ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Xeon
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187

ชาว JKG มีวิธีการห้ามคนสาดน้ำเวลาขับรถมอเตอร์ไซค์อย่างไร

ชาว JKG มีวิธีการห้ามคนสาดน้ำอย่างไร?
    รำคาญมาก เปียกไปหมดแล้ว

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ปกติผมทำใจนะครับ จะออกไปไหนช่วงสงกรานต์ต้องเปียกอยู่ละ ต่อให้ห้ามหรือใส่เสื้อกันฝนก็มีโอกาสเปียกอยู่ดี

แนะนำเวลาจะออกไปข้างนอกให้ใส่ชุดเก่ามาไว้เพื่อเปียกกลับมาค่อยเปลี่ยน พอจะออกไปอีกก็ใส่ชุดเดิมอีกรอบ

ไม่งั้นก็ถ้ามีทางลัดตรอดซอกซอยที่พอหลบได้ก็ขับๆหลบๆดู
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ก็...

อย่า สาดด ครับบ เพ่ ผม ไม่มี เกงใน ใส่แล้ว

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ผมบอกว่า พี่ๆ ผมใส่พระ ผมใส่พระ เขาก็ไม่สาดน่ะ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    "ใครสาดของให้เบะตุ๋ยตูด"

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ใส่หูฟัง small talk ไม่มีใครสาดเบย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ชูนิ้วกลางแล้วรีบบิดเครื่องหนี

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมขี่ไปแค่ปากทางจะไปซื้อของมันยังสาด ขนาดผมบีบแตรล่วงหน้า ค้างด้วยยังไม่หลบ มาบังทาง

คนไม่มีมารยาทเยอะ

ผมว่าจะใส่ชุดหมีกันน้ำกันไฟ*****เลย กวนเท้ามันหน่อย ใครสาดก็สาดมา เอาให้น้ำมันหมดถังไปเลย 555

จะไปใกล้ๆมันเลย จนกว่าน้ำจะหมด

พูดกับมันเลย อยากสาดสาดมา แต่สาดให้หมดนะ ไม่งั้นมรุงเจ็บ 555

ถ้าเล่นสายยางมรุงฉีดมา เอาให้ค่าน้ำขึ้นหมื่นนะ ไม่งั้นมรุงเตรียมโลงได้เลย.

โหดศาสตร์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 14th April 2013 เมื่อ 20:30

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    ชักปืนออกมาขู่แล้วบอกว่า เอ็งสาดข้ายิงนะ
    เฮียฝากคอมเมนท์

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมขี่ไปแค่ปากทางจะไปซื้อของมันยังสาด ขนาดผมบีบแตรล่วงหน้า ค้างด้วยยังไม่หลบ มาบังทาง

คนไม่มีมารยาทเยอะ

ผมว่าจะใส่ชุดหมีกันน้ำกันไฟ*****เลย กวนเท้ามันหน่อย ใครสาดก็สาดมา เอาให้น้ำมันหมดถังไปเลย 555

ผมว่ามันก็ต้องมีเปียกอยู่แล้วครับ วันแบบนี้ อย่าไปว่าเขาคนไม่มีมารยาทเลย
    เพราะผมก็ทำเหมือนกัน สงกรานต์ทั้งที ต้องมีนิดนึง วัฒนธรรมของไทย (ดราม่านิดนึง)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [A]Zrecycle อ่านกระทู้
    ผมว่ามันก็ต้องมีเปียกอยู่แล้วครับ วันแบบนี้ อย่าไปว่าเขาคนไม่มีมารยาทเลย
    เพราะผมก็ทำเหมือนกัน สงกรานต์ทั้งที ต้องมีนิดนึง วัฒนธรรมของไทย (ดราม่านิดนึง)
    ผมสงสารบางคนที่เขา ต้องไปทำงานสิครับ

อย่างคนแก่ๆ ขี่มอไซต์ ไปธุระ ผมเห็นกลุ่มวัยรุ่นมันแกล้ง สาดน้ำเย็นๆไป

ทั้งที่ขอทางแล้ว แกก็ขับไปหนาวๆ จะล้มเอา

ใจเขาใจเราครับ คนแบบนั้นไม่มีทางเข้าใจหรอก

เล่นน้ำน่าจะดูคนด้วย แต่อย่างว่า มันอยู่ที่จิตสำนึกของคน

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ยากครับยากจิงๆ เพราะสุดท้ายก็มีคนออกมาดักหน้ามอไซต์เรา
    แล้วเราจะขับไปยังไง - -' ก็ต้องจำยอมโดนชุดใหญ่แหละครับ
    I'm watching on You

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    วิ่งด้วย ความเร็วแสง
    เลือกที่จะแตกต่าง

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    เวลาขับก็ดึงหน้าไปเลยดิครับ ไม่มีใครอยากสาดหรอก

กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมอยู่พัทยา ปกติเค้าเล่นวันไหล 19 เม.ษ. ฝรั่ง มะ-แร่ง เล่นตั้งแต่ 11

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ขับเร็วๆครับ เขาไม่กล้าสาดเพราะกลัวเราล้ม

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ผมสงสารบางคนที่เขา ต้องไปทำงานสิครับ

อย่างคนแก่ๆ ขี่มอไซต์ ไปธุระ ผมเห็นกลุ่มวัยรุ่นมันแกล้ง สาดน้ำเย็นๆไป

ทั้งที่ขอทางแล้ว แกก็ขับไปหนาวๆ จะล้มเอา

ใจเขาใจเราครับ คนแบบนั้นไม่มีทางเข้าใจหรอก

เล่นน้ำน่าจะดูคนด้วย แต่อย่างว่า มันอยู่ที่จิตสำนึกของคน

แถวบ้านผมล้มไปแล้วคนนึง
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    55 คุณก็ขี่ให้ริมถนนหน่าอยซิครับ แล้วก็ อย่าไปมอง แค่นั้น

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ขนาดผมบีบแตรแล้วยังสาดเลย
    สาดน้ำไม่เย็นผมไม่ว่าแต่ที่สาดมามีแต่น้ำเย็นๆ

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078

นึกถึงฝรั่งคนนึง แถวคูเมืองเชียงใหม่ สาดทุกคนที่ผ่านหน้ามันไป จะบ้าพลังไปไหน
    เด็กตัวเล็กๆยังสาดจนล้ม แล้วหัวเราะอีก เห้อ T_T
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมว่ายากนะที่จะห้าม เพราะบางคนก็สาดหมดไม่สนว่าเป็นใคร จะว่าเลือดขึ้นหน้าก็น่าจะใช่ มันฉุดไม่อยู่ไม่ฟังอะำไรแล้วสาดลูกเดียว ก็เหมือนเราเล่นเกมแล้วติดลมจนหยุดไม่ได้นั่นแหละ จะหยุดได้ก็ต่อเมื่อเกมจบแล้ว ผมยังไม่โดนเพราะช่วงสงกรานต์ผมยังไม่ได้ออกนอกบ้านเลย ว่าจะออกจากบ้านหลังหมดเทศกาล

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    "ไปสาดพ่อมึ_นู้น" มันเงียบมองมันหน้าแล้วก็่ขี่ไป

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    ผมว่ายากนะที่จะห้าม เพราะบางคนก็สาดหมดไม่สนว่าเป็นใคร จะว่าเลือดขึ้นหน้าก็น่าจะใช่ มันฉุดไม่อยู่ไม่ฟังอะำไรแล้วสาดลูกเดียว ก็เหมือนเราเล่นเกมแล้วติดลมจนหยุดไม่ได้นั่นแหละ จะหยุดได้ก็ต่อเมื่อเกมจบแล้ว ผมยังไม่โดนเพราะช่วงสงกรานต์ผมยังไม่ได้ออกนอกบ้านเลย ว่าจะออกจากบ้านหลังหมดเทศกาล
    มันเล่นน้ำจนไม่เป็นวัฒนธรรมแล้วล่ะครับ ในตอนนี้
    บ้างก็สาดแรง(จะแรงไปไหนเราไม่เคยมีเรื่องเจ็บแค้นกัน)
    บ้างก็แป้ง(แป้งไม่พอยังแป้งใส่สี จนมันจะเป็นวัฒนธรรมอินเดียแล้ว)
    บ้างนำ้แข็ง,น้ำเย็น(อันนี้ เจ็บใจสุดๆ เดินมาเจอน้ำเย็นสาดแทบช็อคเลย)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมหลอ โชวโทรสัพเลย เท่านั้นแหละครับ ตู้ม "เปียก"

จะเล่าครับ เมื่อประมาน4โมง ขับมอไซน์จะไปบ้านพี่เท่านั้นแหละ
    เจอด่านสงกานครับ ด้วยไอตัวผมเนี่ยก็เปียกอยู่นะแล้วก็ มีแป้งไรเงี้ยเพราะผมจะไปชวนพี่มาเล่นที่หน้าร้าน
    ขับไปครับ โบกมือบ้ายบายเท่านั้นแหละ เขาเล่นโดดดักหน้ารถเลยก็เลยโดนไปเต็มๆ555
    แต่ก็สนุกนะดีหน่อยที่ผมไม่มีนมให้ผุ้ชายเขาจับ5555

แต่ส่วนมากผมเห็นผู้ใหญ่เขาจะขับรถออกห่างๆไม่ก็โบกมือบายๆอะครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ผมยกล้อใส่ครับ บังโคลนขูด ซอยได้3คันเร่ง เกือบล้ม -0- แหม่ ไม่สาดผมเลยย 555555 //wave 110i สับโดด ขาลอยจ่ะ .
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.