุยไปคุยมา หมดเรื่องคุยซะงั้น ไปต่อไม่ได้เลย พอจะมีบทสนทนาอะไรแนะมั้งป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ถ่ทว่าเขาชอบนอนท่าไหน?
    คุณเชื่อในพระเจ้าไหม?
    ถามว่าคุณเชื่อไหมว่าผมอร่อยกว่าแฟนของคุณ?

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อยากให้รู้จักกันในทิศทางไหนครับ เพื่อนหรือแฟน(ถ้าเป็นผู้หญิงอะนะ) แล้วก็ เพศเดียวกันหรือเพศตรงข้าม ถ้าอยากเป็นเพื่อนชวนเล่นเกม หรือเล่นกีฬากันครับฮาๆ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    อยากรู้จักแล้วคบเป็นแฟนซะมากกว่า เพศตรงข้ามครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ขนาดผมคุยกันเเฟน ยังไม่มีเรื่องคุยเลย =3= เซง + เป็นคนคุยไม่ค่อยเก่ง เเต่ตอนอยู่กับเพื่อน อย่าให้พูดเชียว ทุกเรื่อง คุยได้หมด <ทุกเรื่อง ฮ๋าๆ>

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ขนาดผมคุยกันเเฟน ยังไม่มีเรื่องคุยเลย =3= เซง + เป็นคนคุยไม่ค่อยเก่ง เเต่ตอนอยู่กับเพื่อน อย่าให้พูดเชียว ทุกเรื่อง คุยได้หมด <ทุกเรื่อง ฮ๋าๆ>
    เป็นเหมือนผมเลยครับ จริงๆ ><

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    แล้วทำไมต้องคุยกันตลอดอะครับ
    ชีวิตนี้กะจะแต่คุยกันไม่ทำมาหากินเลยหรือไง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    แล้วทำไมต้องคุยกันตลอดอะครับ
    ชีวิตนี้กะจะแต่คุยกันไม่ทำมาหากินเลยหรือไง
    เข้าใจครับ แต่แค่มาถามความคิดเห็น ถ้าผมเอาแต่พูดคุยอย่างเดียว ชีวิตผมจะเดินต่อไปข้างหน้ายังไงเหล่า

แล้วผมก็ไม่ได้บอกด้วย ว่าจะคุยตลอดนิครับ แล้วทำไมถึงคิดว่าผมจะคุยตลอดล่ะครับ คิดด้วยครับ ก่อนโพส เหอๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armzamang : 14th April 2013 เมื่อ 11:16

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armzamang อ่านกระทู้
    อยากรู้จักแล้วคบเป็นแฟนซะมากกว่า เพศตรงข้ามครับ 555
    งั้นก็ใส่มุข สักหน่อยก็ได้ หรือไม่ก็แซวนิดๆ นิดๆนะ แรงไปนี่จบเห่
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: